Case Thermaltake View 290 TG ARGB Mid Tower Chassis (Kính Cường Lực, Mid Tower, 3 FAN, Black)
- Thương hiệu: Thermaltake
- Model: View 290
- Hỗ trợ Mainboard: ATX, M-ATX, M-ITX
- Chất liệu: SPCC
- Kích thước: 497 x 242 x 477mm
- Khe mở rộng: 7
- I/O Port: USB 3.2 (Gen 2) Type-C x 1, USB 3.0 x 2, HD Audio x 1
- Fan Được Lắp Sẵn: Quạt đảo ngược ARGB Lite 120 x 120 x 25 mm x 2 (bên phải); Quạt ARGB Lite 120 x 120 x 25 mm x 1 (phía sau)
- Giới hạn chiều cao bộ tản nhiệt CPU: 180mm
- Giới hạn chiều dài VGA: 450mm
- Giới hạn chiều dài PSU: 200mm
Case Thermaltake View 290 TG ARGB Mid Tower Chassis (Kính Cường Lực, Mid Tower, 3 FAN, Black)
Case Thermaltake View 290 TG ARGB Mid Tower Chassis là vỏ case ATX có mặt trước bằng kính cường lực cong, mặt bên bằng kính cường lực, khe cắm PCI-E xoay, giá đỡ GPU và ba quạt ổ trục thủy lực ARGB Lite 120mm mang lại tính thẩm mỹ tuyệt đẹp. Đèn RGB của nó có thể được điều khiển bằng phần mềm bo mạch chủ từ ASUS, GIGABYTE, MSI và ASRock. Case Thermaltake này có thể lắp tối đa chín quạt 120mm và bộ tản nhiệt AIO 360mm, mang lại khả năng làm mát tốt.
Được thiết kế cho các bản dựng thế hệ tiếp theo, View 290 TG ARGB Mid Tower Chassis hỗ trợ cả bo mạch chủ có đầu nối tiêu chuẩn và ẩn từ ASUS, MSI và GIGABYTE. Case View 290 TG ARGB Mid Tower có mặt trước bằng kính cường lực cong 4mm và mặt bên bằng kính cường lực 3mm, mang lại khả năng hiển thị rõ ràng các linh kiện bên trong.
TỔNG QUAN CASE THERMALTAKE VIEW 290 TG ARGB MID TOWER CHASSIS
- Thương hiệu: Thermaltake
- Model: View 290
- Hỗ trợ Mainboard: ATX, M-ATX, M-ITX
- Chất liệu: SPCC
- Kích thước: 497 x 242 x 477mm
- Khe mở rộng: 7
- I/O Port: USB 3.2 (Gen 2) Type-C x 1, USB 3.0 x 2, HD Audio x 1
- Fan Được Lắp Sẵn: Quạt đảo ngược ARGB Lite 120 x 120 x 25 mm x 2 (bên phải); Quạt ARGB Lite 120 x 120 x 25 mm x 1 (phía sau)
- Giới hạn chiều cao bộ tản nhiệt CPU: 180mm
- Giới hạn chiều dài VGA: 450mm
- Giới hạn chiều dài PSU: 200mm
=> Xem thêm: Case Thermaltake
=> Xem thêm: Linh kiện máy tính
Đánh giá Case Thermaltake View 290 TG ARGB Mid Tower Chassis (Kính Cường Lực, Mid Tower, 3 FAN, Black)
| Thương Hiệu | Thermaltake |
| San Phẩm | Case Thermaltake View 290 TG ARGB Mid Tower Chassis |
| Series | View |
| Case Type | Mid Tower |
| Kích thước (H x W x D) | 497 x 242 x 477mm (19.57 x 9.53 x 18.78 inch) |
| Panel | 4mm Curved TG Front Panel x1 / 3mm Tempered Glass x1 |
| Material | SPCC |
| Hệ thống làm mát | Right (intake):2 x 120 x 120 x 25 mm ARGB Lite Reverse fan (1000±200rpm, 21.9 dBA)Rear (exhaust):1 x 120 x 120 x 25 mm ARGB Lite fan (1000±200rpm, 22.3 dBA) |
| Drive Bays | 2 x 3.5” hoặc 2 x 2.5” |
| Expansion Slots | 7 (Rotatable Patented Design) |
| Hỗ trợ bo mạch chủ | Mini ITX (6.7” x 6.7”), Micro ATX (9.6” x 9.6”), ATX (12” x 9.6”) |
| Hidden-Connector Motherboard | Micro ATX (9.6” x 9.6”), ATX (12” x 9.6”) |
| Cổng I/O | USB 3.2 (Gen 2) Type-C x1, USB 3.0 x2, HD Audio x1 |
| PSU | Standard PS2 PSU (tùy chọn) |
| Hỗ trợ quạt | Top: 3 x 120mm / 2 x 140mmRight: 2 x 120mmRear: 1 x 120mm / 1 x 140mmPower Cover: 3 x 120mm |
| Hỗ trợ Radiator (AIO) | Top Side: 120mm / 240mm / 280mm / 360mm / 140mmRight Side: 120mm / 240mm |
| Giới hạn không gian | CPU cooler: 180mmVGA: 450mmPSU: 200mm |




-
Giảm 14%
SKU: 138798Case Thermaltake View 290 TG ARGB Mid Tower Chassis (Kính Cường Lực, Mid Tower, 3 FAN, Black)
Giá gốc là: 2.190.000 đ.1.890.000 đGiá hiện tại là: 1.890.000 đ.Case Thermaltake View 290 TG ARGB Mid Tower Chassis (Kính Cường Lực, Mid Tower, 3 FAN, Black)Giá bán 1.890.000 đBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Thương hiệu: Thermaltake
- Model: View 290
- Hỗ trợ Mainboard: ATX, M-ATX, M-ITX
- Chất liệu: SPCC
- Kích thước: 497 x 242 x 477mm
- Khe mở rộng: 7
- I/O Port: USB 3.2 (Gen 2) Type-C x 1, USB 3.0 x 2, HD Audio x 1
- Fan Được Lắp Sẵn: Quạt đảo ngược ARGB Lite 120 x 120 x 25 mm x 2 (bên phải); Quạt ARGB Lite 120 x 120 x 25 mm x 1 (phía sau)
- Giới hạn chiều cao bộ tản nhiệt CPU: 180mm
- Giới hạn chiều dài VGA: 450mm
- Giới hạn chiều dài PSU: 200mm










spweb4 –
Case Thermaltake View 290 TG ARGB Mid Tower Chassis là vỏ case ATX có mặt trước bằng kính cường lực cong, mặt bên bằng kính cường lực, khe cắm PCI-E xoay, giá đỡ GPU và ba quạt ổ trục thủy lực ARGB Lite 120mm mang lại tính thẩm mỹ tuyệt đẹp. Đèn RGB của nó có thể được điều khiển bằng phần mềm bo mạch chủ từ ASUS, GIGABYTE, MSI và ASRock. Case Thermaltake này có thể lắp tối đa chín quạt 120mm và bộ tản nhiệt AIO 360mm, mang lại khả năng làm mát tốt.