Case NZXT H9 ELITE ALL BLACK – CM-H91EB-01 (ATX, Micro-ATX, Mini-ITX, 4 Fan)
- Case NZXT H9 ELITE ALL BLACK
- Thương hiệu: NZXT
- Kích thước: 495 x 290 x 466 mm
- Hỗ trợ bo mạch chủ: ATX, Micro-ATX, Mini-ITX
- Chất liệu: Thép, kính cường lực (Tempered Glass)
- Khe mở rộng: 7 slots
- Cổng kết nối: 2 x USB 3.2 Gen 1 Type-A, 1 x USB 3.2 Gen 2 Type-C, 1 x Headphone/Microphone combo
- Hỗ trợ VGA dài đến: 435 mm
- Hỗ trợ tản CPU cao đến: 165 mm
- Hỗ trợ PSU dài đến: 200 mm
- Khoang ổ đĩa: 2 x 3.5", 4 x 2.5" SSD
- Hỗ trợ tối đa: 10 fan (Top 3, Bottom 3, Side 3, Rear 1)
- Fan đi kèm: 4 x 120mm
- Hỗ trợ radiator: Top / Bottom / Side lên đến 360 mm, Rear 120 mm
- Trọng lượng: 13 kg
Case NZXT H9 ELITE ALL BLACK – CM-H91EB-01 (ATX, Micro-ATX, Mini-ITX, 4 Fan)
Case NZXT H9 ELITE ALL BLACK là vỏ case máy tính ATX cao cấp được thiết kế để trở thành một “tủ trưng bày” hoàn hảo cho những dàn máy hiệu năng cao. Điểm khác biệt lớn nhất của dòng Elite chính là tấm bảng điều khiển phía trên bằng kính cường lực, kết hợp với thiết kế kính bao quanh không viền đặc trưng, giúp bạn có thể quan sát mọi góc ngách của linh kiện bên trong một cách rõ nét và sang trọng nhất.
Case H9 ELITE ALL BLACK sở hữu khả năng tản nhiệt cực mạnh với không gian lắp đặt tối đa 10 quạt hoặc đồng thời ba bộ tản nhiệt 360mm. Sự kết hợp này không chỉ mang lại hiệu suất làm mát ấn tượng ngay từ khi mở hộp mà còn giúp bạn dễ dàng đồng bộ hóa ánh sáng với các thiết bị khác trong hệ sinh thái NZXT.
TỔNG QUAN CASE NZXT H9 ELITE ALL BLACK
- Case NZXT H9 ELITE ALL BLACK
- Thương hiệu: NZXT
- Kích thước: 495 x 290 x 466 mm
- Hỗ trợ bo mạch chủ: ATX, Micro-ATX, Mini-ITX
- Chất liệu: Thép, kính cường lực (Tempered Glass)
- Khe mở rộng: 7 slots
- Cổng kết nối: 2 x USB 3.2 Gen 1 Type-A, 1 x USB 3.2 Gen 2 Type-C, 1 x Headphone/Microphone combo
- Hỗ trợ VGA dài đến: 435 mm
- Hỗ trợ tản CPU cao đến: 165 mm
- Hỗ trợ PSU dài đến: 200 mm
- Khoang ổ đĩa: 2 x 3.5″, 4 x 2.5″ SSD
- Hỗ trợ tối đa: 10 fan (Top 3, Bottom 3, Side 3, Rear 1)
- Fan đi kèm: 4 x 120mm
- Hỗ trợ radiator: Top / Bottom / Side lên đến 360 mm, Rear 120 mm
- Trọng lượng: 13 kg
=> Xem thêm: Case NZXT
=> Xem thêm: Linh kiện máy tính
Đánh giá Case NZXT H9 ELITE ALL BLACK – CM-H91EB-01 (ATX, Micro-ATX, Mini-ITX, 4 Fan)
| Thương hiệu | NZXT |
| Model | H9 ELITE ALL BLACK |
| Enclosure Type | Mid-Tower |
| Form Factor | ATX, Mid-Tower |
| Motherboard Support | ATX; microATX; Mini-ITX |
| Max Motherboard Size | ATX |
| Case Material | Steel; Glass |
| Color | Black |
| Side Panel | Window |
| CPU Cooler Height | 165 mm |
| GPU Length | 435 mm |
| PSU Length | 200 mm |
| Expansion Slots | 7 |
| Drive Bays | 3.5″: 2; 2.5″: 4 |
| Cổng kết nối | 1 x Headphone/Microphone; 2 x USB 3.2 Gen 1 Type-A; 1 x USB 3.2 Gen 2 Type-C; USB 3.0 |
| Fan Support | Rear: 1 x 120mm; Top: 2 x 140mm / 3 x 120mm; Bottom: 2 x 140mm / 3 x 120mm; Side: 3 x 120mm |
| Included Fans | 4 x 120mm Fans |
| Radiator Support | Rear: 120 mm; Top: 120 / 140 / 240 / 280 / 360 mm; Bottom: 120 / 140 / 240 / 280 / 360 mm; Side: 120 / 240 / 360 mm |
| Radiator Mounting | Top Internal; Rear Internal; Side Internal; Bottom Internal |
| Liquid Cooling Ready | Yes |
| Power Supply | Not Included |
| Power Supply Mount | Bottom (ATX) |
| Kích thước | Width: 290.07 mm; Depth: 466.00 mm; Height: 495.00 mm |
| Weight | 13 kg |

















spweb4 –
Case NZXT H9 ELITE ALL BLACK là vỏ case máy tính ATX cao cấp được thiết kế để trở thành một “tủ trưng bày” hoàn hảo cho những dàn máy hiệu năng cao.