Chuột Darmoshark M3S Wired (Switch Kailh, PMW3389, 6200 DPI, RGB)
- Chuột Darmoshark M3S Wired
- Thương hiệu: Darmoshark
- Model: M3S Wired
- Cảm biến PMW3389
- Switch Kailh 80 triệu lần nhấn
- Polling Rate 1000Hz
- DPI: 400/800/3200/4800/6200
- Trọng lượng: 78±5g
Chuột Darmoshark M3S Wired (Switch Kailh, PMW3389, 6200 DPI, RGB)
Chuột Darmoshark M3S Wired là chuột gaming bền bỉ, dễ dùng và dễ thay thế, phù hợp với mọi đối tượng người dùng – từ học sinh chơi game casual đến game thủ hardcore. Sản phẩm hội tụ đầy đủ những yếu tố đó và còn làm tốt hơn mong đợi ở tầm giá của nó.
Với thiết kế liền mạch, không sử dụng lỗ tổ ong, Chuột M3S Wired thân thiện với các phòng máy, dễ dàng lau chùi và vệ sinh. Trọng lượng nhẹ chỉ 78 ± 5g mang lại cảm giác cầm thoải mái, rê nhanh mà không tốn sức, đặc biệt phù hợp với kiểu cầm Palm grip hoặc Claw grip. Chuột Gaming Darmoshark này sử dụng cảm biến PMW3389 cao cấp, đảm bảo độ chính xác và mượt mà trong mọi thao tác. Switch Kailh có độ bền lên đến 80 triệu lần nhấn, mang lại tuổi thọ lâu dài.
TỔNG QUAN CHUỘT DARMOSHARK M3S WIRED
- Thương hiệu: Darmoshark
- Model: M3S Wired
- Cảm biến PMW3389
- Switch Kailh 80 triệu lần nhấn
- Polling Rate 1000Hz
- DPI: 400/800/3200/4800/6200
- Trọng lượng: 78±5g
=> Xem thêm sản phẩm: Chuột Darmoshark
=> Xem thêm sản phẩm: Gaming Gear
Đánh giá Chuột Darmoshark M3S Wired (Switch Kailh, PMW3389, 6200 DPI, RGB)
| Thương hiệu | Darmoshark |
| Model | M3s Wired |
| Cảm biến | PixArt PMW3389 |
| DPI | 400 / 800 / 3200 / 4800 / 6200 (tùy chỉnh lên tới 16000 DPI qua phần mềm) |
| Tần số quét (Polling Rate) | 125Hz / 500Hz (mặc định) / 1000Hz (nút gạt vật lý điều chỉnh) |
| Switch | Kailh |
| Độ bền Switch | 80 triệu lần nhấn |
| Gia tốc tối đa | 50G |
| Trọng lượng | 78 ± 5 g |
| Kích thước | 123 × 63 × 38 mm |
| Dây cáp | Dây paracord mềm, dài 1.8 m |
| Đèn nền | RGB 16 triệu màu (có thể tắt) |
| Kết nối | Có dây (USB) |
| Thiết kế | Công thái học (Ergonomic), phù hợp Palm grip & Claw grip |













spweb4 –
Chuột Darmoshark M3S Wired là chuột gaming bền bỉ, dễ dùng và dễ thay thế, phù hợp với mọi đối tượng người dùng – từ học sinh chơi game casual đến game thủ hardcore. Sản phẩm hội tụ đầy đủ những yếu tố đó và còn làm tốt hơn mong đợi ở tầm giá của nó.