Case NZXT H7 FLOW RGB ALL BLACK V2 – CM-H72FB-R1
- Case NZXT H7 FLOW RGB ALL BLACK V2
- Thương hiệu: NZXT
- Kích thước: 544 x 244 x 468 mm
- Hỗ trợ bo mạch chủ: E-ATX (Up to 277 mm), ATX, Micro-ATX, Mini-ITX
- Chất liệu: Thép SGCC, kính cường lực (Ultra-Clear Tempered Glass / Dark Tinted Tempered Glass)
- Khe mở rộng: 7 slots
- Cổng kết nối: 2 x USB 3.2 Gen 1 Type-A, 1 x USB 3.2 Gen 2x2 Type-C (20 Gbps), 1 x Headset Audio Jack
- Hỗ trợ VGA dài đến: 410 mm
- Hỗ trợ tản CPU cao đến: 185 mm
- Hỗ trợ PSU dài đến: 200 mm
- Khoang ổ đĩa: 2 x 3.5", 2+2 x 2.5" SSD
- Hỗ trợ tối đa: 10 fan (Front 3, Top 3, Bottom 3, Rear 1)
- Hỗ trợ radiator: Front 420 mm, Top 360 mm, Rear 140 mm
- Trọng lượng: 11.13 kg
Case NZXT H7 FLOW RGB ALL BLACK V2 – CM-H72FB-R1
Case NZXT H7 FLOW RGB ALL BLACK V2 là vỏ case máy tính cung cấp không gian lắp đặt cực kỳ ấn tượng với hỗ trợ radiator lên đến 420mm ở mặt trước và 360mm ở mặt trên. Việc lắp ráp và nâng cấp cũng trở nên đơn giản hơn bao giờ hết nhờ thiết kế tháo lắp không cần dụng cụ (tool-less) cho các tấm mặt trước, mặt trên và mặt bên.
Case thiết kế với tone đen full All Black cực ngầu, tạo nên một vẻ ngoài huyền bí, mạnh mẽ và vô cùng chuyên nghiệp. Sự tinh tế còn được thể hiện qua mặt hông kính cường lực tối màu, giúp phản chiếu ánh sáng RGB một cách mượt mà và khoe trọn những linh kiện cao cấp bên trong một cách khéo léo. H7 Flow V2 còn sở hữu layout rộng rãi và cực kỳ gọn gàng, cho phép người dùng tự do sáng tạo từ những dàn PC Gaming hầm hố đến các hệ thống Workstation đòi hỏi sự ngăn nắp.
TỔNG QUAN CASE NZXT H7 FLOW RGB ALL BLACK V2
- Case NZXT H7 FLOW RGB ALL BLACK V2
- Thương hiệu: NZXT
- Kích thước: 544 x 244 x 468 mm
- Hỗ trợ bo mạch chủ: E-ATX (Up to 277 mm), ATX, Micro-ATX, Mini-ITX
- Chất liệu: Thép SGCC, kính cường lực (Ultra-Clear Tempered Glass / Dark Tinted Tempered Glass)
- Khe mở rộng: 7 slots
- Cổng kết nối: 2 x USB 3.2 Gen 1 Type-A, 1 x USB 3.2 Gen 2×2 Type-C (20 Gbps), 1 x Headset Audio Jack
- Hỗ trợ VGA dài đến: 410 mm
- Hỗ trợ tản CPU cao đến: 185 mm
- Hỗ trợ PSU dài đến: 200 mm
- Khoang ổ đĩa: 2 x 3.5″, 2+2 x 2.5″ SSD
- Hỗ trợ tối đa: 10 fan (Front 3, Top 3, Bottom 3, Rear 1)
- Hỗ trợ radiator: Front 420 mm, Top 360 mm, Rear 140 mm
- Trọng lượng: 11.13 kg
=> Xem thêm: Case NZXT
=> Xem thêm: Linh kiện máy tính
Đánh giá Case NZXT H7 FLOW RGB ALL BLACK V2 – CM-H72FB-R1
| Thương hiệu | NZXT |
| Model | H7 FLOW RGB ALL BLACK V2 |
| Enclosure Type | Mid-Tower |
| Hỗ trợ bo mạch chủ | E-ATX (Up to 277mm), ATX, Micro-ATX, Mini-ITX |
| Case Material | SGCC Steel, Ultra-Clear Tempered Glass (White), Dark Tinted Tempered Glass (Black) |
| Khe mở rộng | Standard: 7; Vertical: 0 |
| Cổng kết nối | 2 x USB 3.2 Gen 1 Type-A; 1 x USB 3.2 Gen 2×2 Type-C (20 Gbps); 1 x Headset Audio Jack |
| Fan Support | Front: 3 x 120 mm / 3 x 140 mm (3 x F120Q included);
Top: 3 x 120 mm / 2 x 140 mm; Rear: 1 x 120 mm / 1 x 140 mm; Bottom: 3 x 120 mm |
| Radiator Support | Front: Up to 420 mm;
Top: Up to 360 mm; Rear: Up to 140 mm |
| Filters | High-Performance Mesh |
| Kích thước | Height: 544 mm x Width: 244 mm x Depth: 468 mm |
| Weight | 11.13 kg |

















admin –
Case NZXT H7 FLOW RGB ALL BLACK V2 là vỏ case máy tính cung cấp không gian lắp đặt cực kỳ ấn tượng với hỗ trợ radiator lên đến 420mm ở mặt trước và 360mm ở mặt trên. Việc lắp ráp và nâng cấp cũng trở nên đơn giản hơn bao giờ hết nhờ thiết kế tháo lắp không cần dụng cụ (tool-less) cho các tấm mặt trước, mặt trên và mặt bên.