Case NZXT H9 FLOW ALL BLACK – CM-H92FB-01
- Case NZXT H9 FLOW ALL BLACK
- Thương hiệu: NZXT
- Kích thước: 506 x 315 x 481 mm
- Hỗ trợ bo mạch chủ: E-ATX (Up to 277 mm), ATX, Micro-ATX, Mini-ITX
- Chất liệu: Thép SGCC, kính cường lực (Tinted Tempered Glass)
- Khe mở rộng: 7 slots
- Cổng kết nối: 2 x USB 3.2 Type-A, 1 x USB 3.2 Gen2x2 Type-C, 1 x Headset Audio Jack
- Hỗ trợ VGA dài đến: 459 mm (410 mm khi lắp radiator dày)
- Hỗ trợ tản CPU cao đến: 165 mm
- Hỗ trợ PSU dài đến: 200 mm
- Khoang ổ đĩa: 2 x 3.5", 4+2 x 2.5" SSD
- Hỗ trợ tối đa: 10 fan (Front-Right 3, Top 3, Bottom 3, Rear 1)
- Fan đi kèm: 3 x 140mm (Front-Right), 1 x 120mm (Rear)
- Hỗ trợ radiator: Front-Right 420 mm, Top 420 mm, Bottom 360 mm, Rear 120 mm
- Trọng lượng: 12.46 kg
Case NZXT H9 FLOW ALL BLACK – CM-H92FB-01
Case NZXT H9 FLOW ALL BLACK là vỏ case máy tính ATX dạng mid-tower rộng rãi được thiết kế cho các cấu hình hiệu năng cao, cân bằng giữa khả năng tản nhiệt và tính thẩm mỹ. Thiết kế hai khoang giúp cải thiện khả năng làm mát và quản lý dây cáp, trong khi các tấm đục lỗ, quạt góc cạnh và khả năng hỗ trợ quạt và tản nhiệt rộng rãi mang lại hiệu suất tản nhiệt tối ưu.
Sự kết hợp liền mạch giữa hai mặt kính cường lực (mặt trước và mặt bên) giúp xóa bỏ rào cản thị giác, cho phép bạn quan sát toàn bộ hệ thống Mainboard, VGA và tản nhiệt từ mọi góc độ như một chiếc bể cá công nghệ thực thụ. Tông màu All Black mạnh mẽ bao phủ toàn bộ thân máy, tạo nên một khối đen sâu thẳm, cực kỳ phù hợp cho những góc setup PC Gaming chuyên nghiệp và cá tính.
TỔNG QUAN CASE NZXT H9 FLOW ALL BLACK
- Case NZXT H9 FLOW ALL BLACK
- Thương hiệu: NZXT
- Kích thước: 506 x 315 x 481 mm
- Hỗ trợ bo mạch chủ: E-ATX (Up to 277 mm), ATX, Micro-ATX, Mini-ITX
- Chất liệu: Thép SGCC, kính cường lực (Tinted Tempered Glass)
- Khe mở rộng: 7 slots
- Cổng kết nối: 2 x USB 3.2 Type-A, 1 x USB 3.2 Gen2x2 Type-C, 1 x Headset Audio Jack
- Hỗ trợ VGA dài đến: 459 mm (410 mm khi lắp radiator dày)
- Hỗ trợ tản CPU cao đến: 165 mm
- Hỗ trợ PSU dài đến: 200 mm
- Khoang ổ đĩa: 2 x 3.5″, 4+2 x 2.5″ SSD
- Hỗ trợ tối đa: 10 fan (Front-Right 3, Top 3, Bottom 3, Rear 1)
- Fan đi kèm: 3 x 140mm (Front-Right), 1 x 120mm (Rear)
- Hỗ trợ radiator: Front-Right 420 mm, Top 420 mm, Bottom 360 mm, Rear 120 mm
- Trọng lượng: 12.46 kg
=> Xem thêm: Case NZXT
=> Xem thêm: Linh kiện máy tính
Đánh giá Case NZXT H9 FLOW ALL BLACK – CM-H92FB-01
| Thương hiệu | NZXT |
| Model | H9 FLOW ALL BLACK |
| Enclosure Type | Mid-tower |
| Motherboard Compatibility | E-ATX (Up to 277 mm), ATX, Micro-ATX, Mini-ITX |
| Rear-Connecting Motherboard Support | Yes (ATX) |
| Materials | SGCC steel, clear tempered glass (white), tinted tempered glass (black) |
| CPU Cooler Height | 165 mm |
| GPU Length | Up to 459 mm (with <56 mm thickness fans installed at the front-right); Up to 410 mm (with 56 mm thick 420 mm AIO and fans installed at the front-right) |
| PSU Length | 200 mm |
| Top Radiator & Fan Thickness | Up to 80 mm (360 mm); Up to 62 mm (420 mm) |
| Expansion Slots | Standard: 7; Vertical: 0 |
| Drive Bays | 2.5″: 4+2; 3.5″: 2 |
| Cổng kết nối | 2 x USB 3.2 Type-A; 1 x USB 3.2 Gen2x2 Type-C; 1 x Headset Jack |
| Fan Support | Front-Right: 3 x 120 mm / 3 x 140 mm (3 x F140Q (CV) included);
Top: 3 x 120 mm / 3 x 140 mm; Bottom: 3 x 120 mm / 3 x 140 mm; Rear: 1 x 120 mm (1 x F120Q (CV) included) |
| Radiator Support | Front-Right: Up to 420 mm;
Top: Up to 420 mm; Bottom: Up to 360 mm; Rear: Up to 120 mm |
| Kích thước | Height: 506 mm (19.9 in) x Width: 315 mm (12.4 in) x Depth: 481 mm (18.9 in) |
| Volume | 76.7 L |
| Weight | 12.46 kg (27.47 lb) |















spweb4 –
Case NZXT H9 FLOW ALL BLACK là vỏ case máy tính ATX dạng mid-tower rộng rãi được thiết kế cho các cấu hình hiệu năng cao, cân bằng giữa khả năng tản nhiệt và tính thẩm mỹ.