Case NZXT H7 ELITE ALL WHITE – CM-H71EW-01
- Case NZXT H7 ELITE ALL WHITE
- Thương hiệu: NZXT
- Kích thước: 505 x 230 x 480 mm
- Hỗ trợ bo mạch chủ: Mini-ITX, Micro-ATX, ATX
- Chất liệu: Thép SGCC, kính cường lực (Ultra-Clear Tempered Glass)
- Khe mở rộng: 7 slots
- Cổng kết nối: 2 x USB 3.2 Gen 1 Type-A, 1 x USB 3.2 Gen 2x2 Type-C (20 Gbps), 1 x Headset Audio Jack
- Hỗ trợ VGA dài đến: 400 mm
- Hỗ trợ tản CPU cao đến: 185 mm
- Khoang ổ đĩa: 2 x 3.5", 4+2 x 2.5" SSD
- Hỗ trợ tối đa: 7 fan (Front 3, Top 3, Rear 1)
- Controller RGB: 3 cổng NZXT RGB (tối đa 120 LED)
- Trọng lượng: 11.36 kg
Case NZXT H7 ELITE ALL WHITE – CM-H71EW-01
Case NZXT H7 ELITE ALL WHITE là vỏ case máy tính cấp dành cho những người dùng đam mê công nghệ, ưu tiên việc trưng bày các linh kiện bên trong một cách sang trọng. Với mặt trước bằng kính cường lực trong suốt, chiếc case này phô diễn trọn vẹn sức mạnh của hệ thống ba quạt F140 RGB Core được lắp sẵn, tạo nên hiệu ứng ánh sáng rực rỡ và ấn tượng ngay từ cái nhìn đầu tiên.
Không chỉ là lớp vỏ ngoài, toàn bộ cấu trúc từ trong ra ngoài đều mang tông màu White/White tinh khôi, tạo nên một tổng thể đồng nhất, cực kỳ “clean” và cao cấp. Với kích thước Mid-Tower chuẩn mực phù hợp với các dòng Mainboard- Bo mạch chủ, H7 Elite giữ vững nét thẩm mỹ đặc trưng của NZXT – gọn gàng, mạnh mẽ nhưng vô cùng tinh tế. Đây chính là mảnh ghép cuối cùng cho các bộ White Build thuần khiết, những góc livestream chuyên nghiệp hay những không gian làm việc sáng tạo, đẳng cấp.
TỔNG QUAN CASE NZXT H7 ELITE ALL WHITE
- Case NZXT H7 ELITE ALL WHITE
- Thương hiệu: NZXT
- Kích thước: 505 x 230 x 480 mm
- Hỗ trợ bo mạch chủ: Mini-ITX, Micro-ATX, ATX
- Chất liệu: Thép SGCC, kính cường lực (Ultra-Clear Tempered Glass)
- Khe mở rộng: 7 slots
- Cổng kết nối: 2 x USB 3.2 Gen 1 Type-A, 1 x USB 3.2 Gen 2×2 Type-C (20 Gbps), 1 x Headset Audio Jack
- Hỗ trợ VGA dài đến: 400 mm
- Hỗ trợ tản CPU cao đến: 185 mm
- Khoang ổ đĩa: 2 x 3.5″, 4+2 x 2.5″ SSD
- Hỗ trợ tối đa: 7 fan (Front 3, Top 3, Rear 1)
- Controller RGB: 3 cổng NZXT RGB (tối đa 120 LED)
- Trọng lượng: 11.36 kg
=> Xem thêm: Case NZXT
=> Xem thêm: Linh kiện máy tính
Đánh giá Case NZXT H7 ELITE ALL WHITE – CM-H71EW-01
| Thương hiệu | NZXT |
| Model | H7 ELITE ALL WHITE |
| Enclosure Type | Mid-Tower |
| Hỗ trợ bo mạch chủ | Mini-ITX, Micro-ATX, ATX |
| Case Material | SGCC Steel, Ultra-clear Tempered Glass, Dark Tinted Tempered Glass (Black only) |
| Max CPU Cooler Clearance | Up to 185mm |
| Max GPU Clearance | Up to 400mm |
| Front Radiator Clearance | 60mm |
| Top Radiator Clearance | 30mm |
| Cable Management | 18-22mm |
| Expansion Slots | Standard: 7; Vertical: 0 |
| Drive Bays | 2.5″: 4+2; 3.5″: 2 |
| Cổng kết nối | 2 x USB 3.2 Gen 1 Type-A; 1 x USB 3.2 Gen 2×2 Type-C (20 Gbps); 1 x Headset Audio Jack |
| RGB Controller | NZXT RGB Connector; 3 (Support up to 120 LEDs) |
| Fan Support | Front: 3 x 120mm / 3 x 140mm; Top: 3 x 120mm / 2 x 140mm; Rear: 1 x 120mm / 1 x 140mm |
| Filters | All Air Intakes |
| Kích thước | Height: 505mm (With Feet); Width: 230mm; Depth: 480mm |
| Weight | 11.36 kg |




-
SKU: 149472Case NZXT H7 ELITE ALL WHITE – CM-H71EW-01
4.490.000 đCase NZXT H7 ELITE ALL WHITE – CM-H71EW-01Giá bán 4.490.000 đBảo hành 24 thángThông số sản phẩm- Case NZXT H7 ELITE ALL WHITE
- Thương hiệu: NZXT
- Kích thước: 505 x 230 x 480 mm
- Hỗ trợ bo mạch chủ: Mini-ITX, Micro-ATX, ATX
- Chất liệu: Thép SGCC, kính cường lực (Ultra-Clear Tempered Glass)
- Khe mở rộng: 7 slots
- Cổng kết nối: 2 x USB 3.2 Gen 1 Type-A, 1 x USB 3.2 Gen 2x2 Type-C (20 Gbps), 1 x Headset Audio Jack
- Hỗ trợ VGA dài đến: 400 mm
- Hỗ trợ tản CPU cao đến: 185 mm
- Khoang ổ đĩa: 2 x 3.5", 4+2 x 2.5" SSD
- Hỗ trợ tối đa: 7 fan (Front 3, Top 3, Rear 1)
- Controller RGB: 3 cổng NZXT RGB (tối đa 120 LED)
- Trọng lượng: 11.36 kg











spweb4 –
Case NZXT H7 ELITE ALL WHITE là vỏ case máy tính cấp dành cho những người dùng đam mê công nghệ, ưu tiên việc trưng bày các linh kiện bên trong một cách sang trọng