Case Xigmatek Pura MS – EN48487 (Micro ATX, ARGB Lightning Bar, No Fan, Black)
Thông số sản phẩm
- Case Xigmatek Pura MS
- Vật liệu: Steel
- Kích thước: 370 x 220 x 408 mm
- Hỗ trợ: 2.5 "" x 2 / 3.5"" x 1
- Khe mở rộng: 4 slots
- Hỗ trợ Mainboard: Micro-ATX, ITX
- Cổng kết nối: USB3.0 x 1 - USB2.0 x2 - Audio in/out x 1 (HD Audio)
- Hỗ trợ tản nhiệt CPU 175mm
- Hỗ trợ VGA 340mm
- ARGB LIGHTING BAR
- 2 mặt kính cường lực
Giá bán:
790.000 đ
( Đã bao gồm VAT )
Chính sách bán hàng
Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
Sản phẩm Chính hãng 100%
Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
Giao hàng toàn quốc
Thanh toán linh động
Trả Góp lãi suất thấp
Giới thiệu sản phẩm
Case Xigmatek Pura MS – EN48487 (Micro ATX, ARGB Lightning Bar, No Fan, Black)
Case Xigmatek Pura MS là một lựa chọn lý tưởng để xây dựng hệ thống PC Gaming hiệu năng cao với thiết kế trưng bày ấn tượng. Được chế tạo từ vật liệu Steel chắc chắn, vỏ case có kích thước 370 x 220 x 408 mm, tối ưu hóa không gian nhưng vẫn đảm bảo khả năng tương thích linh kiện rộng rãi.
Điểm nổi bật về thẩm mỹ là hai mặt bên được trang bị kính cường lực, cho phép người dùng khoe trọn vẹn vẻ đẹp bên trong. Thiết kế còn tích hợp dải đèn ARGB LIGHTING BAR rực rỡ, giúp cá nhân hóa hệ thống ánh sáng.
TỔNG QUAN CASE XIGMATEK PURA MS
- Case Xigmatek Pura MS
- Vật liệu: Steel
- Kích thước: 370 x 220 x 408 mm
- Hỗ trợ: 2.5 “” x 2 / 3.5″” x 1
- Khe mở rộng: 4 slots
- Hỗ trợ Mainboard: Micro-ATX, ITX
- Cổng kết nối: USB3.0 x 1 – USB2.0 x2 – Audio in/out x 1 (HD Audio)
- Hỗ trợ tản nhiệt CPU 175mm
- Hỗ trợ VGA 340mm
- ARGB LIGHTING BAR
- 2 mặt kính cường lực
=> Xem Thêm: Case Xigmatek
=> Xem Thêm: Linh Kiện Máy Tính
Đánh giá Case Xigmatek Pura MS – EN48487 (Micro ATX, ARGB Lightning Bar, No Fan, Black)
1 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
Thông số kỹ thuật
| Tên sản phẩm (Product Name) | Pura MS |
| Kích thước (D x R x C) | 370 x 220 x 408 mm |
| Hỗ trợ Mainboard | Micro ATX, Mini ITX |
| Vật liệu (Material) | Thép (Steel) |
| Nguồn cấp (Power Supply) | Standard PS2 ATX PSU |
| Khe mở rộng (Expansion Slots) | 4 khe tiêu chuẩn |
| Khay ổ đĩa (Drive Bays) | (Trên): 2.5″ & 3.5″ Combo x1
(Dưới): 3.5″ x1 |
| Hỗ trợ quạt (Fan Support) | Trên: 120mm x2 hoặc 140mm x2Sau: 120mm x1 |
| Hỗ trợ radiator (Radiator Support) | Trên: 280 / 240 |
| Chiều dài PSU tối đa | 165 mm |
| Chiều cao tản nhiệt CPU tối đa | 175 mm |
| Chiều dài GPU tối đa | 340 mm |
| Cổng kết nối (I/O Panel) | USB 3.0 x1
USB 2.0 x2 HD Audio |
Tin mới nhất

AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max, bộ xử lý AI mạnh mẽ cho thế hệ PC tiếp theo
AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max nhanh hơn, tại CES 2026 vừa qua, AMD đã chính thức làm dậy sóng thị trường công nghệ khi công bố các dòng chip Ryzen AI Max 300 Series (tên mã Strix Halo) và hé lộ về thế hệ kế nhiệm Ryzen AI Max 400 Series (Gorgon Halo). Đây không chỉ là những con chip thông thường mà là một “cuộc cách mạng” cho máy tính xách tay hiệu năng cao và máy […]

MSI giới thiệu hệ sinh thái lắp ráp PC đột phá tại CES 2026, trao quyền cho người dùng với những cải tiến táo bạo và thiết kế tự lắp ráp dễ dàng.
MSI giới thiệu hệ sinh thái lắp ráp PC đột phá tại CES 2026, trao quyền cho người dùng với những cải tiến táo bạo và thiết kế tự lắp ráp dễ dàng. Tại triển lãm CES 2026, MSI đã tạo nên một cơn địa chấn trong giới công nghệ khi công bố hệ sinh thái lắp ráp PC (DIY) hoàn toàn mới. Từ dòng bo mạch chủ mới, bộ nguồn hoàn toàn mới với các tính năng độc quyền, […]

Workshop “COLORFUL – COLOR OF GAMER” tại Nha Trang
Workshop COLORFUL – COLOR OF GAMER | Nha Trang 2026 Chiều ngày 17/01/2026 vừa qua, trong không khí những ngày đầu năm mới, Công ty Song Phương cùng COLORFUL và nhà phân phối NetworkHub đã tổ chức buổi Workshop chuyên đề dành cho các chủ phòng máy iCafe với chủ đề “COLORFUL – COLOR OF GAMER” tại Emerald Center (Sảnh Phù Dung), số 3 Phong Châu, Nha Trang. Sự kiện diễn ra trong không gian thân mật với sự góp […]

Thông tin CPU Intel Panther Lake – Intel Core Ultra Series 3 – Dự kiến ra mắt vào cuối năm 2025
Thông tin CPU Intel Panther Lake – Intel Core Ultra Series 3, Dự kiến ra mắt vào cuối năm 2025 Trong sự kiện Tech Tour 2025, Intel đã xác nhận rằng dòng CPU Panther Lake “Core Ultra Series 3” sẽ được ra mắt chính thức tại CES 2026. Intel dự kiến sẽ công bố toàn bộ thông số kỹ thuật, hiệu năng chi tiết cùng nhiều thông tin bổ sung quan trọng. Đồng thời, các đối tác sản xuất cũng sẽ trình làng nhiều […]











spweb4 –
Điểm nổi bật về thẩm mỹ là hai mặt bên được trang bị kính cường lực, cho phép người dùng khoe trọn vẹn vẻ đẹp bên trong. Thiết kế còn tích hợp dải đèn ARGB LIGHTING BAR rực rỡ, giúp cá nhân hóa hệ thống ánh sáng.