Laptop Dell XPS 17 9730 i7 1365HX (i7-13650HX, 16GB DDR5, 512GB SSD, 15.6 inch FHD 165Hz, RTX 4050, Win11 Home SL, RGB Backlit Keyboard, Titan Gray)
Thông số sản phẩm
- Thương hiệu: DELL
- Laptop Dell XPS 17 9730 i7 1365HX
- Model: XPS9730-i9H165W11SL4070
- Cpu: Intel Core i7-13650HX (24MB Cache, Turbo Boost 4.9GHz)
- Ram: 16GB (2x8GB) DDR5 4800MHz
- Ssd/Hdd: 512GB SSD
- Vga: NVIDIA(R) GeForce RTX 4050 6GB GDDR6
- Lcd: 15.6'' FHD (WVA) 165Hz 100% sRGB
- Màu sắc: Titan Gray
- Pin: 6-Cell Battery, 97WHr (Integrated)
- Hệ điều hành: Win11 Home SL, Office Home and Student 2021
- Trọng Lượng: 2.4 kg
Giá niêm yết:
97.990.000 đ
Giá khuyến mãi:
95.990.000 đ
( Đã bao gồm VAT )
Chính sách bán hàng
Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
Sản phẩm Chính hãng 100%
Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
Giao hàng toàn quốc
Thanh toán linh động
Trả Góp lãi suất thấp
Giới thiệu sản phẩm
Laptop Dell XPS 17 9730 i7 1365HX (i7-13650HX, 16GB DDR5, 512GB SSD, 15.6 inch FHD 165Hz, RTX 4050, Win11 Home SL, RGB Backlit Keyboard, Titan Gray) là một chiếc máy tính xách tay mạnh mẽ có màn hình 15.6 inch, bộ xử lý Intel Core i7 1365HX và thiết kế đẹp mắt. Máy tính xách tay Dell XPS 17 9730 lý tưởng cho các chuyên gia cần hiệu suất cao và tính di động. Laptop Dell XPS 17 9730 i7 1365HX có thể xử lý các tác vụ đòi hỏi khắt khe như chỉnh sửa video, chơi game và đa nhiệm một cách dễ dàng.
TỔNG QUAN LAPTOP DELL XPS 17 9730 I7 1365HX (I7-13650HX, 16GB DDR5, 512GB SSD, 15.6 INCH FHD 165HZ, RTX 4050, WIN11 HOME SL, RGB BACKLIT KEYBOARD, TITAN GRAY)
- Thương hiệu: DELL
- Tên sản phẩm: Laptop Dell XPS 17 9730 i7 1365HX
- Model: XPS9730-i9H165W11SL4070
- Cpu: Intel Core i7-13650HX (24MB Cache, Turbo Boost 4.9GHz)
- Ram: 16GB (2x8GB) DDR5 4800MHz
- Ssd/Hdd: 512GB SSD
- Vga: NVIDIA(R) GeForce RTX 4050 6GB GDDR6
- Lcd: 15.6” FHD (WVA) 165Hz 100% sRGB
- Màu sắc: Titan Gray
- Pin: 6-Cell Battery, 97WHr (Integrated)
- Hệ điều hành: Win11 Home SL, Office Home and Student 2021
- Trọng Lượng: 2.4 kg
>> Tìm hiểu thêm Laptop Dell tại : https://songphuong.vn/laptop-dell/
Vui lòng tham khảo chi tiết và đặt hàng tại Website Song Phương: https://songphuong.vn hoặc Hotline: 1900585810
Đánh giá Laptop Dell XPS 17 9730 i7 1365HX (i7-13650HX, 16GB DDR5, 512GB SSD, 15.6 inch FHD 165Hz, RTX 4050, Win11 Home SL, RGB Backlit Keyboard, Titan Gray)
1 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
Thông số kỹ thuật
| Hãng sản xuất | Laptop Dell |
| Bộ vi xử lý | Intel Core i7 1365HX |
| Tên sản phẩm | Laptop Dell XPS 17 9730 i7 1365HX (XPS9730-i9H165W11SL4070) |
| Số nhân | 14 |
| Số luồng | 20 |
| Tốc độ | Up to 4.9 GHz |
| Bộ nhớ đệm | 24M Cache |
| Bộ nhớ trong (RAM) | |
| Dung lượng | 16GB (8GBx2) DDR5 4800MHz |
| Số khe cắm | |
| Hỗ trợ tối đa | |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng | 512GB M.2 PCIe NVMe SSD |
| Tốc độ vòng quay | |
| Khe cắm SSD mở rộng | |
| Ổ đĩa quang (ODD) | Không |
| Hiển thị | |
| Màn hình | 15.6 inch, 165Hz, 250 nits WVA Anti- Glare LED Backlit Narrow Border Display |
| Độ phân giải | FHD(1920*1080) |
| Tần số quét | – |
| Đồ Họa (VGA) | |
| Card màn hình | NVIDIA(R) GeForce RTX 4050 6GB GDDR6 |
| Kết nối (Network) | |
| Wireless | Wi-Fi 6 1675 (AX211) 2×2 |
| LAN | 1 RJ45 Ethernet port |
| Bluetooth | Bluetooth 5.2 |
| Bàn phím , Chuột | |
| Kiểu bàn phím | Bàn phím tiêu chuẩn |
| Chuột | Cảm ứng đa điểm |
| Giao tiếp mở rộng | |
| 4 Thunderbolt™ 4 (USB Type-C™) ports with DisplayPort and Power Delivery support | |
| 3.5mm headphone/microphone combo jack | |
| (1) USB-C to USB-A v3.0 & HDMI v2.0 adapter (included in the box) | |
| Kết nối HDMI/VGA | 1 HDMI 1.4 port |
| Tai nghe | 1 Universal audio port |
| Camera | 720p at 30 fps HD RGB camera |
| Card mở rộng | |
| LOA | 2 Loa |
| Kiểu Pin | 6-Cell Battery, 97WHr (Integrated) |
| Sạc pin | Đi kèm |
| Hệ điều hành (bản quyền) đi kèm | Win11 Home SL, Microsoft(R)Office Home and Student 2021 |
| Kích thước (Dài x Rộng x Cao) | Height (Front): 19,50 mm (0,77 inch) |
| Height (Rear): 374,45 mm (14,74 inch) | |
| Width: 14.11 in. (358.50 mm) | |
| Depth: 248,05 mm (9,76 inch) | |
| Trọng Lượng | 2,31 kg |
| Màu sắc | Xám Đen |
Tin mới nhất

AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max, bộ xử lý AI mạnh mẽ cho thế hệ PC tiếp theo
AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max nhanh hơn, tại CES 2026 vừa qua, AMD đã chính thức làm dậy sóng thị trường công nghệ khi công bố các dòng chip Ryzen AI Max 300 Series (tên mã Strix Halo) và hé lộ về thế hệ kế nhiệm Ryzen AI Max 400 Series (Gorgon Halo). Đây không chỉ là những con chip thông thường mà là một “cuộc cách mạng” cho máy tính xách tay hiệu năng cao và máy […]

MSI giới thiệu hệ sinh thái lắp ráp PC đột phá tại CES 2026, trao quyền cho người dùng với những cải tiến táo bạo và thiết kế tự lắp ráp dễ dàng.
MSI giới thiệu hệ sinh thái lắp ráp PC đột phá tại CES 2026, trao quyền cho người dùng với những cải tiến táo bạo và thiết kế tự lắp ráp dễ dàng. Tại triển lãm CES 2026, MSI đã tạo nên một cơn địa chấn trong giới công nghệ khi công bố hệ sinh thái lắp ráp PC (DIY) hoàn toàn mới. Từ dòng bo mạch chủ mới, bộ nguồn hoàn toàn mới với các tính năng độc quyền, […]

Workshop “COLORFUL – COLOR OF GAMER” tại Nha Trang
Workshop COLORFUL – COLOR OF GAMER | Nha Trang 2026 Chiều ngày 17/01/2026 vừa qua, trong không khí những ngày đầu năm mới, Công ty Song Phương cùng COLORFUL và nhà phân phối NetworkHub đã tổ chức buổi Workshop chuyên đề dành cho các chủ phòng máy iCafe với chủ đề “COLORFUL – COLOR OF GAMER” tại Emerald Center (Sảnh Phù Dung), số 3 Phong Châu, Nha Trang. Sự kiện diễn ra trong không gian thân mật với sự góp […]

Thông tin CPU Intel Panther Lake – Intel Core Ultra Series 3 – Dự kiến ra mắt vào cuối năm 2025
Thông tin CPU Intel Panther Lake – Intel Core Ultra Series 3, Dự kiến ra mắt vào cuối năm 2025 Trong sự kiện Tech Tour 2025, Intel đã xác nhận rằng dòng CPU Panther Lake “Core Ultra Series 3” sẽ được ra mắt chính thức tại CES 2026. Intel dự kiến sẽ công bố toàn bộ thông số kỹ thuật, hiệu năng chi tiết cùng nhiều thông tin bổ sung quan trọng. Đồng thời, các đối tác sản xuất cũng sẽ trình làng nhiều […]










admin –
Laptop Dell XPS 17 9730 i7 1365HX (i7-13650HX, 16GB DDR5, 512GB SSD, 15.6 inch FHD 165Hz, RTX 4050, Win11 Home SL, RGB Backlit Keyboard, Titan Gray) là một chiếc máy tính xách tay mạnh mẽ có màn hình 15.6 inch, bộ xử lý Intel Core i7 1365HX và thiết kế đẹp mắt. Máy tính xách tay Dell XPS 17 9730 lý tưởng cho các chuyên gia cần hiệu suất cao và tính di động.