Case NZXT H7 ELITE RGB ALL WHITE – CM-H71EW-02
- Case NZXT H7 ELITE RGB ALL WHITE
- Thương hiệu: NZXT
- Kích thước: 505 x 230 x 480 mm
- Hỗ trợ bo mạch chủ: Mini-ITX, Micro-ATX, ATX
- Chất liệu: Thép SGCC, kính cường lực (Ultra-Clear / Dark Tinted)
- Khe mở rộng: 7 slots
- Cổng kết nối: 2 x USB 3.2 Gen 1 Type-A, 1 x USB 3.2 Gen 2x2 Type-C (20 Gbps), 1 x Headset Audio Jack
- Hỗ trợ VGA dài đến: 400 mm
- Hỗ trợ tản CPU cao đến: 185 mm
- Khoang ổ đĩa: 2 x 3.5", 4+2 x 2.5" SSD
- Hỗ trợ tối đa: 7 fan (Front 3, Top 3, Rear 1)
- Hỗ trợ radiator: Front 60 mm clearance, Top 30 mm clearance
- Controller RGB: 3 cổng NZXT RGB (tối đa 120 LED)
- Trọng lượng: 11.36 kg
Case NZXT H7 ELITE RGB ALL WHITE – CM-H71EW-02
Case NZXT H7 ELITE RGB ALL WHITE là vỏ case máy tính của sự sang trọng và hiệu năng, được thiết kế dành riêng cho những người đam mê công nghệ muốn phô diễn trọn vẹn vẻ đẹp của hệ thống. Điểm nhấn nổi bật nhất chính là mặt trước bằng kính cường lực trong suốt, giúp làm nổi bật hệ thống ba quạt F140 RGB Core được lắp sẵn, kết hợp cùng bộ điều khiển RGB tích hợp để bạn tùy tự do chỉnh ánh sáng theo phong cách cá nhân.
Về khả năng tản nhiệt, chiếc case NZXT này sở hữu tấm bảng điều khiển phía trên với thiết kế đục lỗ tối ưu, hỗ trợ lắp đặt radiator lên đến 360mm ở cả mặt trước và mặt trên. Bên cạnh ba quạt RGB mặt trước, NZXT còn trang bị thêm một quạt F140Q Airflow ở phía sau để đảm bảo luồng khí lưu thông liên tục.
TỔNG QUAN CASE NZXT H7 ELITE RGB ALL WHITE
- Case NZXT H7 ELITE RGB ALL WHITE
- Thương hiệu: NZXT
- Kích thước: 505 x 230 x 480 mm
- Hỗ trợ bo mạch chủ: Mini-ITX, Micro-ATX, ATX
- Chất liệu: Thép SGCC, kính cường lực (Ultra-Clear / Dark Tinted)
- Khe mở rộng: 7 slots
- Cổng kết nối: 2 x USB 3.2 Gen 1 Type-A, 1 x USB 3.2 Gen 2×2 Type-C (20 Gbps), 1 x Headset Audio Jack
- Hỗ trợ VGA dài đến: 400 mm
- Hỗ trợ tản CPU cao đến: 185 mm
- Khoang ổ đĩa: 2 x 3.5″, 4+2 x 2.5″ SSD
- Hỗ trợ tối đa: 7 fan (Front 3, Top 3, Rear 1)
- Hỗ trợ radiator: Front 60 mm clearance, Top 30 mm clearance
- Controller RGB: 3 cổng NZXT RGB (tối đa 120 LED)
- Trọng lượng: 11.36 kg
=> Xem thêm: Case NZXT
=> Xem thêm: Linh kiện máy tính
Đánh giá Case NZXT H7 ELITE RGB ALL WHITE – CM-H71EW-02
| Thương hiệu | NZXT |
| Model | H7 ELITE RGB ALL WHITE |
| Enclosure Type | Mid-Tower |
| Hỗ trợ bo mạch chủ | Mini-ITX, Micro-ATX, ATX |
| Case Material | SGCC Steel, Ultra-clear Tempered Glass, Dark Tinted Tempered Glass (Black only) |
| Max CPU Cooler Clearance | Up to 185mm |
| Max GPU Clearance | Up to 400mm |
| Front Radiator Clearance | 60mm |
| Top Radiator Clearance | 30mm |
| Cable Management | 18-22mm |
| Expansion Slots | Standard: 7; Vertical: 0 |
| Drive Bays | 2.5″: 4+2; 3.5″: 2 |
| Cổng kết nối | 2 x USB 3.2 Gen 1 Type-A;
1 x USB 3.2 Gen 2×2 Type-C (20 Gbps); 1 x Headset Audio Jack |
| RGB Controller | NZXT RGB Connector;
3 (Support up to 120 LEDs) |
| Fan Support | Front: 3 x 120mm / 3 x 140mm;
Top: 3 x 120mm / 2 x 140mm; Rear: 1 x 120mm / 1 x 140mm |
| Filters | All Air Intakes |
| Kích thước | Height: 505mm (With Feet);
Width: 230mm; Depth: 480mm |
| Weight | 11.36 kg |















spweb4 –
Case NZXT H7 ELITE RGB ALL WHITE là vỏ case máy tính của sự sang trọng và hiệu năng, được thiết kế dành riêng cho những người đam mê công nghệ muốn phô diễn trọn vẹn vẻ đẹp của hệ thống.