Case Xigmatek CUBI M ARCTIC – EN42782 (m-ATX/ ITX, Kính cường lực, Trắng)
- Case Xigmatek CUBI M ARCTIC
- Thương hiệu: Xigmatek
- Vật liệu: Steel
- Kích thước: 430 x 277 x 372 mm
- Hỗ trợ: 2.5 "" x 3 / 3.5"" x 2
- Khe mở rộng: 4 slots
- Hỗ trợ Mainboard: Micro-ATX, ITX
- Cổng kết nối: USB3.0 x 1 - USB2.0 x2 - Audio in/out x 1 (HD Audio)
- Hỗ trợ tản nhiệt CPU 165mm
- Hỗ trợ VGA 358mm
Case Xigmatek CUBI M ARCTIC – EN42782 (m-ATX/ ITX, Kính cường lực, Trắng)
Case Xigmatek CUBI M ARCTIC là vỏ case màu trắng đến từ thương hiệu Xigmatek nổi tiếng, nổi bật với thiết kế luồng không khí và khả năng thông gió vượt trội, đảm bảo khả năng làm mát hiệu quả cho các linh kiện . Với thiết kế vô cùng hiện đại, CUBI M ARCTIC lý tưởng để xây dựng một bộ PC nhỏ gọn nhưng vẫn mạnh mẽ và đẹp mắt. Case Xigmatek này hỗ trợ các loại bo mạch chủ lên đến M-ATX. Đặc biệt, các tấm panel và tấm kính cường lực được thiết kế để lắp đặt một cách dễ dàng, giúp bạn thuận tiện trong quá trình xây dựng và bảo trì hệ thống.
TỔNG QUAN CASE XIGMATEK CUBI M ARCTIC
- Case Xigmatek
- Thương hiệu: Xigmatek
- Vật liệu: Steel
- Kích thước: 300 x 275 x 312 mm
- Hỗ trợ: 2.5″ x1 (bottom panel) / 2.5″ & 3.5″ combo x1 (HDD bracket)
- Khe mở rộng: 4 slots
- Hỗ trợ Mainboard: Micro-ATX, Mini-ITX
- Cổng kết nối: USB 3.0 x1 – USB 2.0 x2 – HD Audio
- Hỗ trợ tản nhiệt CPU: 155mm
- Hỗ trợ VGA: 290mm
>> Xem thêm: Case Xigmatek
>> Xem thêm: Linh kiện máy tính
Đánh giá Case Xigmatek CUBI M ARCTIC – EN42782 (m-ATX/ ITX, Kính cường lực, Trắng)
| Tên sản phẩm | Case Xigmatek CUBI M ARCTIC |
| Kích thước (DxRxC) | 430 x 277 x 372 mm |
| Chất liệu | Thép |
| Hỗ trợ Mainboard | M-ATX, Mini ITX |
| Khay ổ đĩa | 3.5” x2 & 2.5” x3 |
| Khe mở rộng (PCI) | 5 khe tiêu chuẩn |
| Nguồn điện hỗ trợ | Nguồn chuẩn PS2 ATX |
| Hỗ trợ quạt (Fan) | – Trên: 3 x 120mm hoặc 2 x 140mm
– Dưới: 3 x 120mm hoặc 2 x 140mm – Tấm MB: 2 x 120mm hoặc 2 x 140mm – Sau: 1 x 120mm |
| Hỗ trợ radiator | – Trên: 360mm
– Tấm MB: 240mm – Sau: 120mm |
| Chiều dài PSU tối đa | 200mm |
| Chiều cao tối đa tản nhiệt CPU | 165mm |
| Giới hạn chiều dài VGA | 358mm |
| Cổng kết nối (I/O Panel) | USB 3.0 x1, USB 2.0 x2, HD Audio, Nút nguồn, Nút reset |















spweb4 –
Với thiết kế vô cùng hiện đại, CUBI M ARCTIC lý tưởng để xây dựng một bộ PC nhỏ gọn nhưng vẫn mạnh mẽ và đẹp mắt. Case Xigmatek này hỗ trợ các loại bo mạch chủ lên đến M-ATX. Đặc biệt, các tấm panel và tấm kính cường lực được thiết kế để lắp đặt một cách dễ dàng, giúp bạn thuận tiện trong quá trình xây dựng và bảo trì hệ thống.