Case NZXT H6 FLOW RGB ALL WHITE – C-H61FW-R1
- Case NZXT H6 FLOW RGB ALL WHITE - C-H61FW-R1
- Thương hiệu: NZXT
- Hỗ trợ bo mạch chủ: ATX, Micro-ATX, Mini-ITX
- Kích thước: 435 x 287 x 415 mm
- Trọng lượng: 9.4 kg
- Chất liệu: Thép SGCC, kính cường lực trong suốt (Ultra-Clear Tempered Glass)
Case NZXT H6 FLOW RGB ALL WHITE – C-H61FW-R1
Case NZXT H6 FLOW RGB ALL WHITE là vỏ case máy tính mang đến một định nghĩa mới về thẩm mỹ cho các dàn máy PC Gaming hiện đại nhờ thiết kế mặt kính bao quanh với các cạnh nối liền mạch. Kiểu thiết kế này tạo nên một góc nhìn toàn cảnh, không bị gián đoạn, giúp phô diễn trọn vẹn vẻ đẹp của các linh kiện cao cấp bên trong.
Với tông màu trắng tinh khôi chủ đạo, chiếc Case H6 FLOW RGB ALL WHITE này không chỉ là một thùng máy đơn thuần mà còn là một tác phẩm nghệ thuật, làm bừng sáng không gian làm việc hay giải trí của bạn.
Điểm đột phá về mặt kỹ thuật của H6 FLOW RGB ALL WHITE nằm ở cấu trúc hai buồng (dual-chamber) nhỏ gọn, giúp tách biệt các linh kiện tỏa nhiệt và cải thiện đáng kể hiệu suất làm mát tổng thể. Hệ thống tản nhiệt được tối ưu hóa ngay từ khi mở hộp với ba quạt RGB 120mm được lắp sẵn ở các góc nghiêng lý tưởng, đảm bảo luồng khí lạnh được đưa thẳng đến các bộ phận quan trọng nhất.

TỔNG QUAN CASE NZXT H6 FLOW RGB ALL WHITE
- Case NZXT H6 FLOW RGB ALL WHITE
- Thương hiệu: NZXT
- Hỗ trợ bo mạch chủ: ATX, Micro-ATX, Mini-ITX
- Kích thước: 435 x 287 x 415 mm
- Trọng lượng: 9.4 kg
- Chất liệu: Thép SGCC, kính cường lực trong suốt (Ultra-Clear Tempered Glass)
=> Xem thêm: Case NZXT
=> Xem thêm: Linh kiện máy tính
Đánh giá Case NZXT H6 FLOW RGB ALL WHITE – C-H61FW-R1
| Thương hiệu | NZXT |
| Model | H6 FLOW RGB ALL WHITE |
| Enclosure Type | Mid-Tower |
| Motherboard Support | ATX; Micro-ATX; Mini-ITX |
| Case Material | SGCC Steel; Ultra-Clear Tempered Glass; Dark Tinted Tempered Glass (Black SKU only) |
| CPU Cooler Height | 163 mm / 6.42 in |
| GPU Length | 365 mm / 14.37 in |
| PSU Length | 200 mm / 7.87 in |
| Cable Management | 91 mm / 3.58 in |
| Expansion Slots | Standard: 7; Vertical: 0 |
| Drive Bays | 2.5″: 2; 3.5″: 1 |
| Fan Support | Front-Right: 3 x 120 mm (3 x F120 RGB Core case version included);
Top: 3 x 120 mm / 2 x 140 mm; Bottom: 2 x 140 mm; Rear: 1 x 120 mm |
| Radiator Support | Top: Up to 360 mm;
Rear: Up to 120 mm |
| Top Radiator | 30 mm / 1.18 in |
| Filters | High-Performance Mesh |
| Front I/O Ports | USB 3.2 Gen 1 Type-A: 2; USB 3.2 Gen 2×2 Type-C (20 Gbps): 1; Headset Audio Jack: 1 |
| Height (with feet) | 435 mm / 17.13 in |
| Width | 287 mm / 11.3 in |
| Depth | 415 mm / 16.34 in |
| Weight | 9.4 kg |















admin –
Case NZXT H6 FLOW RGB ALL WHITE là vỏ case máy tính mang đến một định nghĩa mới về thẩm mỹ cho các dàn máy PC Gaming hiện đại nhờ thiết kế mặt kính bao quanh với các cạnh nối liền mạch