Laptop Dell Inspiron 16 5630 i7 1360P (i7-1360P, 16GB LPDDR5, 512GB SSD, 16.0 inch FHD, RTX 2050, BT 5.2, WIFI 6, Finger Print, Win11 Home SL, Platinum Silver)
Thông số sản phẩm
- Thương hiệu: DELL
- Model: N5630-i7P165W11SL2050
- Cpu: Intel Core i7-1360P (18MB Cache, Turbo Boost 5.0GHz)
- Ram: 16GB (2x8GB) LPDDR5 4800MHz (RAM onboard)
- Ssd/Hdd: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
- Vga: NVIDIA RTX 2050 4GB GDDR6
- Lcd: 16.0" FHD+ 300nits
- Màu sắc: Platinum Silver
- Pin: 4-Cell Battery, 54WHr (Integrated)
- Hệ điều hành: Win11 Home SL, Office Home and Student 2021
- Trọng Lượng: 1.94 kg
Giá niêm yết:
30.990.000 đ
Giá khuyến mãi:
28.990.000 đ
( Đã bao gồm VAT )
Chính sách bán hàng
Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
Sản phẩm Chính hãng 100%
Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
Giao hàng toàn quốc
Thanh toán linh động
Trả Góp lãi suất thấp
Giới thiệu sản phẩm
Laptop Dell Inspiron 16 5630 i7 1360P (i7-1360P, 16GB LPDDR5, 512GB SSD, 16.0 inch FHD, RTX 2050, BT 5.2, WIFI 6, Finger Print, Win11 Home SL, Platinum Silver) là một chiếc máy tính xách tay có hiệu năng mạnh mẽ và màn hình tuyệt đẹp. Laptop Dell Inspiron 16 5630 i7 1360P có bộ xử lý Intel Core i7, RAM 16 GB và ổ SSD 512 GB cho khả năng đa nhiệm nhanh và mượt mà.
TỔNG QUAN LAPTOP DELL INSPIRON 16 5630 I7 1360P (I7-1360P, 16GB LPDDR5, 512GB SSD, 16.0 INCH FHD, RTX 2050, BT 5.2, WIFI 6, FINGER PRINT, WIN11 HOME SL, PLATINUM SILVER)
- Laptop Dell Inspiron 16 5630 i7 1360P
- Thương hiệu: DELL
- Model: N5630-i7P165W11SL2050
- Cpu: Intel Core i7-1360P (18MB Cache, Turbo Boost 5.0GHz)
- Ram: 16GB (2x8GB) LPDDR5 4800MHz (RAM onboard)
- Ssd/Hdd: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
- Vga: NVIDIA RTX 2050 4GB GDDR6
- Lcd: 16.0″ FHD+ 300nits
- Màu sắc: Platinum Silver
- Pin: 4-Cell Battery, 54WHr (Integrated)
- Hệ điều hành: Win11 Home SL, Office Home and Student 2021
- Trọng Lượng: 1.94 kg
>> Tìm hiểu thêm Laptop Dell tại : https://songphuong.vn/laptop-dell/
Vui lòng tham khảo chi tiết và đặt hàng tại Website Song Phương: https://songphuong.vn hoặc Hotline: 1900585810
Đánh giá Laptop Dell Inspiron 16 5630 i7 1360P (i7-1360P, 16GB LPDDR5, 512GB SSD, 16.0 inch FHD, RTX 2050, BT 5.2, WIFI 6, Finger Print, Win11 Home SL, Platinum Silver)
1 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
Thông số kỹ thuật
| Hãng sản xuất | Laptop Dell |
| Tên sản phẩm | Laptop Dell Inspiron 16 5630 i7 1360P |
| Dòng Laptop | Laptop | Laptop Dell Inspiron | Laptop Văn Phòng | Laptop cho sinh viên kinh tế |
| Bộ vi xử lý | |
| Công nghệ CPU | Intel Core i7-1360P |
| Số nhân | 12 |
| Số luồng | 16 |
| Tốc độ tối đa | 5.00 GHz |
| Bộ nhớ đệm | 18MB |
| Bộ nhớ trong (RAM) | |
| RAM | 16GB(2x8GB) (RAM onboard) |
| Loại RAM | LPDDR5 |
| Tốc độ Bus RAM | 4800MHz |
| Số khe cắm | |
| Hỗ trợ RAM tối đa | |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng | 512GB M.2 PCIe NVMe SSD |
| Tốc độ vòng quay | |
| Khe cắm SSD mở rộng | – |
| Ổ đĩa quang (ODD) | Không có |
| Màn hình | |
| Kích thước màn hình | 16.0 inch |
| Độ phân giải | FHD+ (1920 x 1200) |
| Tần số quét | 60Hz |
| Công nghệ màn hình | WVA, Non-Touch, 300 nit, ComfortView Plus |
| Đồ Họa (VGA) | |
| Card màn hình | NVIDIA GeForce RTX 2050 4GB GDDR6 |
| Kết nối (Network) | |
| Wireless | Intel® Wi-Fi 6E AX211, 2×2, 802.11ax |
| LAN | |
| Bluetooth | Bluetooth |
| Bàn phím , Chuột | |
| Kiểu bàn phím | Bàn phím tiêu chuẩn |
| Chuột | Cảm ứng đa điểm |
| Giao tiếp mở rộng | |
| Kết nối USB | |
| 2 USB 3.2 Gen 1 Type-A | |
| 1 Universal Audio Jack** | |
| 1 Thunderbolt™ 4.0 (DP/PowerDelivery) | |
| Kết nối HDMI/VGA | 1 HDMI 1.4* |
| Tai nghe | 1 x Audio Jack 3.5mm |
| Camera | 1080p at 30fps FHD Camera |
| Card mở rộng | 1 x SD-card slot |
| LOA | 2 Loa |
| Kiểu Pin | 4 Cell 54Whr |
| Sạc pin | Đi kèm |
| Hệ điều hành (bản quyền) đi kèm | Windows 11 Home + Office Home and Student 2021 |
| Kích thước (Dài x Rộng x Cao) | Height (Rear): 0.72 in. (18.20 mm) |
| Height (Front): 0.61 in. (15.42 mm) | |
| Width: 14.05 in. (356.78 mm) | |
| Depth: 9.91 in. (251.70 mm) | |
| Trọng Lượng | 1.82 kg |
| Màu sắc | Bạc |
| Xuất Xứ | Trung Quốc |
Tin mới nhất

AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max, bộ xử lý AI mạnh mẽ cho thế hệ PC tiếp theo
AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max nhanh hơn, tại CES 2026 vừa qua, AMD đã chính thức làm dậy sóng thị trường công nghệ khi công bố các dòng chip Ryzen AI Max 300 Series (tên mã Strix Halo) và hé lộ về thế hệ kế nhiệm Ryzen AI Max 400 Series (Gorgon Halo). Đây không chỉ là những con chip thông thường mà là một “cuộc cách mạng” cho máy tính xách tay hiệu năng cao và máy […]

MSI giới thiệu hệ sinh thái lắp ráp PC đột phá tại CES 2026, trao quyền cho người dùng với những cải tiến táo bạo và thiết kế tự lắp ráp dễ dàng.
MSI giới thiệu hệ sinh thái lắp ráp PC đột phá tại CES 2026, trao quyền cho người dùng với những cải tiến táo bạo và thiết kế tự lắp ráp dễ dàng. Tại triển lãm CES 2026, MSI đã tạo nên một cơn địa chấn trong giới công nghệ khi công bố hệ sinh thái lắp ráp PC (DIY) hoàn toàn mới. Từ dòng bo mạch chủ mới, bộ nguồn hoàn toàn mới với các tính năng độc quyền, […]

Workshop “COLORFUL – COLOR OF GAMER” tại Nha Trang
Workshop COLORFUL – COLOR OF GAMER | Nha Trang 2026 Chiều ngày 17/01/2026 vừa qua, trong không khí những ngày đầu năm mới, Công ty Song Phương cùng COLORFUL và nhà phân phối NetworkHub đã tổ chức buổi Workshop chuyên đề dành cho các chủ phòng máy iCafe với chủ đề “COLORFUL – COLOR OF GAMER” tại Emerald Center (Sảnh Phù Dung), số 3 Phong Châu, Nha Trang. Sự kiện diễn ra trong không gian thân mật với sự góp […]

Thông tin CPU Intel Panther Lake – Intel Core Ultra Series 3 – Dự kiến ra mắt vào cuối năm 2025
Thông tin CPU Intel Panther Lake – Intel Core Ultra Series 3, Dự kiến ra mắt vào cuối năm 2025 Trong sự kiện Tech Tour 2025, Intel đã xác nhận rằng dòng CPU Panther Lake “Core Ultra Series 3” sẽ được ra mắt chính thức tại CES 2026. Intel dự kiến sẽ công bố toàn bộ thông số kỹ thuật, hiệu năng chi tiết cùng nhiều thông tin bổ sung quan trọng. Đồng thời, các đối tác sản xuất cũng sẽ trình làng nhiều […]
Sản phẩm đã xem
-
Giảm 6%
SKU: 115872Laptop Dell Inspiron 14 5430 i5 1340P (i5-1340P, 16GB LPDDR5, 512GB SSD, 14.0 inch 2.5K, RTX 2050, BT 5.2, WIFI 6, Finger Print, Win11 Home SL, Platinum Silver)
Giá gốc là: 29.790.000 đ.27.990.000 đGiá hiện tại là: 27.990.000 đ.Laptop Dell Inspiron 14 5430 i5 1340P (i5-1340P, 16GB LPDDR5, 512GB SSD, 14.0 inch 2.5K, RTX 2050, BT 5.2, WIFI 6, Finger Print, Win11 Home SL, Platinum Silver)Giá bán 27.990.000 đBảo hành 12 thángThông số sản phẩm- Thương hiệu: DELL
- Model: N5430-i5P165W11SL2050
- Cpu: Intel Core i5-1340P (12M Cache, Turbo Boost 4.6GHz)
- Ram: 16GB LPDDR5 4800MHz (RAM onboard)
- Ssd/Hdd: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
- Vga:NVIDIA RTX 2050 4GB GDDR6
- Lcd:14.0" 5K 300nits
- Màu sắc:Platinum Silver
- Hệ điều hành: Win11 Home SL, Office Home and Student 2021
- Trọng Lượng:1.78/1.69 kg
-
Giảm 5%
SKU: 114305Laptop Dell Vostro 15 3530 80GG9 i5 1335U (i5 1335U, 8GB Ram, 512GB SSD, Intel Iris Xe Graphics, 15.6 inch FHD 120Hz, Win 11, Xám)
Giá gốc là: 20.090.000 đ.18.990.000 đGiá hiện tại là: 18.990.000 đ.Laptop Dell Vostro 15 3530 80GG9 i5 1335U (i5 1335U, 8GB Ram, 512GB SSD, Intel Iris Xe Graphics, 15.6 inch FHD 120Hz, Win 11, Xám)Giá bán 18.990.000 đBảo hành 12 thángThông số sản phẩm- Thương hiệu: Dell
- Model: Vostro 15 3530 80GG9
- Cpu: Intel Core i5-1335U (tối đa 4.60 GHz, 12MB)
- Ram: 8GB (1 x 8 GB) DDR4 ( 2 khe)
- Ssd, Hdd: 512GB SSD M.2 PCIe
- Vga: Intel(R) Iris(R) Xe Graphics with shared graphics memory
- Lcd: 15.6 inch FHD (1920 x 1080) 120Hz 250 nits WVA Anti- Glare LED Backlit Narrow Border Display
- Màu sắc: Xám
- Pin: 3 Cells 41 Whrs Battery
- Hệ điều hành: Windows 11 Home SL 64bit + Office Home & Student
- Trọng Lượng: 1,70 Kg
-
Giảm 4%
SKU: 114303Laptop Dell Vostro 15 3530 80GG92 i3 1305U (i3 1305U, 8GB Ram, 256GB SSD, Intel Iris Xe Graphics, 15.6 inch FHD 120 Hz, Win 11, Xám)
Giá gốc là: 14.520.000 đ.13.990.000 đGiá hiện tại là: 13.990.000 đ.Laptop Dell Vostro 15 3530 80GG92 i3 1305U (i3 1305U, 8GB Ram, 256GB SSD, Intel Iris Xe Graphics, 15.6 inch FHD 120 Hz, Win 11, Xám)Giá bán 13.990.000 đBảo hành 12 thángThông số sản phẩm- Thương hiệu: Dell
- Model: Vostro 3530 80GG92
- Cpu: 13th Generation Intel® Raptor Lake Core™ i3 _ 1305U Processor(1.2 GHz, 10M Cache, Up to 4.50 GHz, 5 Cores 6 Threads)
- Ram: 8GB DDr4 Bus 3200Mhz (2 Slot)
- Ssd, Hdd: 256GB M.2 PCIe NVMe SSD
- Vga: Intel(R) Iris(R) Xe Graphics with shared graphics memory
- Lcd: 15.6 inch Full HD (1920 x 1080) 120Hz 250 Nits WVA Anti Glare LED Backlit Narrow Border Display
- Màu sắc: Titan Gray
- Pin: 3 Cells 41 Whrs Battery
- Hệ điều hành: Windows 11 Home SL 64bit + Office Home & Student
- Trọng Lượng: 1,80 Kg
-
Giảm 5%
SKU: 147551Laptop Dell 14 DC14255 YKMXX (AMD Ryzen 5 220, 16GB RAM, 512GB SSD, 14 inch 2K, IPS, 300nits, Copilot, Win 11, Bạc)
Giá gốc là: 18.890.000 đ.17.990.000 đGiá hiện tại là: 17.990.000 đ.Laptop Dell 14 DC14255 YKMXX (AMD Ryzen 5 220, 16GB RAM, 512GB SSD, 14 inch 2K, IPS, 300nits, Copilot, Win 11, Bạc)Giá bán 17.990.000 đBảo hành 12 thángThông số sản phẩm- CPU: AMD Ryzen™ 5 220 Processor (6 cores, up to 4.9 GHz)
- RAM: 16GB DDR5 5600MHz
- Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
- VGA: AMD Radeon™ Graphics
- Màn hình: 14.0 inch FHD+, WVA, 300nits, Anti-Glare, Non-Touch
- Pin: 3cell 41Wh
- Màu: Platinum Silver (Bạc)
- Trọng lượng: 1.56 kg
- OS: Windows 11 Home
-
Giảm 5%
SKU: 147557Laptop Dell Inspiron 14 5440 NDY5V1 (Intel Core i5-1334U, 16GB RAM, 512GB SSD, 14.0 inch FHD+, Win 11, Xanh)
Giá gốc là: 21.010.000 đ.20.000.000 đGiá hiện tại là: 20.000.000 đ.Laptop Dell Inspiron 14 5440 NDY5V1 (Intel Core i5-1334U, 16GB RAM, 512GB SSD, 14.0 inch FHD+, Win 11, Xanh)Giá bán 20.000.000 đBảo hành 12 thángThông số sản phẩm- CPU: Intel Core i5-1334U up to 4.60GHz
- Màn hình: 14.0 inch FHD+ (1920 x 1200), WVA, Anti-glare, 16:10
- RAM: 16GB DDR5 4400MHz (2 x 8GB)
- VGA: Onboard Intel Iris Xe Graphics
- Ổ cứng: 512GB SSD M.2 NVMe /
- Hệ điều hành: Windows 11 Home SL + Office Home & Student 2021
- Pin: 3 cell 41 Wh Pin liền
- Khối lượng: 1.5kg
- OS: Windows 11 Home SL















admin –
Laptop Dell Inspiron 16 5630 i7 1360P (i7-1360P, 16GB LPDDR5, 512GB SSD, 16.0 inch FHD, RTX 2050, BT 5.2, WIFI 6, Finger Print, Win11 Home SL, Platinum Silver) là một chiếc máy tính xách tay có hiệu năng mạnh mẽ và màn hình tuyệt đẹp. Laptop Dell Inspiron 16 5630 i7 1360P có bộ xử lý Intel Core i7, RAM 16 GB và ổ SSD 512 GB cho khả năng đa nhiệm nhanh và mượt mà.