Laptop Dell Inspiron 14 5430 20DY5 i7 1360P (i7 1360P, 16GB Ram DDR5, 1TB SSD, Intel Iris Xe Graphics, 14.0 inch FHD+, Win 11, Led KB, Bạc)
Thông số sản phẩm
- Thương hiệu: Dell
- Model: Inspiron 14 5430 20DY5
- Cpu: Intel Core i7-1360P (2.20Ghz up to 5.00GHz, 18MB Cache)
- Ram: 16GB LPDDR5 4800MHz Onboard
- Ssd, Hdd: 1TB M.2 PCIe NVMe SSD
- Vga: Intel Iris Xe Graphics
- Lcd: 14.0 inch FHD+ (1920 x 1200)16:10, 60Hz, Anti-Glare Non-Touch 250nits
- Màu sắc: Bạc
- Pin: 4 Cell 54 Whrs
- Hệ điều hành: Windows 11 Home SL 64bit + Office Home & Student 2021
- Trọng Lượng: 1.5 kg
Giá niêm yết:
27.590.000 đ
Giá khuyến mãi:
26.990.000 đ
( Đã bao gồm VAT )
Chính sách bán hàng
Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
Sản phẩm Chính hãng 100%
Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
Giao hàng toàn quốc
Thanh toán linh động
Trả Góp lãi suất thấp
Giới thiệu sản phẩm
Laptop Dell Inspiron 14 5430 20DY5 i7 1360P (i7 1360P, 16GB Ram DDR5, 1TB SSD, Intel Iris Xe Graphics, 14.0 inch FHD+, Win 11, Led KB, Bạc) là dòng Laptop Văn phòng cao cấp, Laptop Doanh nhân mang vẻ bề ngoài thanh lịch, sang trọng cùng thiết kế mỏng, nhẹ với hiệu năng vượt trội từ bộ vi xử lý Intel Core thế hệ 13th, mang đến khả năng di động vượt trội hơn bao giờ hết.
TỔNG QUAN VỀ SẢN PHẨM LATOP DELL INSPIRON 14 5430 20DY5 i7 1360P
- Thương hiệu: Dell
Model: Inspiron 14 5430 20DY5
Cpu: Intel Core i7-1360P (2.20Ghz up to 5.00GHz, 18MB Cache)
Ram: 16GB LPDDR5 4800MHz Onboard
Ssd, Hdd: 1TB M.2 PCIe NVMe SSD
Vga: Intel Iris Xe Graphics
Lcd: 14.0 inch FHD+ (1920 x 1200)16:10, 60Hz, Anti-Glare Non-Touch 250nits
Màu sắc: Bạc
Pin: 4 Cell 54 Whrs
Hệ điều hành: Windows 11 Home SL 64bit + Office Home & Student 2021
Trọng Lượng: 1.5 kg
>> Tìm hiểu thêm Laptop Dell tại : https://songphuong.vn/laptop-dell/
Vui lòng tham khảo chi tiết và đặt hàng tại Website Song Phương: https://songphuong.vn hoặc Hotline: 1900585810
Đánh giá Laptop Dell Inspiron 14 5430 20DY5 i7 1360P (i7 1360P, 16GB Ram DDR5, 1TB SSD, Intel Iris Xe Graphics, 14.0 inch FHD+, Win 11, Led KB, Bạc)
1 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
Thông số kỹ thuật
| Hãng | Dell |
| Model | Dell Inspiron 14 5430 20DY5 |
| Bộ vi xử lý | Intel Core i7-1360P |
| Cạc đồ họa | Intel Iris Xe Graphics |
| Bộ nhớ | 16GB LPDDR5 4800MHz |
| Ổ cứng/ Ổ đĩa quang | 1TB SSD M.2 PCIe NVMe |
| Màn hình | 14.0 inch FHD+ (1920 x 1200) |
| Kết nối | Bluetooth 5.2 Wireless Intel® Wi-Fi 6E (6GHz) AX211 2×2 |
| Cổng giao tiếp | 2 x USB 3.0 Type-A 1 x USB Type C 1 x HDMI 1 x Audio Jack 3.5mm 1080p at 30fps FHD camera, Dual-array microphones 1 x SD-card slot |
| Webcam | Có |
| Nhận dạng vân tay | Có |
| Nhận diện khuôn mặt | Không có |
| Tính năng khác | – |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home + Office Home and Student 2021 |
| Pin | 4 Cell 54Whr |
| Kích thước | 314mm – 226.6mm – 16.49mm |
| Trọng lượng | 1.5 kg |
| Màu sắc/ Chất liệu | Bạc |
Tin mới nhất

AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max, bộ xử lý AI mạnh mẽ cho thế hệ PC tiếp theo
AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max nhanh hơn, tại CES 2026 vừa qua, AMD đã chính thức làm dậy sóng thị trường công nghệ khi công bố các dòng chip Ryzen AI Max 300 Series (tên mã Strix Halo) và hé lộ về thế hệ kế nhiệm Ryzen AI Max 400 Series (Gorgon Halo). Đây không chỉ là những con chip thông thường mà là một “cuộc cách mạng” cho máy tính xách tay hiệu năng cao và máy […]

MSI giới thiệu hệ sinh thái lắp ráp PC đột phá tại CES 2026, trao quyền cho người dùng với những cải tiến táo bạo và thiết kế tự lắp ráp dễ dàng.
MSI giới thiệu hệ sinh thái lắp ráp PC đột phá tại CES 2026, trao quyền cho người dùng với những cải tiến táo bạo và thiết kế tự lắp ráp dễ dàng. Tại triển lãm CES 2026, MSI đã tạo nên một cơn địa chấn trong giới công nghệ khi công bố hệ sinh thái lắp ráp PC (DIY) hoàn toàn mới. Từ dòng bo mạch chủ mới, bộ nguồn hoàn toàn mới với các tính năng độc quyền, […]

Workshop “COLORFUL – COLOR OF GAMER” tại Nha Trang
Workshop COLORFUL – COLOR OF GAMER | Nha Trang 2026 Chiều ngày 17/01/2026 vừa qua, trong không khí những ngày đầu năm mới, Công ty Song Phương cùng COLORFUL và nhà phân phối NetworkHub đã tổ chức buổi Workshop chuyên đề dành cho các chủ phòng máy iCafe với chủ đề “COLORFUL – COLOR OF GAMER” tại Emerald Center (Sảnh Phù Dung), số 3 Phong Châu, Nha Trang. Sự kiện diễn ra trong không gian thân mật với sự góp […]

Thông tin CPU Intel Panther Lake – Intel Core Ultra Series 3 – Dự kiến ra mắt vào cuối năm 2025
Thông tin CPU Intel Panther Lake – Intel Core Ultra Series 3, Dự kiến ra mắt vào cuối năm 2025 Trong sự kiện Tech Tour 2025, Intel đã xác nhận rằng dòng CPU Panther Lake “Core Ultra Series 3” sẽ được ra mắt chính thức tại CES 2026. Intel dự kiến sẽ công bố toàn bộ thông số kỹ thuật, hiệu năng chi tiết cùng nhiều thông tin bổ sung quan trọng. Đồng thời, các đối tác sản xuất cũng sẽ trình làng nhiều […]














admin –
Laptop Dell Inspiron 14 5430 20DY5 i7 1360P (i7 1360P, 16GB Ram DDR5, 1TB SSD, Intel Iris Xe Graphics, 14.0 inch FHD+, Win 11, Led KB, Bạc) là dòng Laptop Văn phòng cao cấp, Laptop Doanh nhân mang vẻ bề ngoài thanh lịch, sang trọng cùng thiết kế mỏng, nhẹ với hiệu năng vượt trội từ bộ vi xử lý Intel Core thế hệ 13th, mang đến khả năng di động vượt trội hơn bao giờ hết.