Laptop HP 250 G10 A06FFPT (i7-1355U, Ram16GB, SSD 512GB, 15.6 Inch FHD, Win 11 Home, Bạc)
Thông số sản phẩm
- Thương hiệu: HP
- Model : A06FFPT
- CPU: Intel Core i7-1355U
- Màn hình: 15.6 FHD
- Ram: 16GB
- Ổ cứng: 512 GB SSD
- Màu sắc: Bạc
- Window 11 Home
Giá bán:
21.990.000 đ
( Đã bao gồm VAT )
Chính sách bán hàng
Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
Sản phẩm Chính hãng 100%
Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
Giao hàng toàn quốc
Thanh toán linh động
Trả Góp lãi suất thấp
Giới thiệu sản phẩm
Laptop HP 250 G10 A06FFPT (i7-1355U, Ram 16GB, SSD 512GB, 15.6 Inch FHD, Win 11 Home, Bạc)
Laptop HP 250 G10 A06FFPT là Laptop Văn Phòng từ thương hiệu HP, mang đến hiệu suất vượt trội và thiết kế mỏng nhẹ cho người dùng hiện đại. Với cấu hình mạnh mẽ và màn hình sắc nét, HP 250 G10 A06FFPT hỗ trợ bạn xử lý công việc hiệu quả, lý tưởng cho nhân viên văn phòng và sinh viên cần một thiết bị đáng tin cậy.
Được trang bị bộ vi xử lý Intel Core i7-1355U, kết hợp 16GB DDR4-3200MHz và ổ cứng SSD 512GB, Laptop HP A06FFPT xử lý nhanh các tác vụ như làm việc đa nhiệm, chỉnh sửa tài liệu hoặc xử lý đồ họa nhẹ, trong khi Intel Iris Xe Graphics mang đến hình ảnh sống động cho các nhu cầu sáng tạo và giải trí.

TỔNG QUAN LAPTOP HP 250 G10 A06FFPT
- Thương hiệu: HP
- Model : A06FFPT
- CPU: Intel Core i7-1355U
- Màn hình: 15.6 FHD
- Ram: 16GB
- Ổ cứng: 512 GB SSD
- Màu sắc: Bạc
- Window 11 Home
>>Xem thêm: Laptop HP
>>Xem thêm: Laptop Doanh Nhân
Đánh giá Laptop HP 250 G10 A06FFPT (i7-1355U, Ram16GB, SSD 512GB, 15.6 Inch FHD, Win 11 Home, Bạc)
1 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
Thông số kỹ thuật
| Thương hiệu | HP |
| Sản phẩm | Laptop HP 250 G10 A06FFPT |
| Part Number | A06FFPT |
| Màu sắc | Silver |
| Bộ vi xử lý | Intel Core i7-1355U up to 5.0Ghz, 12MB |
| Bộ nhớ trong | 16GB DDR4 3200Mhz (1 x 16GB) |
| Số khe cắm | |
| Dung lượng tối đa | |
| VGA | Intel Iris Xe Graphics |
| Ổ cứng | 512 GB SSD PCIe NVMe |
| Ổ quang | |
| Card Reader | |
| Màn hình | 15.6 inch FHD (1920 x 1080), IPS, Narrow bezel, Anti-glare, 250 nits, 45% NTSC |
| Webcam | 720p HD Camera |
| Audio | Stereo speakers, integrated digital microphone |
| Giao tiếp mạng | |
| Giao tiếp không dây | Realtek Wi-Fi 6 (2×2) , Bluetooth 5.3 |
| Cổng giao tiếp | 1 x USB Type-C 5Gbps signaling rate, 2 x USB Type-A 5Gbps signaling rate, 1 x AC power, 1 x HDMI 1.4b, 1 x stereo headphone/microphone combo jack |
| Pin | 3 Cell – 41Wh |
| Kích thước (rộng x dài x cao) | 36cm x 23.6cm x 1.86cm |
| Cân nặng | 1.52 kg |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home Single Language |
Tin mới nhất

Intel công bố Core Ultra 270K Plus và 250K Plus ra mắt ngày 26/03/2026
Intel công bố Core Ultra 270K Plus và 250K Plus ra mắt ngày 26/03/2026 Intel chính thức giới thiệu hai bộ vi xử lý desktop mới thuộc dòng Core Ultra 200S Plus là CPU Intel Core Ultra 7 270K Plus và CPU Intel Core Ultra 5 250K Plus, hướng đến phân khúc game thủ và người dùng cần hiệu năng cao cho các tác vụ đa nhiệm, sáng tạo nội dung và gaming hiện đại. Đây được xem là bản […]

AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max, bộ xử lý AI mạnh mẽ cho thế hệ PC tiếp theo
AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max nhanh hơn, tại CES 2026 vừa qua, AMD đã chính thức làm dậy sóng thị trường công nghệ khi công bố các dòng chip Ryzen AI Max 300 Series (tên mã Strix Halo) và hé lộ về thế hệ kế nhiệm Ryzen AI Max 400 Series (Gorgon Halo). Đây không chỉ là những con chip thông thường mà là một “cuộc cách mạng” cho máy tính xách tay hiệu năng cao và máy […]

MSI giới thiệu hệ sinh thái lắp ráp PC đột phá tại CES 2026, trao quyền cho người dùng với những cải tiến táo bạo và thiết kế tự lắp ráp dễ dàng.
MSI giới thiệu hệ sinh thái lắp ráp PC đột phá tại CES 2026, trao quyền cho người dùng với những cải tiến táo bạo và thiết kế tự lắp ráp dễ dàng. Tại triển lãm CES 2026, MSI đã tạo nên một cơn địa chấn trong giới công nghệ khi công bố hệ sinh thái lắp ráp PC (DIY) hoàn toàn mới. Từ dòng bo mạch chủ mới, bộ nguồn hoàn toàn mới với các tính năng độc quyền, […]

Workshop “COLORFUL – COLOR OF GAMER” tại Nha Trang
Workshop COLORFUL – COLOR OF GAMER | Nha Trang 2026 Chiều ngày 17/01/2026 vừa qua, trong không khí những ngày đầu năm mới, Công ty Song Phương cùng COLORFUL và nhà phân phối NetworkHub đã tổ chức buổi Workshop chuyên đề dành cho các chủ phòng máy iCafe với chủ đề “COLORFUL – COLOR OF GAMER” tại Emerald Center (Sảnh Phù Dung), số 3 Phong Châu, Nha Trang. Sự kiện diễn ra trong không gian thân mật với sự góp […]











spweb4 –
Laptop HP 250 G10 A06FFPT là Laptop Văn Phòng từ thương hiệu HP, mang đến hiệu suất vượt trội và thiết kế mỏng nhẹ cho người dùng hiện đại. Với cấu hình mạnh mẽ và màn hình sắc nét, HP 250 G10 A06FFPT hỗ trợ bạn xử lý công việc hiệu quả, lý tưởng cho nhân viên văn phòng và sinh viên cần một thiết bị đáng tin cậy.