Laptop Dell Inspiron 14 5430 i5 1340P (i5-1340P, 16GB LPDDR5, 512GB SSD, 14.0 inch 2.5K, RTX 2050, BT 5.2, WIFI 6, Finger Print, Win11 Home SL, Platinum Silver)
Thông số sản phẩm
- Thương hiệu: DELL
- Model: N5430-i5P165W11SL2050
- Cpu: Intel Core i5-1340P (12M Cache, Turbo Boost 4.6GHz)
- Ram: 16GB LPDDR5 4800MHz (RAM onboard)
- Ssd/Hdd: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
- Vga:NVIDIA RTX 2050 4GB GDDR6
- Lcd:14.0" 5K 300nits
- Màu sắc:Platinum Silver
- Hệ điều hành: Win11 Home SL, Office Home and Student 2021
- Trọng Lượng:1.78/1.69 kg
Giá niêm yết:
29.790.000 đ
Giá khuyến mãi:
27.990.000 đ
( Đã bao gồm VAT )
Chính sách bán hàng
Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
Sản phẩm Chính hãng 100%
Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
Giao hàng toàn quốc
Thanh toán linh động
Trả Góp lãi suất thấp
Giới thiệu sản phẩm
Laptop Dell Inspiron 14 5430 i5 1340P (i5-1340P, 16GB LPDDR5, 512GB SSD, 14.0 inch 2.5K, RTX 2050, BT 5.2, WIFI 6, Finger Print, Win11 Home SL, Platinum Silver) là máy tính xách tay có thiết kế đẹp, bàn phím có đèn nền và pin lâu dài. Dù bạn cần làm việc, giải trí hay phát trực tuyến,Laptop Dell Inspiron 14 5430 i5 1340P đều có thể xử lý tất cả một cách dễ dàng.
TỔNG QUAN LAPTOP DELL INSPIRON 14 5430 I5 1340P (I5-1340P, 16GB LPDDR5, 512GB SSD, 14.0 INCH 2.5K, RTX 2050, BT 5.2, WIFI 6, FINGER PRINT, WIN11 HOME SL, PLATINUM SILVER)
- Laptop Dell Inspiron 14 5430 i5 1340P
- Thương hiệu: DELL
- Model: N5430-i5P165W11SL2050
- Cpu: Intel Core i5-1340P (12M Cache, Turbo Boost 4.6GHz)
- Ram: 16GB LPDDR5 4800MHz (RAM onboard)
- Ssd/Hdd: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
- Vga:NVIDIA RTX 2050 4GB GDDR6
- Lcd:14.0″ 2.5K 300nits
- Màu sắc:Platinum Silver
- Hệ điều hành: Win11 Home SL, Office Home and Student 2021
- Trọng Lượng:1.78/1.69 kg
>> Tìm hiểu thêm Laptop Dell tại : https://songphuong.vn/laptop-dell/
Vui lòng tham khảo chi tiết và đặt hàng tại Website Song Phương: https://songphuong.vn hoặc Hotline: 1900585810
Đánh giá Laptop Dell Inspiron 14 5430 i5 1340P (i5-1340P, 16GB LPDDR5, 512GB SSD, 14.0 inch 2.5K, RTX 2050, BT 5.2, WIFI 6, Finger Print, Win11 Home SL, Platinum Silver)
1 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
Thông số kỹ thuật
| Hãng sản xuất | Laptop Dell |
| Tên sản phẩm | Laptop Dell Inspiron 14 5430 i5 1340P |
| Dòng Laptop | Laptop | Laptop Dell Inspiron | Laptop Văn Phòng | Laptop Core i5 | Laptop cho sinh viên kinh tế |
| Bộ vi xử lý | |
| Công nghệ CPU | Intel Core i5-1340P |
| Số nhân | 12 |
| Số luồng | 16 |
| Tốc độ tối đa | 4.6 GHz |
| Bộ nhớ đệm | 12 MB |
| Bộ nhớ trong (RAM) | |
| RAM | 16GB |
| Loại RAM | LPDDR5 |
| Tốc độ Bus RAM | 4800MHz |
| Số khe cắm | – |
| Hỗ trợ RAM tối đa | – |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng | 512GB M.2 PCIe NVMe SSD |
| Tốc độ vòng quay | |
| Khe cắm SSD mở rộng | – |
| Ổ đĩa quang (ODD) | Không có |
| Màn hình | |
| Kích thước màn hình | 14.0 inch |
| Độ phân giải | QHD+ (2560 x 1600) |
| Tần số quét | 120Hz |
| Công nghệ màn hình | 16:10, Anti-Glare Non-Touch 250nits |
| Đồ Họa (VGA) | |
| Card màn hình | NVIDIA® GeForce® MX550 with 2GB GDDR6 |
| Kết nối (Network) | |
| Wireless | WLAN 802.11ax |
| LAN | |
| Bluetooth | Bluetooth 5.2 |
| Bàn phím , Chuột | |
| Kiểu bàn phím | Bàn phím tiêu chuẩn |
| Chuột | Cảm ứng đa điểm |
| Giao tiếp mở rộng | |
| Kết nối USB | 2 USB 3.2 Gen 1 Type A Ports, 1 USB 3.2 Gen 2×1 Type-C™ with Power Delivery and DisplayPort |
| Kết nối HDMI/VGA | 1 HDMI 1.4 port |
| Tai nghe | 1 Audio jack |
| Camera | FHD camera, single-integrated microphone |
| Card mở rộng | 1 SD Media Card Reader |
| LOA | 2 Loa |
| Kiểu Pin | 4 Cell 54Whr |
| Sạc pin | Đi kèm |
| Hệ điều hành (bản quyền) đi kèm | Windows 11 Home + Office Home and Student 2021 |
| Kích thước (Dài x Rộng x Cao) | |
| Trọng Lượng | 1.5 kg |
| Màu sắc | Bạc |
| Xuất Xứ | Trung Quốc |
Tin mới nhất

Sự kiện RTX AI PC Day tại Nha Trang
Sự kiện RTX AI PC Day tại Nha Trang đã chính thức diễn ra vào ngày 18/4/2026 tại Khách sạn Mường Thanh Luxury Khánh Hòa (Khu dân cư Cồn, gần cầu Trần Phú). Đây là một trong những sự kiện công nghệ nổi bật, quy tụ đông đảo cộng đồng yêu PC, game thủ và những người đam mê sáng tạo nội dung đến trải nghiệm những công nghệ tiên tiến nhất hiện nay. Đặc biệt tại sự kiện lần […]

Intel công bố Core Ultra 270K Plus và 250K Plus ra mắt ngày 26/03/2026
Intel công bố Core Ultra 270K Plus và 250K Plus ra mắt ngày 26/03/2026 Intel chính thức giới thiệu hai bộ vi xử lý desktop mới thuộc dòng Core Ultra 200S Plus là CPU Intel Core Ultra 7 270K Plus và CPU Intel Core Ultra 5 250K Plus, hướng đến phân khúc game thủ và người dùng cần hiệu năng cao cho các tác vụ đa nhiệm, sáng tạo nội dung và gaming hiện đại. Đây được xem là bản […]

AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max, bộ xử lý AI mạnh mẽ cho thế hệ PC tiếp theo
AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max nhanh hơn, tại CES 2026 vừa qua, AMD đã chính thức làm dậy sóng thị trường công nghệ khi công bố các dòng chip Ryzen AI Max 300 Series (tên mã Strix Halo) và hé lộ về thế hệ kế nhiệm Ryzen AI Max 400 Series (Gorgon Halo). Đây không chỉ là những con chip thông thường mà là một “cuộc cách mạng” cho máy tính xách tay hiệu năng cao và máy […]

MSI giới thiệu hệ sinh thái lắp ráp PC đột phá tại CES 2026, trao quyền cho người dùng với những cải tiến táo bạo và thiết kế tự lắp ráp dễ dàng.
MSI giới thiệu hệ sinh thái lắp ráp PC đột phá tại CES 2026, trao quyền cho người dùng với những cải tiến táo bạo và thiết kế tự lắp ráp dễ dàng. Tại triển lãm CES 2026, MSI đã tạo nên một cơn địa chấn trong giới công nghệ khi công bố hệ sinh thái lắp ráp PC (DIY) hoàn toàn mới. Từ dòng bo mạch chủ mới, bộ nguồn hoàn toàn mới với các tính năng độc quyền, […]











admin –
Laptop Dell Inspiron 14 5430 i5 1340P (i5-1340P, 16GB LPDDR5, 512GB SSD, 14.0 inch 2.5K, RTX 2050, BT 5.2, WIFI 6, Finger Print, Win11 Home SL, Platinum Silver) là máy tính xách tay có thiết kế đẹp, bàn phím có đèn nền và pin lâu dài. Dù bạn cần làm việc, giải trí hay phát trực tuyến,Laptop Dell Inspiron 14 5430 i5 1340P đều có thể xử lý tất cả một cách dễ dàng.