Laptop Dell Gaming G5 15 5500 (70225485) (i7 10750H, 8GB Ram, 512GB SSD, GTX 1660 Ti 6GB, 15.6 inch FHD 120Hz, Win10, Đen)
Thông số sản phẩm
- Thương hiệu: Dell
- CPU: Intel Core i7 10750H
- RAM: 8GB (2 x 4GB)
- Ổ cứng: 512GB SSD
- VGA: GTX 1660Ti 6G
- Màn hình: 15.6 inch FHD 120Hz
- Bàn phím: Có led
- OS: Win 10
- Màu: Đen
Giá bán:
31.590.000 đ
( Đã bao gồm VAT )
Hết hàng
Chính sách bán hàng
Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
Sản phẩm Chính hãng 100%
Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
Giao hàng toàn quốc
Thanh toán linh động
Trả Góp lãi suất thấp
Giới thiệu sản phẩm
Giới Thiệu Laptop Dell Gaming G5 15 5500 (70225485) (i7 10750H, 8GB Ram, 512GB SSD, GTX 1660 Ti 6GB, 15.6 inch FHD 120Hz, Win10, Đen)
Đánh giá Laptop Dell Gaming G5 15 5500 (70225485) (i7 10750H, 8GB Ram, 512GB SSD, GTX 1660 Ti 6GB, 15.6 inch FHD 120Hz, Win10, Đen)
1 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
Thông số kỹ thuật
| Hãng sản xuất | Dell |
| Chủng loại | Gaming G5 15 5500 (2020) |
| Part Number | 70225485 |
| Mầu sắc | Đen |
| Bộ vi xử lý | Intel Core i7 10750H (2.6Ghz /12MB cache) |
| Chipset | Intel |
| Bộ nhớ trong | 8GB DDR4 2933Mhz (2*4GB) |
| Số khe cắm | 2 |
| VGA | Nvidia Geforce GTX 1660 Ti 6G DDR6 |
| Ổ cứng | 512GB SSD M.2 PCIe NVMe |
| Ổ quang | No |
| Card Reader | SD Card |
| Bảo mật, công nghệ | 4-zone RGB backlit full-size, Finger Print |
| Màn hình | 15.6 inch FHD (1920 x 1080) 120Hz 250 nits WVA Anti- Glare LED Backlit Narrow Border Display |
| Webcam | HD |
| Audio | 2 tuned speakers with nahimic 3D Audio for Gamers |
| Giao tiếp mạng | Gigabit |
| Giao tiếp không dây | Intel® Wi-Fi 6 AX201 (2×2) Wi-Fi + Bluetooth 5.0 |
| Cổng giao tiếp | 1 HDMI 2.0; 1 SuperSpeed USB 3.2 Gen 1; 2 SuperSpeed USB 2.0; 1 Headset Jack; 1 Thunderbolt™ 3 Port ; 1 MiniDP; 1 RJ-45 |
| Pin | 4 cell (68Whr) |
| Cân nặng | 2.34 kg |
| Hệ điều hành | Win 10 Home SL 64bit |
| Phụ kiện đi kèm | AC Adapter |
Tin mới nhất

AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max, bộ xử lý AI mạnh mẽ cho thế hệ PC tiếp theo
AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max nhanh hơn, tại CES 2026 vừa qua, AMD đã chính thức làm dậy sóng thị trường công nghệ khi công bố các dòng chip Ryzen AI Max 300 Series (tên mã Strix Halo) và hé lộ về thế hệ kế nhiệm Ryzen AI Max 400 Series (Gorgon Halo). Đây không chỉ là những con chip thông thường mà là một “cuộc cách mạng” cho máy tính xách tay hiệu năng cao và máy […]

MSI giới thiệu hệ sinh thái lắp ráp PC đột phá tại CES 2026, trao quyền cho người dùng với những cải tiến táo bạo và thiết kế tự lắp ráp dễ dàng.
MSI giới thiệu hệ sinh thái lắp ráp PC đột phá tại CES 2026, trao quyền cho người dùng với những cải tiến táo bạo và thiết kế tự lắp ráp dễ dàng. Tại triển lãm CES 2026, MSI đã tạo nên một cơn địa chấn trong giới công nghệ khi công bố hệ sinh thái lắp ráp PC (DIY) hoàn toàn mới. Từ dòng bo mạch chủ mới, bộ nguồn hoàn toàn mới với các tính năng độc quyền, […]

Workshop “COLORFUL – COLOR OF GAMER” tại Nha Trang
Workshop COLORFUL – COLOR OF GAMER | Nha Trang 2026 Chiều ngày 17/01/2026 vừa qua, trong không khí những ngày đầu năm mới, Công ty Song Phương cùng COLORFUL và nhà phân phối NetworkHub đã tổ chức buổi Workshop chuyên đề dành cho các chủ phòng máy iCafe với chủ đề “COLORFUL – COLOR OF GAMER” tại Emerald Center (Sảnh Phù Dung), số 3 Phong Châu, Nha Trang. Sự kiện diễn ra trong không gian thân mật với sự góp […]

Thông tin CPU Intel Panther Lake – Intel Core Ultra Series 3 – Dự kiến ra mắt vào cuối năm 2025
Thông tin CPU Intel Panther Lake – Intel Core Ultra Series 3, Dự kiến ra mắt vào cuối năm 2025 Trong sự kiện Tech Tour 2025, Intel đã xác nhận rằng dòng CPU Panther Lake “Core Ultra Series 3” sẽ được ra mắt chính thức tại CES 2026. Intel dự kiến sẽ công bố toàn bộ thông số kỹ thuật, hiệu năng chi tiết cùng nhiều thông tin bổ sung quan trọng. Đồng thời, các đối tác sản xuất cũng sẽ trình làng nhiều […]
Sản phẩm đã xem
-
SKU: 057611Laptop Dell Gaming G5 15 5500 (70225485) (i7 10750H, 8GB Ram, 512GB SSD, GTX 1660 Ti 6GB, 15.6 inch FHD 120Hz, Win10, Đen)
31.590.000 đLaptop Dell Gaming G5 15 5500 (70225485) (i7 10750H, 8GB Ram, 512GB SSD, GTX 1660 Ti 6GB, 15.6 inch FHD 120Hz, Win10, Đen)Giá bán 31.590.000 đBảo hành 12 thángThông số sản phẩm- Thương hiệu: Dell
- CPU: Intel Core i7 10750H
- RAM: 8GB (2 x 4GB)
- Ổ cứng: 512GB SSD
- VGA: GTX 1660Ti 6G
- Màn hình: 15.6 inch FHD 120Hz
- Bàn phím: Có led
- OS: Win 10
- Màu: Đen



















Duongvn1407 –
Cấu hình gaming, thoải mái chiến game