Case NZXT H6 FLOW RGB ALL BLACK – C-H61FB-R1
- Case NZXT H6 FLOW RGB ALL BLACK
- Thương hiệu: NZXT
- Hỗ trợ bo mạch chủ: ATX, Micro-ATX, Mini-ITX
- Kích thước: 287 x 415 x 435 mm (WxDxH)
- Trọng lượng: 9.4 kg
- Chất liệu: Thép SGCC, Ultra-Clear Tempered Glass, Dark Tinted Tempered Glass
Case NZXT H6 FLOW RGB ALL BLACK
Case NZXT H6 FLOW RGB ALL BLACK là vỏ case máy tính cân bằng hoàn hảo giữa hiệu năng tản nhiệt mạnh mẽ và hệ thống ánh sáng rực rỡ trong một thiết kế hai khoang (dual-chamber) hiện đại. Với tông màu đen chủ đạo và mặt kính bao quanh không viền, chiếc case này tạo ra một góc nhìn toàn cảnh 270 độ, giúp phô diễn trọn vẹn các linh kiện cao cấp và hiệu ứng đèn RGB bên trong một cách tinh tế.
Điểm mạnh lớn nhất của sản phẩm nằm ở khả năng làm mát vượt trội, đặc biệt ưu tiên cho khu vực GPU. Ba quạt RGB 120mm được lắp sẵn ở góc nghiêng lý tưởng giúp dẫn luồng khí lạnh trực tiếp vào hệ thống ngay từ khi xuất xưởng. Cấu trúc hai khoang giúp tách biệt các thành phần tỏa nhiệt, kết hợp cùng các tấm ốp đục lỗ thông hơi ở mặt trên và mặt bên giúp tối ưu hóa lưu thông khí và lọc bụi hiệu quả, giữ cho hệ thống luôn ổn định dưới tải trọng nặng.
Về tính tiện dụng, NZXT H6 FLOW RGB cho phép người dùng tháo lắp các tấm vỏ mà không cần dụng cụ, giúp quá trình nâng cấp linh kiện máy tính trở nên nhanh chóng. Không gian bên trong vô cùng rộng rãi khi hỗ trợ radiator lên đến 360mm ở mặt trên, card đồ họa dài tới 365mm và bộ nguồn tối đa 200mm.

TỔNG QUAN CASE NZXT H6 FLOW RGB ALL BLACK
- Case NZXT H6 FLOW RGB ALL BLACK
- Thương hiệu: NZXT
- Hỗ trợ bo mạch chủ: ATX, Micro-ATX, Mini-ITX
- Kích thước: 287 x 415 x 435 mm (WxDxH)
- Trọng lượng: 9.4 kg
- Chất liệu: Thép SGCC, Ultra-Clear Tempered Glass, Dark Tinted Tempered Glass
=> Xem thêm: Case NZXT
=> Xem thêm: Linh kiện máy tính
Đánh giá Case NZXT H6 FLOW RGB ALL BLACK – C-H61FB-R1
| Thương hiệu | NZXT |
| Model | H6 FLOW RGB ALL BLACK |
| Loại vỏ | Mid-Tower |
| Hỗ trợ bo mạch chủ | ATX; Micro-ATX; Mini-ITX |
| Vật liệu vỏ | Thép SGCC; Kính cường lực siêu trong; Kính cường lực màu tối (Dành cho Phiên bản màu đen) |
| Chiều cao bộ tản nhiệt CPU | 163 mm / 6,42 inch |
| Độ dài GPU | 365 mm / 14,37 inch |
| Chiều dài PSU | 200 mm / 7,87 inch |
| Quản lý cáp | 91 mm / 3,58 inch |
| Khe mở rộng | Tiêu chuẩn: 7; Thẳng đứng: 0 |
| Khu vực ổ đĩa | 2,5″: 2; 3,5″: 1 |
| Hỗ trợ quạt | Rear: 3 x 120 mm (3 x phiên bản vỏ F120 RGB Core đi kèm);
Top: 3 x 120 mm / 2 x 140 mm; Đáy: 2 x 140 mm; Ở phía sau: 1 x 120 mm |
| Giá đỡ bộ tản nhiệt | Đứng đầu: Lên đến 360 mm; Ở phía sau: Lên đến 120 mm |
| Bộ tản nhiệt trên cùng | 30 mm / 1,18 inch |
| Bộ lọc | Lưới hiệu suất cao |
| Cổng I/O phía trước | USB 3.2 Gen 1 Type-A x 2; USB 3.2 Gen 2×2 Type-C (20 Gbps) x 1; Giắc cắm âm thanh tai nghe x 1 |
| Chiều cao (tính bằng feet) | 435 mm / 17,13 inch |
| Chiều rộng | 287 mm / 11,3 inch |
| Độ sâu | 415 mm / 16,34 inch |















admin –
Case NZXT H6 FLOW RGB ALL BLACK là vỏ case máy tính cân bằng hoàn hảo giữa hiệu năng tản nhiệt mạnh mẽ và hệ thống ánh sáng rực rỡ trong một thiết kế hai khoang (dual-chamber) hiện đại.