Fan Case Noctua NF-A12X15 PWM Chromax Black Swap
SKU: 059117
Bảo hành: 60 tháng
Thông số sản phẩm
  • Kích thước: 120x120x15mm
  • Tốc độ quay: 1850 vòng/phút
  • Cấu hình kết nối: PWM 4 chân
  • Ổ đỡ trục: SSO2
Giá bán: 770.000 đ
( Đã bao gồm VAT )
Nhắn tin
Tư vấn - Mua hàng xin vui lòng gọi 02633 999979
Chính sách bán hàng
Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
Sản phẩm Chính hãng 100%
Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
Giao hàng toàn quốc
Thanh toán linh động
Trả Góp lãi suất thấp
Giới thiệu sản phẩm
Giới thiệu Fan Case Noctua NF-A12X15 PWM Chromax Black Swap
THIẾT KẾ TỪNG ĐOẠT GIẢI THƯỞNG
Nhận được hàng chục khuyến nghị từ báo chí quốc tế. NF-A12x15 của Noctua đã trở thành sự lựa chọn cao cấp. Được kiểm chứng cho nhu cầu làm mát mỏng 120mm. Hiệu quả nổi tiếng của nó đã thuyết phục hàng chục nghìn khách hàng trên khắp thế giới.
Fan Case Noctua NF-A12X15 PWM Chromax Black Swap - songphuong.vn
PHIÊN BẢN CHROMAX BLACK SWAP
MIẾNG CHỐNG RUNG TỰ DÍNH
songphuong.vn
THIẾT KẾ MỎNG CHỈ 15MM
Có độ dày chỉ 15mm, NF-A12x15 mỏng hơn nhiều so với các quạt 120x25mm tiêu chuẩn. Điều này làm cho nó trở nên lý tưởng cho các ứng dụng quạt mỏng điển hình. Như bộ làm mát CPU cấu hình thấp cũng như để giải phóng không gian. Bằng cách thay thế các quạt tiêu chuẩn 120x25mm trên bộ làm mát tháp, bộ tản nhiệt hoặc trong các thùng máy tính.
songphuong.vn
Đừng quên tham khảo chi tiết và đặt hàng tại Website Song Phương hoặc Hotline: 1900585810 nhé!
Đánh giá Fan Case Noctua NF-A12X15 PWM Chromax Black Swap
5.00 1 nhận xét
1 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
  1. hongnhung1993
    Êm, hiệu năng
Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *
Thông số kỹ thuật
Kích thước 120x120x15 mm
Khoảng cách lỗ lắp 105×105 mm
Kết nối & cấu hình pin PWM 4 chân
Chiều dài cáp Cáp mở rộng NA-EC1 1cm + 30cm
Ổ đỡ trục SSO2
Hình học lưỡi A-Series với các kênh tăng tốc dòng chảy
Công nghệ khung AAO (Tối ưu hóa âm thanh nâng cao)
Tốc độ quay (+/- 10%) 1850 vòng / phút
Min. tốc độ quay (PWM, +/- 20%) 450 vòng / phút
Luồng không khí 94,2 m³ / h
Tiếng ồn âm thanh 23,9 dB (A)
Áp suất tĩnh 1,53 mm H₂O
Tối đa nguồn điện đầu vào 1,56 W
Tối đa đầu vào hiện tại 0,13 A
Điện áp hoạt động 12 V