Laptop Dell XPS13 9350 PP9H1 (Intel Core Ultra 7 258V, 32GB RAM, 1TB SSD, 13.4 inch QHD+, Win 11, Xám)
Thông số sản phẩm
- CPU: Intel Core Ultra 7-258V (12MB, 8 nhân, 8 luồng)
- RAM: 32GB Onboard 8533MHz LPDDR5x (Hỗ trợ tối đa 32GB)
- Ổ cứng: 1TB SSD M.2 NVMe
- VGA: Intel Arc Graphics
- Màn hình: 13.4 inch QHD+ (2560x1600), WVA, 120Hz, Màn hình chống lóa, 500 nits
- Pin: 3Cell 55WHrs
- Cân nặng: 1.21 kg
- Màu sắc: Xám
- OS: Windows 11 Home
Giá niêm yết:
79.100.000 đ
Giá khuyến mãi:
72.750.000 đ
( Đã bao gồm VAT )
Chính sách bán hàng
Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
Sản phẩm Chính hãng 100%
Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
Giao hàng toàn quốc
Thanh toán linh động
Trả Góp lãi suất thấp
Giới thiệu sản phẩm
Laptop Dell XPS13 9350 PP9H1 (Intel Core Ultra 7 258V, 32GB RAM, 1TB SSD, 13.4-inch QHD+, Win 11, Xám)
Laptop Dell XPS13 9350 PP9H1 là mẫu Laptop – Máy Tính Xách Tay thuộc dòng cao cấp nhất của Dell, sở hữu tông màu Xám (Platinum) thời thượng cùng thiết kế tối giản, siêu mỏng nhẹ dành cho giới doanh nhân và người dùng sáng tạo. Được trang bị bộ vi xử lý Intel Core Ultra 7 258V thế hệ mới tích hợp công nghệ AI tiên tiến, máy mang lại hiệu năng xử lý vượt trội trong khi vẫn duy trì mức tiêu thụ năng lượng cực thấp và thời lượng pin ấn tượng.
TỔNG QUAN LAPTOP DELL XPS13 9350 PP9H1
- CPU: Intel Core Ultra 7-258V (12MB, 8 nhân, 8 luồng)
- RAM: 32GB Onboard 8533MHz LPDDR5x (Hỗ trợ tối đa 32GB)
- Ổ cứng: 1TB SSD M.2 NVMe
- VGA: Intel Arc Graphics
- Màn hình: 13.4 inch QHD+ (2560×1600), WVA, 120Hz, Màn hình chống lóa, 500 nits
- Pin: 3Cell 55WHrs
- Cân nặng: 1.21 kg
- Màu sắc: Xám
- OS: Windows 11 Home
=> Xem Thêm: Laptop Dell
=> Xem Thêm: Laptop Doanh Nghiệp
Đánh giá Laptop Dell XPS13 9350 PP9H1 (Intel Core Ultra 7 258V, 32GB RAM, 1TB SSD, 13.4 inch QHD+, Win 11, Xám)
1 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
Thông số kỹ thuật
| CPU | Intel® Core™ Ultra 7-258V |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home (Copilot+ PC) |
| Card đồ họa | Intel® Arc™ Graphics |
| Màn hình | 13.4 inch, Touch, OLED |
| Độ phân giải | 3K |
| Độ sáng | 400 nits |
| Thiết kế viền | InfinityEdge |
| RAM | 32GB LPDDR5X 8533MT/s (Onboard) |
| Ổ cứng | 1TB SSD M.2 PCIe NVMe |
| Màu sắc | Platinum |
| Bàn phím | Backlit English Keyboard, tích hợp vân tay |
| Cổng kết nối | 2 × Thunderbolt™ 4 (USB-C, Power Delivery, DisplayPort) |
| Touchpad | Precision Touchpad đa điểm |
| Camera | FHD 1080p + IR |
| Micro | Dual-array microphones |
| Âm thanh | Quad speaker, Realtek ALC1318 (8W) |
| Kết nối không dây | Intel® Killer™ Wi-Fi 7 + Bluetooth 5.4 |
| Pin | 3 Cell, 55Wh |
| Sạc | 60W USB-C |
| Chất liệu | Nhôm CNC nguyên khối |
| Kích thước | 295.3 × 199.1 × 14.8 mm |
| Trọng lượng | ~1.18 kg |
Tin mới nhất

[CTKM] BUILD PC ASUS RINH QUÀ HẾT NẤC
BUILD PC ASUS RINH QUÀ HẾT NẤC – KHI BUILD PC CÙNG LINH KIỆN ASUS TUF GAMING SERIES HOẶC ROG/ ROG STRIX SERIES TỪ NGÀY 05/05/2026 ĐẾN 05/06/2026 Cơ hội cực hấp dẫn dành cho quý khách hàng đang muốn nâng cấp hoặc build mới dàn PC chuẩn gaming – làm việc chuyên nghiệp. Chỉ cần chọn linh kiện máy tính ASUS chính hãng, quà tặng giá trị sẽ về tay ngay! 1.Tên chương trình khuyến mãi: BUILD PC ASUS […]

Intel Core Ultra Series 3 Chính Thức Ra Mắt – Thế hệ Chip Mới Dành Cho Laptop AI
Intel Core Ultra Series 3 Chính Thức Ra Mắt – Thế hệ Chip Mới Dành Cho Laptop AI Intel chính thức giới thiệu loạt bộ vi xử lý Intel Core Ultra Series 3 thế hệ mới. Ra mắt như một bước tiến đột phá trong dòng chip di động, Series 3 mang đến kiến trúc lõi lai thông minh, NPU thế hệ mới tăng tốc AI tại chỗ và card đồ họa Intel Arc đủ sức phục vụ game lẫn […]

Sự kiện RTX AI PC Day tại Nha Trang
Sự kiện RTX AI PC Day tại Nha Trang đã chính thức diễn ra vào ngày 18/4/2026 tại Khách sạn Mường Thanh Luxury Khánh Hòa (Khu dân cư Cồn, gần cầu Trần Phú). Đây là một trong những sự kiện công nghệ nổi bật, quy tụ đông đảo cộng đồng yêu PC, game thủ và những người đam mê sáng tạo nội dung đến trải nghiệm những công nghệ tiên tiến nhất hiện nay. Đặc biệt tại sự kiện lần […]

Intel công bố Core Ultra 270K Plus và 250K Plus ra mắt ngày 26/03/2026
Intel công bố Core Ultra 270K Plus và 250K Plus ra mắt ngày 26/03/2026 Intel chính thức giới thiệu hai bộ vi xử lý desktop mới thuộc dòng Core Ultra 200S Plus là CPU Intel Core Ultra 7 270K Plus và CPU Intel Core Ultra 5 250K Plus, hướng đến phân khúc game thủ và người dùng cần hiệu năng cao cho các tác vụ đa nhiệm, sáng tạo nội dung và gaming hiện đại. Đây được xem là bản […]
Sản phẩm đã xem
-
Giảm 8%
SKU: 147562Laptop Dell XPS13 9350 PP9H1 (Intel Core Ultra 7 258V, 32GB RAM, 1TB SSD, 13.4 inch QHD+, Win 11, Xám)
Giá gốc là: 79.100.000 đ.72.750.000 đGiá hiện tại là: 72.750.000 đ.Laptop Dell XPS13 9350 PP9H1 (Intel Core Ultra 7 258V, 32GB RAM, 1TB SSD, 13.4 inch QHD+, Win 11, Xám)Giá bán 72.750.000 đBảo hành 12 thángThông số sản phẩm- CPU: Intel Core Ultra 7-258V (12MB, 8 nhân, 8 luồng)
- RAM: 32GB Onboard 8533MHz LPDDR5x (Hỗ trợ tối đa 32GB)
- Ổ cứng: 1TB SSD M.2 NVMe
- VGA: Intel Arc Graphics
- Màn hình: 13.4 inch QHD+ (2560x1600), WVA, 120Hz, Màn hình chống lóa, 500 nits
- Pin: 3Cell 55WHrs
- Cân nặng: 1.21 kg
- Màu sắc: Xám
- OS: Windows 11 Home










spweb4 –
Laptop Dell XPS13 9350 PP9H1 là mẫu Laptop – Máy Tính Xách Tay thuộc dòng cao cấp nhất của Dell, sở hữu tông màu Xám (Platinum) thời thượng cùng thiết kế tối giản, siêu mỏng nhẹ dành cho giới doanh nhân và người dùng sáng tạo.