Case Xigmatek GAMING X II 3F – EN42355 (E-ATX/ ATX, Kính cường lực, 03 Fan RGB, Đen)
Thông số sản phẩm
- Case Xigmatek GAMING X II 3F
- Thương hiệu: Xigmatek
- Vật liệu: Steel
- Kích thước: 400 x 215 x 488 mm
- Hỗ trợ: 2.5 "" x 2 / 3.5"" x 2
- Khe mở rộng: 7 slots
- Hỗ trợ Mainboard: E-ATX, ATX, Micro-ATX, ITX
- Cổng kết nối: USB3.0 x 1 - USB2.0 x2 - Audio in/out x 1 (HD Audio)
- Hỗ trợ tản nhiệt CPU 165 mm
- Hỗ trợ VGA 350 mm
- Hỗ trợ PSU 180 mm
Giá niêm yết:
1.243.000 đ
Giá khuyến mãi:
1.130.000 đ
( Đã bao gồm VAT )
Chính sách bán hàng
Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
Sản phẩm Chính hãng 100%
Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
Giao hàng toàn quốc
Thanh toán linh động
Trả Góp lãi suất thấp
Giới thiệu sản phẩm
Case Xigmatek GAMING X II 3F – EN42355 (E-ATX/ ATX, Kính cường lực, 03 Fan RGB, Đen)
Case Xigmatek GAMING X II 3F là vỏ case máy tính hiện đại, nổi bật với kính cường lực ở hông trái, giúp bạn dễ dàng quan sát các linh kiện bên trong và tăng tính thẩm mỹ cho dàn PC. Được thiết kế với luồng không khí và khả năng thông gió vượt trội, đảm bảo khả năng làm mát hiệu quả cho hệ thống của bạn. Điều này giúp các linh kiện luôn hoạt động ổn định ở nhiệt độ lý tưởng, tối ưu hiệu suất, đặc biệt khi tải nặng.
TỔNG QUAN CASE XIGMATEK GAMING X II 3F
- Case Xigmatek GAMING X II 3F
- Thương hiệu: Xigmatek
- Vật liệu: Steel
- Kích thước: 400 x 215 x 488 mm
- Hỗ trợ: 2.5 “” x 2 / 3.5″” x 2
- Khe mở rộng: 7 slots
- Hỗ trợ Mainboard: E-ATX, ATX, Micro-ATX, ITX
- Cổng kết nối: USB3.0 x 1 – USB2.0 x2 – Audio in/out x 1 (HD Audio)
- Hỗ trợ tản nhiệt CPU 165 mm
- Hỗ trợ VGA 350 mm
- Hỗ trợ PSU 180 mm
>> Xem thêm: Case Xigmatek
>> Xem thêm: Linh kiện máy tính
Đánh giá Case Xigmatek GAMING X II 3F – EN42355 (E-ATX/ ATX, Kính cường lực, 03 Fan RGB, Đen)
1 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
Thông số kỹ thuật
| Tên sản phẩm | Xigmatek Gaming X II 3F |
| Thương hiệu | XIGMATEK |
| Vật liệu | Thép (Steel) |
| Kích thước (DxRxC) | 400 x 215 x 488 mm |
| Khay ổ đĩa | – 3.5″ x2
– 2.5″ x2 |
| Khe mở rộng (PCI) | 7 khe cắm tiêu chuẩn |
| Hỗ trợ Mainboard | E-ATX, ATX, Micro-ATX, ITX |
| Nguồn điện hỗ trợ | Chuẩn PS2 ATX – Dài tối đa 180mm |
| Cổng kết nối (I/O Panel) | USB 3.0 x1, USB 2.0 x2, Audio HD In/Out |
| Chiều cao tối đa tản nhiệt CPU | 165mm |
| Chiều dài tối đa GPU | 350mm |
| Chiều dài tối đa PSU | 180mm |
| Kính cường lực | Hông trái |
| FAN đi kèm | 3 x Xigmatek Z20F (đã lắp sẵn) |
| Bảo hành | 12 tháng |
Tin mới nhất

AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max, bộ xử lý AI mạnh mẽ cho thế hệ PC tiếp theo
AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max nhanh hơn, tại CES 2026 vừa qua, AMD đã chính thức làm dậy sóng thị trường công nghệ khi công bố các dòng chip Ryzen AI Max 300 Series (tên mã Strix Halo) và hé lộ về thế hệ kế nhiệm Ryzen AI Max 400 Series (Gorgon Halo). Đây không chỉ là những con chip thông thường mà là một “cuộc cách mạng” cho máy tính xách tay hiệu năng cao và máy […]

MSI giới thiệu hệ sinh thái lắp ráp PC đột phá tại CES 2026, trao quyền cho người dùng với những cải tiến táo bạo và thiết kế tự lắp ráp dễ dàng.
MSI giới thiệu hệ sinh thái lắp ráp PC đột phá tại CES 2026, trao quyền cho người dùng với những cải tiến táo bạo và thiết kế tự lắp ráp dễ dàng. Tại triển lãm CES 2026, MSI đã tạo nên một cơn địa chấn trong giới công nghệ khi công bố hệ sinh thái lắp ráp PC (DIY) hoàn toàn mới. Từ dòng bo mạch chủ mới, bộ nguồn hoàn toàn mới với các tính năng độc quyền, […]

Workshop “COLORFUL – COLOR OF GAMER” tại Nha Trang
Workshop COLORFUL – COLOR OF GAMER | Nha Trang 2026 Chiều ngày 17/01/2026 vừa qua, trong không khí những ngày đầu năm mới, Công ty Song Phương cùng COLORFUL và nhà phân phối NetworkHub đã tổ chức buổi Workshop chuyên đề dành cho các chủ phòng máy iCafe với chủ đề “COLORFUL – COLOR OF GAMER” tại Emerald Center (Sảnh Phù Dung), số 3 Phong Châu, Nha Trang. Sự kiện diễn ra trong không gian thân mật với sự góp […]

Thông tin CPU Intel Panther Lake – Intel Core Ultra Series 3 – Dự kiến ra mắt vào cuối năm 2025
Thông tin CPU Intel Panther Lake – Intel Core Ultra Series 3, Dự kiến ra mắt vào cuối năm 2025 Trong sự kiện Tech Tour 2025, Intel đã xác nhận rằng dòng CPU Panther Lake “Core Ultra Series 3” sẽ được ra mắt chính thức tại CES 2026. Intel dự kiến sẽ công bố toàn bộ thông số kỹ thuật, hiệu năng chi tiết cùng nhiều thông tin bổ sung quan trọng. Đồng thời, các đối tác sản xuất cũng sẽ trình làng nhiều […]











spweb4 –
Case Xigmatek GAMING X II 3F là vỏ case máy tính hiện đại, nổi bật với kính cường lực ở hông trái, giúp bạn dễ dàng quan sát các linh kiện bên trong và tăng tính thẩm mỹ cho dàn PC. Được thiết kế với luồng không khí và khả năng thông gió vượt trội, đảm bảo khả năng làm mát hiệu quả cho hệ thống của bạn. Điều này giúp các linh kiện luôn hoạt động ổn định ở nhiệt độ lý tưởng, tối ưu hiệu suất, đặc biệt khi tải nặng.