SKU: 127989
Bảo hành: 12 tháng
Thông số sản phẩm
  • Thương hiệu: ASUS
  • CPU: Intel Core i5-13500H
  • RAM: 16GB DDR4
  • Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe PCIe 3.0 SSD
  • VGA: Intel Iris X Graphics
  • Màn hình: 14.0 inch 2.8K OLED
  • Pin: 50WHrs, 3S1P, 3-cell Li-ion
  • Cân nặng: 1.60 kg
  • Tính năng: Wi-Fi 6E, Bluetooth 5.3, bảo mật vân tay
  • Màu sắc: Bạc
  • Windows 11 Home
Giá niêm yết: 21.690.000 đ
Giá khuyến mãi: 19.790.000 đ
( Đã bao gồm VAT )
Nhắn tin
Tư vấn - Mua hàng xin vui lòng gọi 02633 999979
Chương trình khuyến mãi
Bộ quà tặng kèm:
– 01 Balo/Túi xách
– Chuột không dây cao cấp
– 01 Lót chuột
– Ưu đãi giảm giá phụ kiện mua kèm
HỖ TRỢ TRẢ GÓP (HD SAISON, mPOS)
Chính sách bán hàng
Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
Sản phẩm Chính hãng 100%
Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
Giao hàng toàn quốc
Thanh toán linh động
Trả Góp lãi suất thấp
Giới thiệu sản phẩm
Laptop Asus Vivobook 14 OLED với bộ vi xử lý Intel Core i5-13500H, Ram 16Gb, ổ cứng SSD 512GB NVMe PCIe, màn hình OLED 14 inch 2.8K (2880×1800), màu sắc sống động, phù hợp cho các công việc thiết kế đồ họa nhẹ, chỉnh sửa ảnh và video trên Photoshop, Lightroom hoặc Premiere. Asus Vivobook 14 OLED là một lựa chọn tuyệt vời cho sinh viên, nhân viên văn phòng, người làm sáng tạo nội dung nhẹ nhàng và người dùng cần một chiếc laptop mỏng nhẹ, hiệu năng tốt để làm việc và giải trí.
Laptop Asus Vivobook 14 OLED A1405VA-KM095W
TỔNG QUAN LAPTOP ASUS VIVOBOOK 14 OLED A1405VA-KM095W
  • Thương hiệu: ASUS
  • Vi xử lý Intel® Core™ i5-13500H tốc độ 2.6 GHz (18MB bộ nhớ đệm, lên đến 4.7 GHz, 12 nhân, 16 luồng)
  • Đồ họa Intel Iris Xᵉ Graphics
  • Bộ nhớ RAM 16GB DDR4
  • Ổ SSD 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 3.0
  • Bản lề duỗi thẳng 180° dễ dàng chia sẻ màn hình
  • Camera 720p HD bảo vệ quyền riêng tư với nắp che vật lí
  • Công nghệ Wi-Fi 6E kế nối nhanh chóng, tiện lợi
  • Đạt chuẩn độ bền quân đội Mỹ US MIL-STD 810H
  • Đi kèm hộp: Laptop / Bộ nguồn 65W
=> Xem thêm các sản phẩm: Laptop Asus
=> Xem thêm các sản phẩm: Laptop Văn phòng
5.00 1 nhận xét
1 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
  1. admin
Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm ASUS Vivobook 14 OLED A1405VA-KM095W
Model A1405VA-KM095W
Màu Cool Silver
Hệ điều hành Windows 11 Home – ASUS recommends Windows 11 Pro for business
CPU Intel® Core™ i5-13500H
Card đồ họa Intel Iris Xᵉ Graphics
Kích cỡ màn hình 14 inch
Bộ nhớ 8GB DDR4 Onboard + 8GB DDR4 SO-DIMM
Camera 720p HD Camera với nắp che vật lí
Cân nặng 1.60 kg
Hiển thị Tỉ lệ 16:10
Công nghệ OLED
Độ phân giải 2.8K (2880 x 1800)
Tần số quét 90Hz
Độ sáng 600 nit
Bàn Phím Cảm biến bảo mật vân tay ở Touchpad
Âm Thanh Hệ thống âm thanh SonicMaster
Kết nối mạng Wi-Fi 6E(802.11ax) (Dual band) 1*1 + Bluetooth® 5
Bộ nguồn ø4.5, 65W AC Adapter, Output: 19V DC, 3.42A, 65W, Input: 100~240V AC 50/60Hz universal
Kích thước 31.71 x 22.20 x 1.99 ~ 1.99 cm
Bảo mật Trusted Platform Module (Firmware TPM)
Cổng kết nối 1x USB 2.0 Type-A
1x USB 3.2 Gen 1 Type-C support power delivery
2x USB 3.2 Gen 1 Type-A
1x HDMI 1.4
1x 3.5mm Combo Audio Jack