Case NZXT H6 FLOW ALL BLACK – CC-H61FB-01
- Case NZXT H6 FLOW ALL BLACK - CC-H61FB-01
- Thương hiệu: NZXT
- Hỗ trợ bo mạch chủ: ATX, Micro-ATX, Mini-ITX
- Kích thước: 287 x 415 x 435 mm (WxDxH)
- Trọng lượng: 9.4 kg
- Chất liệu: Thép SGCC, Ultra-Clear Tempered Glass, Dark Tinted Tempered Glass
Case NZXT H6 FLOW ALL BLACK – CC-H61FB-01
Case NZXT H6 FLOW ALL BLACK là vỏ case máy tính ấn tượng với thiết kế hai khoang (dual-chamber) sáng tạo, kết hợp giữa hiệu năng tản nhiệt đỉnh cao và vẻ ngoài gọn gàng. Hệ thống kính bao quanh với cạnh liền mạch tạo tầm nhìn toàn cảnh, giúp phô diễn trọn vẹn nội thất bên trong mà không bị cản trở bởi các khung viền truyền thống. Với mặt kính panoramic cùng phong cách tối giản đặc trưng của NZXT, chiếc case này mang đến vẻ ngoài cực kỳ hiện đại, phù hợp cho các bộ PC gaming hoặc workstation cao cấp.
Chiếc NZXT H6 FLOW ALL này ưu tiên tối đa cho khả năng làm mát GPU thông qua cấu trúc luồng khí thông minh. Ba quạt 120mm được lắp sẵn ở các góc nghiêng lý tưởng giúp dẫn khí lạnh trực tiếp vào hệ thống ngay từ khi mở hộp. Việc tách biệt các thành phần tỏa nhiệt vào hai khoang riêng biệt không chỉ giúp máy vận hành mát mẻ hơn mà còn mang lại không gian lắp đặt thông thoáng, chuyên nghiệp cho các dàn máy hiệu năng cao.

TỔNG QUAN CASE NZXT H6 FLOW ALL BLACK
- Case NZXT H6 FLOW ALL BLACK
- Thương hiệu: NZXT
- Hỗ trợ bo mạch chủ: ATX, Micro-ATX, Mini-ITX
- Kích thước: 287 x 415 x 435 mm (WxDxH)
- Trọng lượng: 9.4 kg
- Chất liệu: Thép SGCC, Ultra-Clear Tempered Glass, Dark Tinted Tempered Glass
=> Xem thêm: Case NZXT
=> Xem thêm: Linh kiện máy tính
Đánh giá Case NZXT H6 FLOW ALL BLACK – CC-H61FB-01
| Thương hiệu | NZXT |
| Model | H6 FLOW ALL BLACK |
| Enclosure Type | Mid-Tower |
| Motherboard Support | ATX; Micro-ATX; Mini-ITX |
| Case Material | SGCC Steel; Ultra-Clear Tempered Glass; Dark Tinted Tempered Glass (Black SKU only) |
| CPU Cooler Height | 163 mm / 6.42 in |
| GPU Length | 365 mm / 14.37 in |
| PSU Length | 200 mm / 7.87 in |
| Cable Management | 91 mm / 3.58 in |
| Expansion Slots | Standard: 7; Vertical: 0 |
| Drive Bays | 2.5″: 2; 3.5″: 1 |
| Fan Support | Front-Right: 3 x 120 mm (3 x F120Q Case Version included);
Top: 3 x 120 mm / 2 x 140 mm; Bottom: 2 x 140 mm; Rear: 1 x 120 mm |
| Radiator Support | Top: Up to 360 mm; Rear: Up to 120 mm |
| Top Radiator | 30 mm / 1.18 in |
| Filters | High-Performance Mesh |
| Front I/O Ports | USB 3.2 Gen 1 Type-A x 2;
USB 3.2 Gen 2×2 Type-C (20 Gbps) x 1; Headset Audio Jack x 1 |
| Height (with feet) | 435 mm / 17.13 in |
| Width | 287 mm / 11.3 in |
| Depth | 415 mm / 16.34 in |
| Weight | 9.4 kg |




-
SKU: 149324Case NZXT H6 FLOW ALL BLACK – CC-H61FB-01
2.390.000 đCase NZXT H6 FLOW ALL BLACK – CC-H61FB-01Giá bán 2.390.000 đBảo hành 24 thángThông số sản phẩm- Case NZXT H6 FLOW ALL BLACK - CC-H61FB-01
- Thương hiệu: NZXT
- Hỗ trợ bo mạch chủ: ATX, Micro-ATX, Mini-ITX
- Kích thước: 287 x 415 x 435 mm (WxDxH)
- Trọng lượng: 9.4 kg
- Chất liệu: Thép SGCC, Ultra-Clear Tempered Glass, Dark Tinted Tempered Glass











admin –
Case NZXT H6 FLOW ALL BLACK là vỏ case máy tính ấn tượng với thiết kế hai khoang (dual-chamber) sáng tạo, kết hợp giữa hiệu năng tản nhiệt đỉnh cao và vẻ ngoài gọn gàng.