Laptop Dell Inspiron 14 7430 2 in 1 i7 1355U Cảm ứng (i7-1355U, 16GB LPDDR5, 512GB SSD, 14.0 inch FHD Cảm ứng, Intel Iris Xe, BT 5.2, WIFI 6, Finger Print, Active Pen PN5122W, Win11 Home SL, Platinum Silver)
Thông số sản phẩm
- Thương hiệu: DELL
- Model: T7430-i7U165W11SLU (Cảm ứng)
- Cpu: Intel Core i7-1355U (12M Cache, Turbo Boost 5.0GHz)
- Ram: 16GB LPDDR5 4800MHz (RAM onboard)
- Ssd/Hdd: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
- Vga: Intel Iris Xe Graphics
- Lcd: 14.0" FHD+ 250nits
- Màu sắc: Platinum Silver
- Pin:4-Cell Battery, 54WHr (Integrated)
- Hệ điều hành: Win11 Home SL, Office Home and Student 2021
- Trọng Lượng: 1,62 kg
Giá niêm yết:
29.490.000 đ
Giá khuyến mãi:
27.990.000 đ
( Đã bao gồm VAT )
Chính sách bán hàng
Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
Sản phẩm Chính hãng 100%
Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
Giao hàng toàn quốc
Thanh toán linh động
Trả Góp lãi suất thấp
Giới thiệu sản phẩm
Laptop Dell Inspiron 14 7430 2 in 1 i7 1355U Cảm ứng (i7-1355U, 16GB LPDDR5, 512GB SSD, 14.0 inch FHD Cảm ứng, Intel Iris Xe, BT 5.2, WIFI 6, Finger Print, Active Pen PN5122W, Win11 Home SL, Platinum Silver) là thiết bị đa năng có thể chuyển đổi giữa chế độ laptop và máy tính bảng. Nó có bộ xử lý mạnh mẽ, bộ nhớ lớn và màn hình cảm ứng nhạy. Đó là lý tưởng cho đa nhiệm, giải trí và năng suất. Laptop Dell Inspiron 14 7430 2 in 1 i7 1355U là sự lựa chọn tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một chiếc laptop có hiệu năng cao và linh hoạt.
TỔNG QUAN LAPTOP DELL INSPIRON 14 7430 2 IN 1 I7 1355U CẢM ỨNG (I7-1355U, 16GB LPDDR5, 512GB SSD, 14.0 INCH FHD CẢM ỨNG, INTEL IRIS XE, BT 5.2, WIFI 6, FINGER PRINT, ACTIVE PEN PN5122W, WIN11 HOME SL, PLATINUM SILVER)
- Laptop Dell Inspiron 14 7430 2 in 1
- Thương hiệu: DELL
- Model: T7430-i7U165W11SLU (Cảm ứng)
- Cpu: Intel Core i7-1355U (12M Cache, Turbo Boost 5.0GHz)
- Ram: 16GB LPDDR5 4800MHz (RAM onboard)
- Ssd/Hdd: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
- Vga: Intel Iris Xe Graphics
- Lcd: 14.0″ FHD+ 250nits
- Màu sắc: Platinum Silver
- Pin:4-Cell Battery, 54WHr (Integrated)
- Hệ điều hành: Win11 Home SL, Office Home and Student 2021
- Trọng Lượng: 1,62 kg
>> Tìm hiểu thêm Laptop Dell tại : https://songphuong.vn/laptop-dell/
Vui lòng tham khảo chi tiết và đặt hàng tại Website Song Phương: https://songphuong.vn hoặc Hotline: 1900585810
Đánh giá Laptop Dell Inspiron 14 7430 2 in 1 i7 1355U Cảm ứng (i7-1355U, 16GB LPDDR5, 512GB SSD, 14.0 inch FHD Cảm ứng, Intel Iris Xe, BT 5.2, WIFI 6, Finger Print, Active Pen PN5122W, Win11 Home SL, Platinum Silver)
1 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
Thông số kỹ thuật
| Hãng sản xuất | Laptop Dell |
| Tên sản phẩm | Laptop Dell Inspiron 14 7430 2 in 1 |
| Nhóm sản phẩm | Laptop | Laptop nhỏ gọn | Laptop Dell Inspiron | Laptop Văn Phòng |
| Bộ vi xử lý | |
| Bộ vi xử lý | Intel® Core i7 – 1355U |
| Tốc độ | upto 5.00GHz, 10 cores 12 threads |
| Bộ nhớ đệm | 12MB |
| Bộ nhớ trong (RAM) | |
| Dung lượng | 16GB LPDDR5 4800MHz (RAM onboard) |
| Số khe cắm | – |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng | 512GB SSD M.2 2230 PCIe |
| Tốc độ vòng quay | |
| Khe cắm SSD mở rộng | |
| Ổ đĩa quang (ODD) | Không |
| Hiển thị | |
| Màn hình | 14 inch FHD+ (1920×1080) 250nits Anti-glare, Cảm ứng |
| Độ phân giải | 1920×1200 |
| Đồ Họa (VGA) | |
| Card màn hình | Intel Iris Xe |
| Kết nối (Network) | |
| Wireless | WLAN 802.11ax |
| LAN | |
| Bluetooth | Bluetooth 5.2 |
| Bàn phím , Chuột | |
| Kiểu bàn phím | Bàn phím tiêu chuẩn, LED |
| Chuột | Cảm ứng đa điểm |
| Giao tiếp mở rộng | |
| Kết nối USB | USB 3.2 Gen 1 Type A Port, 1 Thunderbolt™ 4 Port with DisplayPort™ and Power Delivery |
| Kết nối HDMI/VGA | 1 x HDMI 1.4 |
| Tai nghe | 1 Audio jack* |
| Camera | 1080p at 30 fps FHD camera |
| Card mở rộng | 1 x SD Card reader |
| LOA | 2 Loa |
| Kiểu Pin | 4 cell – 54Whr |
| Sạc pin | Đi kèm |
| Hệ điều hành (bản quyền) đi kèm | Windows 11 Home SL + Microsoft Office Home and Studen 2021 |
| Kích thước (Dài x Rộng x Cao) | |
| Trọng Lượng | 1.57 kg |
| Màu sắc | Bạc |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
Tin mới nhất

AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max, bộ xử lý AI mạnh mẽ cho thế hệ PC tiếp theo
AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max nhanh hơn, tại CES 2026 vừa qua, AMD đã chính thức làm dậy sóng thị trường công nghệ khi công bố các dòng chip Ryzen AI Max 300 Series (tên mã Strix Halo) và hé lộ về thế hệ kế nhiệm Ryzen AI Max 400 Series (Gorgon Halo). Đây không chỉ là những con chip thông thường mà là một “cuộc cách mạng” cho máy tính xách tay hiệu năng cao và máy […]

MSI giới thiệu hệ sinh thái lắp ráp PC đột phá tại CES 2026, trao quyền cho người dùng với những cải tiến táo bạo và thiết kế tự lắp ráp dễ dàng.
MSI giới thiệu hệ sinh thái lắp ráp PC đột phá tại CES 2026, trao quyền cho người dùng với những cải tiến táo bạo và thiết kế tự lắp ráp dễ dàng. Tại triển lãm CES 2026, MSI đã tạo nên một cơn địa chấn trong giới công nghệ khi công bố hệ sinh thái lắp ráp PC (DIY) hoàn toàn mới. Từ dòng bo mạch chủ mới, bộ nguồn hoàn toàn mới với các tính năng độc quyền, […]

Workshop “COLORFUL – COLOR OF GAMER” tại Nha Trang
Workshop COLORFUL – COLOR OF GAMER | Nha Trang 2026 Chiều ngày 17/01/2026 vừa qua, trong không khí những ngày đầu năm mới, Công ty Song Phương cùng COLORFUL và nhà phân phối NetworkHub đã tổ chức buổi Workshop chuyên đề dành cho các chủ phòng máy iCafe với chủ đề “COLORFUL – COLOR OF GAMER” tại Emerald Center (Sảnh Phù Dung), số 3 Phong Châu, Nha Trang. Sự kiện diễn ra trong không gian thân mật với sự góp […]

Thông tin CPU Intel Panther Lake – Intel Core Ultra Series 3 – Dự kiến ra mắt vào cuối năm 2025
Thông tin CPU Intel Panther Lake – Intel Core Ultra Series 3, Dự kiến ra mắt vào cuối năm 2025 Trong sự kiện Tech Tour 2025, Intel đã xác nhận rằng dòng CPU Panther Lake “Core Ultra Series 3” sẽ được ra mắt chính thức tại CES 2026. Intel dự kiến sẽ công bố toàn bộ thông số kỹ thuật, hiệu năng chi tiết cùng nhiều thông tin bổ sung quan trọng. Đồng thời, các đối tác sản xuất cũng sẽ trình làng nhiều […]













admin –
Laptop Dell Inspiron 14 7430 2 in 1 i7 1355U Cảm ứng (i7-1355U, 16GB LPDDR5, 512GB SSD, 14.0 inch FHD Cảm ứng, Intel Iris Xe, BT 5.2, WIFI 6, Finger Print, Active Pen PN5122W, Win11 Home SL, Platinum Silver) là thiết bị đa năng có thể chuyển đổi giữa chế độ laptop và máy tính bảng. Nó có bộ xử lý mạnh mẽ, bộ nhớ lớn và màn hình cảm ứng nhạy. Đó là lý tưởng cho đa nhiệm, giải trí và năng suất.