Laptop Dell Vostro 3530 i7 1355U (i7-1355U, 8GB DDR4, 512GB SSD, 15.6 inch FHD, MX550 2GB, BT 5.0, WLAN 802.11ac, Win11 Home SL, Titan Gray)
Thông số sản phẩm
- Thương hiệu: DELL
- Laptop Dell Vostro 3530 i7 1355U
- Model: V3530-i7U085W11GRD2
- Cpu: Intel Core i7-1355U (12MB Cache, Turbo Boost 5.0GHz)
- Ram: 8GB (1x8GB) DDR4 3200MHz
- Ssd/Hdd: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
- Vga: NVIDIA MX550 2GB GDDR6
- Lcd: 15.6" FHD
- Màu sắc: Titan Gray
- Pin: 4-Cell Battery, 54WHr (Integrated)
- Hệ điều hành: Win11 Home SL, Office Home and Student 2021
- Trọng Lượng: 1.63/1.66 kg
Giá niêm yết:
24.490.000 đ
Giá khuyến mãi:
21.590.000 đ
( Đã bao gồm VAT )
Chính sách bán hàng
Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
Sản phẩm Chính hãng 100%
Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
Giao hàng toàn quốc
Thanh toán linh động
Trả Góp lãi suất thấp
Giới thiệu sản phẩm
Laptop Dell Vostro 3530 i7 1355U (i7-1355U, 8GB DDR4, 512GB SSD, 15.6 inch FHD, MX550 2GB, BT 5.0, WLAN 802.11ac, Win11 Home SL, Titan Gray) là máy tính xách tay được thiết kế để xử lý đa nhiệm, năng suất và giải trí một cách dễ dàng. Nó có thiết kế bền và đẹp, thời lượng pin dài và nhiều tùy chọn kết nối. Cho dù bạn cần tạo bài thuyết trình, chỉnh sửa video, duyệt web hay phát trực tuyến các chương trình yêu thích của mình, Dell Vostro 3530 i7 1355U đều có thể xử lý tất cả.

TỔNG QUAN LAPTOP DELL VOSTRO 3530 I7 1355U (I7-1355U, 8GB DDR4, 512GB SSD, 15.6 INCH FHD, MX550 2GB, BT 5.0, WLAN 802.11AC, WIN11 HOME SL, TITAN GRAY)
- Thương hiệu: DELL
- Laptop Dell Vostro 3530 i7 1355U
- Model: V3530-i7U085W11GRD2
- Cpu: Intel Core i7-1355U (12MB Cache, Turbo Boost 5.0GHz)
- Ram: 8GB (1x8GB) DDR4 3200MHz
- Ssd/Hdd: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
- Vga: NVIDIA MX550 2GB GDDR6
- Lcd: 15.6″ FHD
- Màu sắc: Titan Gray
- Pin: 4-Cell Battery, 54WHr (Integrated)
- Hệ điều hành: Win11 Home SL, Office Home and Student 2021
- Trọng Lượng: 1.63/1.66 kg
>> Tìm hiểu thêm Laptop Dell tại : https://songphuong.vn/laptop-dell/
Vui lòng tham khảo chi tiết và đặt hàng tại Website Song Phương: https://songphuong.vn hoặc Hotline: 1900585810
Đánh giá Laptop Dell Vostro 3530 i7 1355U (i7-1355U, 8GB DDR4, 512GB SSD, 15.6 inch FHD, MX550 2GB, BT 5.0, WLAN 802.11ac, Win11 Home SL, Titan Gray)
1 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
Thông số kỹ thuật
| Hãng sản xuất | Laptop Dell |
| Tên sản phẩm | Laptop Dell Vostro 3530 i7 1355U |
| Model | (V3530-i7U085W11GRD2) |
| Bộ vi xử lý | Intel Core i7-1355U |
| Bộ vi xử lý | Intel Core i7-1355U |
| Số nhân | 10 |
| Số luồng | 12 |
| Tốc độ | Up to 5.00 GHz |
| Bộ nhớ đệm | 12M Cache |
| Bộ nhớ trong (RAM) | |
| Dung lượng | 8GB (8GBx1) DDR4 3200MHz |
| Số khe cắm | |
| Hỗ trợ tối đa | |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng | 512GB M.2 PCIe NVMe SSD |
| Tốc độ vòng quay | |
| Khe cắm SSD mở rộng | |
| Ổ đĩa quang (ODD) | Không |
| Hiển thị | |
| Màn hình | 15.6 inch, 120Hz, 250 nits WVA Anti- Glare LED Backlit Narrow Border Display |
| Độ phân giải | FHD(1920*1080) |
| Tần số quét | – |
| Đồ Họa (VGA) | |
| Card màn hình | NVIDIA MX550 2GB GDDR6 |
| Kết nối (Network) | |
| Wireless | WiFi 802.11ac 1×1 |
| LAN | 1 RJ45 Ethernet port |
| Bluetooth | Bluetooth |
| Bàn phím , Chuột | |
| Kiểu bàn phím | Bàn phím tiêu chuẩn |
| Chuột | Cảm ứng đa điểm |
| Giao tiếp mở rộng | |
| Kết nối USB | 1 USB 3.2 Gen 1 port |
| 1 USB 2.0 port | |
| 1 USB 3.2 Gen 1 Type-C® port | |
| 1 USB 3.2 Gen 1 Type-C® port with DisplayPort Alt Mode 1.4/Power Delivery (only for computers with aluminum chassis or NVIDIA® GeForce MX550 graphics card) | |
| Kết nối HDMI/VGA | 1 HDMI 1.4 port |
| Tai nghe | 1 Universal audio port |
| Camera | 720p at 30 fps HD RGB camera |
| Card mở rộng | |
| LOA | 2 Loa |
| Kiểu Pin | 4 Cell, 54 Wh |
| Sạc pin | Đi kèm |
| Hệ điều hành (bản quyền) đi kèm | Win11 Home SL, Microsoft(R)Office Home and Student 2021 |
| Kích thước (Dài x Rộng x Cao) | Height (Front): 0.67 in. (16.96 mm) |
| Height (Rear): 0.75 in. (19.00 mm) | |
| Width: 14.11 in. (358.50 mm) | |
| Depth: 9.28 in. (235.60 mm) | |
| Trọng Lượng | 1.90 kg |
| Màu sắc | Xám Đen |
Tin mới nhất

AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max, bộ xử lý AI mạnh mẽ cho thế hệ PC tiếp theo
AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max nhanh hơn, tại CES 2026 vừa qua, AMD đã chính thức làm dậy sóng thị trường công nghệ khi công bố các dòng chip Ryzen AI Max 300 Series (tên mã Strix Halo) và hé lộ về thế hệ kế nhiệm Ryzen AI Max 400 Series (Gorgon Halo). Đây không chỉ là những con chip thông thường mà là một “cuộc cách mạng” cho máy tính xách tay hiệu năng cao và máy […]

MSI giới thiệu hệ sinh thái lắp ráp PC đột phá tại CES 2026, trao quyền cho người dùng với những cải tiến táo bạo và thiết kế tự lắp ráp dễ dàng.
MSI giới thiệu hệ sinh thái lắp ráp PC đột phá tại CES 2026, trao quyền cho người dùng với những cải tiến táo bạo và thiết kế tự lắp ráp dễ dàng. Tại triển lãm CES 2026, MSI đã tạo nên một cơn địa chấn trong giới công nghệ khi công bố hệ sinh thái lắp ráp PC (DIY) hoàn toàn mới. Từ dòng bo mạch chủ mới, bộ nguồn hoàn toàn mới với các tính năng độc quyền, […]

Workshop “COLORFUL – COLOR OF GAMER” tại Nha Trang
Workshop COLORFUL – COLOR OF GAMER | Nha Trang 2026 Chiều ngày 17/01/2026 vừa qua, trong không khí những ngày đầu năm mới, Công ty Song Phương cùng COLORFUL và nhà phân phối NetworkHub đã tổ chức buổi Workshop chuyên đề dành cho các chủ phòng máy iCafe với chủ đề “COLORFUL – COLOR OF GAMER” tại Emerald Center (Sảnh Phù Dung), số 3 Phong Châu, Nha Trang. Sự kiện diễn ra trong không gian thân mật với sự góp […]

Thông tin CPU Intel Panther Lake – Intel Core Ultra Series 3 – Dự kiến ra mắt vào cuối năm 2025
Thông tin CPU Intel Panther Lake – Intel Core Ultra Series 3, Dự kiến ra mắt vào cuối năm 2025 Trong sự kiện Tech Tour 2025, Intel đã xác nhận rằng dòng CPU Panther Lake “Core Ultra Series 3” sẽ được ra mắt chính thức tại CES 2026. Intel dự kiến sẽ công bố toàn bộ thông số kỹ thuật, hiệu năng chi tiết cùng nhiều thông tin bổ sung quan trọng. Đồng thời, các đối tác sản xuất cũng sẽ trình làng nhiều […]









admin –
Laptop Dell Vostro 3530 i7 1355U (i7-1355U, 8GB DDR4, 512GB SSD, 15.6 inch FHD, MX550 2GB, BT 5.0, WLAN 802.11ac, Win11 Home SL, Titan Gray) là máy tính xách tay được thiết kế để xử lý đa nhiệm, năng suất và giải trí một cách dễ dàng. Nó có thiết kế bền và đẹp, thời lượng pin dài và nhiều tùy chọn kết nối. Cho dù bạn cần tạo bài thuyết trình, chỉnh sửa video, duyệt web hay phát trực tuyến các chương trình yêu thích của mình, Dell Vostro 3530 i7 1355U đều có thể xử lý tất cả.