Case NZXT H7 ELITE RGB ALL BLACK – CM-H71EB-02
- Case NZXT H7 ELITE RGB ALL BLACK
- Thương hiệu: NZXT
- Kích thước: 505 x 230 x 480 mm
- Hỗ trợ bo mạch chủ: Mini-ITX, Micro-ATX, ATX
- Chất liệu: Thép SGCC, kính cường lực (Ultra-Clear / Dark Tinted)
- Khe mở rộng: 7 slots
- Cổng kết nối: 2 x USB 3.2 Gen 1 Type-A, 1 x USB 3.2 Gen 2x2 Type-C (20 Gbps), 1 x Headset Audio Jack
- Hỗ trợ VGA dài đến: 400 mm
- Hỗ trợ tản CPU cao đến: 185 mm
- Khoang ổ đĩa: 2 x 3.5", 4+2 x 2.5" SSD
- Hỗ trợ tối đa: 7 fan (Front 3, Top 3, Rear 1)
- Hỗ trợ radiator: Front 60 mm clearance, Top 30 mm clearance
- Controller RGB: 3 cổng NZXT RGB (tối đa 120 LED)
- Trọng lượng: 11.36 kg
Case NZXT H7 ELITE RGB ALL BLACK – CM-H71EB-02
Case NZXT H7 ELITE RGB ALL BLACK là mẫu case máy tính cao cấp hướng đến người dùng yêu thích sự tối giản nhưng sang trọng. Sở hữu form dáng Mid-Tower hiện đại với những đường nét vuông vức, gọn gàng, mang đậm triết lý thiết kế của NZXT: Đơn giản, tinh tế nhưng cực kỳ bền bỉ.
Điểm nhấn lớn nhất là mặt trước và mặt bên đều là kính cường lực, giúp phô diễn toàn bộ hệ thống linh kiện máy tính và ánh sáng RGB rực rỡ bên trong. H7 Elite được trang bị sẵn 3 quạt F140 RGB Core ở mặt trước. Đây là loại quạt 140mm giúp lưu thông lượng gió cực lớn nhưng vẫn giữ được độ êm ái. Hệ thống đèn LED có thể tùy chỉnh dễ dàng qua phần mềm NZXT CAM.
TỔNG QUAN CASE NZXT H7 ELITE RGB ALL BLACK
- Case NZXT H7 ELITE RGB ALL BLACK
- Thương hiệu: NZXT
- Kích thước: 505 x 230 x 480 mm
- Hỗ trợ bo mạch chủ: Mini-ITX, Micro-ATX, ATX
- Chất liệu: Thép SGCC, kính cường lực (Ultra-Clear / Dark Tinted)
- Khe mở rộng: 7 slots
- Cổng kết nối: 2 x USB 3.2 Gen 1 Type-A, 1 x USB 3.2 Gen 2×2 Type-C (20 Gbps), 1 x Headset Audio Jack
- Hỗ trợ VGA dài đến: 400 mm
- Hỗ trợ tản CPU cao đến: 185 mm
- Khoang ổ đĩa: 2 x 3.5″, 4+2 x 2.5″ SSD
- Hỗ trợ tối đa: 7 fan (Front 3, Top 3, Rear 1)
- Hỗ trợ radiator: Front 60 mm clearance, Top 30 mm clearance
- Controller RGB: 3 cổng NZXT RGB (tối đa 120 LED)
- Trọng lượng: 11.36 kg
=> Xem thêm: Case NZXT
=> Xem thêm: Linh kiện máy tính
Đánh giá Case NZXT H7 ELITE RGB ALL BLACK – CM-H71EB-02
| Thương hiệu | NZXT |
| Model | H7 ELITE RGB ALL BLACK |
| Enclosure Type | Mid-Tower |
| Hỗ trợ bo mạch chủ | Mini-ITX, Micro-ATX, ATX |
| Case Material | SGCC Steel, Ultra-clear Tempered Glass, Dark Tinted Tempered Glass (Black only) |
| Max CPU Cooler Clearance | Up to 185mm |
| Max GPU Clearance | Up to 400mm |
| Front Radiator Clearance | 60mm |
| Top Radiator Clearance | 30mm |
| Cable Management | 18-22mm |
| Expansion Slots | Standard: 7; Vertical: 0 |
| Drive Bays | 2.5″: 4+2; 3.5″: 2 |
| Cổng kết nối | 2 x USB 3.2 Gen 1 Type-A;
1 x USB 3.2 Gen 2×2 Type-C (20 Gbps); 1 x Headset Audio Jack |
| RGB Controller | NZXT RGB Connector;
3 (Support up to 120 LEDs) |
| Fan Support | Front: 3 x 120mm / 3 x 140mm;
Top: 3 x 120mm / 2 x 140mm; Rear: 1 x 120mm / 1 x 140mm |
| Filters | All Air Intakes |
| Kích thước | Height: 505mm (With Feet);
Width: 230mm; Depth: 480mm |
| Weight | 11.36 kg |




-
SKU: 149408Case NZXT H7 ELITE RGB ALL BLACK – CM-H71EB-02
3.790.000 đCase NZXT H7 ELITE RGB ALL BLACK – CM-H71EB-02Giá bán 3.790.000 đBảo hành 24 thángThông số sản phẩm- Case NZXT H7 ELITE RGB ALL BLACK
- Thương hiệu: NZXT
- Kích thước: 505 x 230 x 480 mm
- Hỗ trợ bo mạch chủ: Mini-ITX, Micro-ATX, ATX
- Chất liệu: Thép SGCC, kính cường lực (Ultra-Clear / Dark Tinted)
- Khe mở rộng: 7 slots
- Cổng kết nối: 2 x USB 3.2 Gen 1 Type-A, 1 x USB 3.2 Gen 2x2 Type-C (20 Gbps), 1 x Headset Audio Jack
- Hỗ trợ VGA dài đến: 400 mm
- Hỗ trợ tản CPU cao đến: 185 mm
- Khoang ổ đĩa: 2 x 3.5", 4+2 x 2.5" SSD
- Hỗ trợ tối đa: 7 fan (Front 3, Top 3, Rear 1)
- Hỗ trợ radiator: Front 60 mm clearance, Top 30 mm clearance
- Controller RGB: 3 cổng NZXT RGB (tối đa 120 LED)
- Trọng lượng: 11.36 kg










spweb4 –
Case NZXT H7 ELITE RGB ALL BLACK là mẫu case máy tính cao cấp hướng đến người dùng yêu thích sự tối giản nhưng sang trọng. Sở hữu form dáng Mid-Tower hiện đại với những đường nét vuông vức, gọn gàng, mang đậm triết lý thiết kế của NZXT: Đơn giản, tinh tế nhưng cực kỳ bền bỉ.