Mua hàng online
1900 585810
Kiểm tra
đơn hàng

Thiết Bị Khác

  • Bộ Cấp Nguồn Ruijie RG-E-130(GE) Gigabit – PoE Injector
    SKU: 047981

    Bộ Cấp Nguồn Ruijie RG-E-130(GE) Gigabit – PoE Injector

    1.269.000 đ
    Bộ Cấp Nguồn Ruijie RG-E-130(GE) Gigabit – PoE Injector
    Giá bán 1.269.000 đ
    Bảo hành 36 tháng
    Thông số sản phẩm
    • 1 cổng PoE (1000Base-T, 802.3af)
    • Tương thích chuẩn IEEE 802.3af
    • Công suất: 30W/53V DC
    • Thiết kế nhỏ gọn
  • Bộ Cấp Nguồn Ruijie RG-E-120(GE) Gigabit – PoE Injector
    SKU: 047969

    Bộ Cấp Nguồn Ruijie RG-E-120(GE) Gigabit – PoE Injector

    639.000 đ
    Bộ Cấp Nguồn Ruijie RG-E-120(GE) Gigabit – PoE Injector
    Giá bán 639.000 đ
    Bảo hành 36 tháng
    Thông số sản phẩm
    • 1 cổng PoE ((1000Base-T, 802.3af)
    • Công suất 15.4W/50V DC
    • Tương thích chuẩn IEEE 802.3af
    • Thiết kế nhỏ gọn
  • Adapter PoE Tp-Link TL-POE10R – PoE Splitter Adapter
    SKU: 044399

    Adapter PoE Tp-Link TL-POE10R – PoE Splitter Adapter

    297.000 đ
    Adapter PoE Tp-Link TL-POE10R – PoE Splitter Adapter
    Giá bán 297.000 đ
    Bảo hành 36 tháng
    Thông số sản phẩm
    • Tuân thủ IEEE 802.3af
    • Đầu ra: 12VDC 1A, 9VDC 1A, 5VDC 2A có thể lựa chọn
    • Hỗ trợ tốc độ Gigabit
    • Plug-and-Play, không yêu cầu cấu hình
  • Adapter PoE Tp-Link TL-POE150S – PoE Injector Adapter
    SKU: 044404

    Adapter PoE Tp-Link TL-POE150S – PoE Injector Adapter

    406.000 đ
    Adapter PoE Tp-Link TL-POE150S – PoE Injector Adapter
    Giá bán 406.000 đ
    Bảo hành 36 tháng
    Thông số sản phẩm
    • Tuân thủ IEEE 802.3af
    • Tự động xác định các yêu cầu điện năng cần thiết
    • Hỗ trợ tốc độ Gigabit
    • Plug-and-Play, không yêu cầu cấu hình
  • Adapter PoE Tp-Link TL-POE200 – Power over Ethernet Adapter Kit
    SKU: 044408

    Adapter PoE Tp-Link TL-POE200 – Power over Ethernet Adapter Kit

    545.000 đ
    Adapter PoE Tp-Link TL-POE200 – Power over Ethernet Adapter Kit
    Giá bán 545.000 đ
    Bảo hành 36 tháng
    Thông số sản phẩm
    • Truyền tải điện và dữ liệu chỉ với một dây cáp Ethernet
    • Khoảng cách lên đến 100m
    • Có thể lựa chọn điện áp đầu ra
    • Cắm và chạy, không yêu cầu cấu hình
  • Media Converter Tp-Link MC100CM
    SKU: 044300

    Media Converter Tp-Link MC100CM

    745.000 đ
    Media Converter Tp-Link MC100CM
    Giá bán 745.000 đ
    Bảo hành 36 tháng
    Thông số sản phẩm
    • Tương thích với các chuẩn 802.3u 10/100Base-TX, 100Base-FX
    • Tự động chuyển đổi chế độ Half-Duplex / Full-Duplex
    • Mở rộng khoảng cách cáp quang lên tới 2km
  • Media Converter Tp-Link MC110CS
    SKU: 044283

    Media Converter Tp-Link MC110CS

    805.000 đ
    Media Converter Tp-Link MC110CS
    Giá bán 805.000 đ
    Bảo hành 36 tháng
    Thông số sản phẩm
    • Tương thích với 802.3u 10/100Base-TX, 100Base-FX
    • Tự động chuyển đổi chế độ Half-Duplex / Full-Duplex
    • Mở rộng khoảng cách cáp quang lên tới 20km
  • Media Converter Tp-Link MC111CS
    SKU: 044307

    Media Converter Tp-Link MC111CS

    931.000 đ
    Media Converter Tp-Link MC111CS
    Giá bán 931.000 đ
    Bảo hành 36 tháng
    Thông số sản phẩm
    • Tương thích với các chuẩn 802.3u 10/100Base-TX, 100Base-FX
    • Tự động chuyển đổi chế độ truyền
    • Trang bị công nghệ WDM, truyền và nhận dữ liệu trên một sợi cáp quang
    • Mở rộng khoảng cách truyền lên tới 20km
  • Media Converter Tp-Link MC112CS
    SKU: 044310

    Media Converter Tp-Link MC112CS

    931.000 đ
    Media Converter Tp-Link MC112CS
    Giá bán 931.000 đ
    Bảo hành 36 tháng
    Thông số sản phẩm
    • Tương thích với các chuẩn 802.3u 10/100Base-TX, 100Base-FX.
    • Tự động tương thích chế độ chuyển đổi
    • Áp dụng công nghệ WDM, truyền và nhận dữ liệu trên một sợi quang
    • Mở rộng khoảng cách sợi lên tới 20km
  • Media Converter Tp-Link MC200CM
    SKU: 044313

    Media Converter Tp-Link MC200CM

    1.112.000 đ
    Media Converter Tp-Link MC200CM
    Giá bán 1.112.000 đ
    Bảo hành 36 tháng
    Thông số sản phẩm
    • Cổng RJ45 Auto-Negotiation 10/100/1000Mbps hỗ trợ Auto-MDI/MDIX
    • Auto-Negotiation chuyển đổi chế độ
    • Tương thích chuẩn IEEE 802.3ab và IEEE 802.3z
    • Mở rộng khoảng cách cáp quang lên tới 0.55km
  • Media Converter Tp-Link MC210CS
    SKU: 044319

    Media Converter Tp-Link MC210CS

    1.023.000 đ
    Media Converter Tp-Link MC210CS
    Giá bán 1.023.000 đ
    Bảo hành 36 tháng
    Thông số sản phẩm
    • Cổng Gigabit RJ45 tự chuyển đổi
    • Tự động chuyển đổi chế độ Half-Duplex / Full-Duplex
    • Tương thích với chuẩn IEEE 802.3ab và IEEE 802.3z
    • Mở rộng khoảng cách cáp quang lên tới 15km
  • Media Converter Tp-Link MC220L
    SKU: 044322

    Media Converter Tp-Link MC220L

    648.000 đ
    Media Converter Tp-Link MC220L
    Giá bán 648.000 đ
    Bảo hành 36 tháng
    Thông số sản phẩm
    • Theo chuẩn IEEE 802.3ab và IEEE 802.3z
    • Cổng FX hỗ trợ thay thế
    • Mở rộng khoảng cách sợi quang:
    • 0,55km đối với sợi quang đa chế độ
    • 10km đối với sợi quang đơn chế độ
  • Powerline Extender Tp-Link TL-PA4010 KIT – AV600 Powerline Starter Kit
    SKU: 044170

    Powerline Extender Tp-Link TL-PA4010 KIT – AV600 Powerline Starter Kit

    763.000 đ
    Powerline Extender Tp-Link TL-PA4010 KIT – AV600 Powerline Starter Kit
    Giá bán 763.000 đ
    Bảo hành 24 tháng
    Thông số sản phẩm
    • Tương thích chuẩn Homeplug AV, truyền tải dữ liệu với tốc độ cao lên đến 600Mbps
    • Thiết kế nhỏ gọn, nhỏ hơn so với các sản phẩm cùng loại trên thị trường
    • Bỏ qua dây nhợ lằng nhằng, không cần cấu hình, chỉ đơn giản cắm và sử dụng
    • Chế độ tiết kiệm năng lượng tự động giảm thiểu điện năng tiêu thụ đến 85%2
  • Powerline Extender Tp-Link TL-WPA4220 KIT – AV600 Powerline Wi-Fi KIT
    SKU: 044164

    Powerline Extender Tp-Link TL-WPA4220 KIT – AV600 Powerline Wi-Fi KIT

    1.132.000 đ
    Powerline Extender Tp-Link TL-WPA4220 KIT – AV600 Powerline Wi-Fi KIT
    Giá bán 1.132.000 đ
    Bảo hành 24 tháng
    Thông số sản phẩm
    • Mở rộng phạm vi siêu rộng một chạm - Nút sao chép Wi-Fi đơn giản hóa cho việc cấu hình Wi-Fi
    • HomePlug AV tiêu chuẩn cung cấp truyền dữ liệu tốc độ cao lên đến 600Mbps qua hệ thống dây điện nhà
    • Mở rộng kết nối không dây 300Mbps đến các khu vực khó tiếp cận trước đây trong nhà và văn phòng của bạn
  • SFP+/SFP Module Tp-Link TL-SM311LM – Gigabit SFP module, Multi-mode, MiniGBIC, LC interface
    SKU: 044376

    SFP+/SFP Module Tp-Link TL-SM311LM – Gigabit SFP module, Multi-mode, MiniGBIC, LC interface

    532.000 đ
    SFP+/SFP Module Tp-Link TL-SM311LM – Gigabit SFP module, Multi-mode, MiniGBIC, LC interface
    Giá bán 532.000 đ
    Bảo hành 36 tháng
    Thông số sản phẩm
    • Module MiniGBIC Multi-mode
    • Tương thích với T3700, T2700, T2600, T2500, T1700, T1600, T1500, 2/3/5 và MC220L
    • Chuẩn giao thức: IEEE 802.3z, CSMA/CD, TCP/IP
    • Tốc độ dữ liệu: 1.25Gbps
    • Chiều dài cáp tối đa: 550m
  • SFP+/SFP Module Tp-Link TL-SM311LS – Gigabit SFP module, Single-mode, MiniGBIC, LC interface
    SKU: 044378

    SFP+/SFP Module Tp-Link TL-SM311LS – Gigabit SFP module, Single-mode, MiniGBIC, LC interface

    558.000 đ
    SFP+/SFP Module Tp-Link TL-SM311LS – Gigabit SFP module, Single-mode, MiniGBIC, LC interface
    Giá bán 558.000 đ
    Bảo hành 36 tháng
    Thông số sản phẩm
    • Module MiniGBIC Single-mode
    • Tương thích T3700, T2700, T2600, T2500, T1700, T1600, T1500, Switch dòng 2/3/5 và MC220L
    • Chuẩn giao thức: IEEE 802.3z, CSMA/CD, TCP/IP
    • Chiều dài cáp tối đa: 10km
    • Tốc độ dữ liệu: 1.25Gbps
  • SFP+/SFP Module Tp-Link TL-SM321A – 1000Base-BX WDM Bi-Directional SFP Module
    SKU: 044332

    SFP+/SFP Module Tp-Link TL-SM321A – 1000Base-BX WDM Bi-Directional SFP Module

    1.092.000 đ
    SFP+/SFP Module Tp-Link TL-SM321A – 1000Base-BX WDM Bi-Directional SFP Module
    Giá bán 1.092.000 đ
    Bảo hành 36 tháng
    Thông số sản phẩm
    • Giao thức chuẩn: IEEE 802.3z, CSMA/CD, TCP/IP
    • Tốc độ dữ liệu: 1.25Gbps
    • Chiều dài cáp tối đa: 10km
    • Loại cổng: LC/UPC
    • Mô-đun SFP hai hướng WDM
    • Hỗ trợ công nghệ WDM Bi-Directional
  • SFP+/SFP Module Tp-Link TL-SM321B – 1000Base-BX WDM Bi-Directional SFP Module
    SKU: 044326

    SFP+/SFP Module Tp-Link TL-SM321B – 1000Base-BX WDM Bi-Directional SFP Module

    619.000 đ
    SFP+/SFP Module Tp-Link TL-SM321B – 1000Base-BX WDM Bi-Directional SFP Module
    Giá bán 619.000 đ
    Bảo hành 36 tháng
    Thông số sản phẩm
    • Giao thức chuẩn: IEEE 802.3z, CSMA/CD, TCP/IP
    • Tốc độ dữ liệu: 1.25Gbps
    • Chiều dài cáp tối đa: 10km
    • Loại cổng: LC/UPC
    • Mô-đun SFP hai hướng WDM
    • Hỗ trợ công nghệ WDM Bi-Directional
  • SFP+/SFP Module Tp-Link TXC432-CU1M – 1M Direct Attach SFP+ Cable for 10 Gigabit connections
    SKU: 044392

    SFP+/SFP Module Tp-Link TXC432-CU1M – 1M Direct Attach SFP+ Cable for 10 Gigabit connections

    1.549.000 đ
    SFP+/SFP Module Tp-Link TXC432-CU1M – 1M Direct Attach SFP+ Cable for 10 Gigabit connections
    Giá bán 1.549.000 đ
    Bảo hành 36 tháng
    Thông số sản phẩm
    • Kết nối SFP+ ở cả hai bên
    • Ổ đĩa Ethernet 10 Gigabit
    • Chiều dài cáp: 1m
    • Phù hợp và hiệu quả với khoảng cách ngắn
  • SFP+/SFP Module Tp-Link TXC432-CU3M – 3M Direct Attach SFP+ Cable for 10 Gigabit connections
    SKU: 044385

    SFP+/SFP Module Tp-Link TXC432-CU3M – 3M Direct Attach SFP+ Cable for 10 Gigabit connections

    2.275.000 đ
    SFP+/SFP Module Tp-Link TXC432-CU3M – 3M Direct Attach SFP+ Cable for 10 Gigabit connections
    Giá bán 2.275.000 đ
    Bảo hành 36 tháng
    Thông số sản phẩm
    • Kết nối SFP+ ở cả hai bên
    • Ổ đĩa Ethernet 10 Gigabit
    • Chiều dài cáp: 3m
    • Phù hợp và hiệu quả với khoảng cách ngắn