Laptop HP 250 G9R AX3D4AT (i5-1335U, Ram 16GB, SSD 512GB, 14.0 Inch FHD, Win 11 Single Language, Bạc)
- Thương hiệu: HP
- Model : AX3D4AT
- CPU: Intel Core i5-1335U
- Màn hình: 14 FHD
- Ram: 16GB
- Ổ cứng: 512GB SSD
- Màu sắc: Bạc
- Window 11 Home
Laptop HP 250 G9R AX3D4AT (Intel Core i5-1335U, Ram 16GB, SSD 512GB, 14.0 Inch FHD, Win 11 Single Language, Bạc)
Laptop HP 250 G9R AX3D4AT là Laptop – Máy Tính Xách Tay hiệu năng cao từ thương hiệu HP, mang đến sự kết hợp hoàn hảo giữa sức mạnh và tính di động cho người dùng hiện đại. Với bộ vi xử lý thế hệ mới và thiết kế nhỏ gọn, sản phẩm này giúp bạn xử lý công việc một cách nhanh chóng, lý tưởng cho nhân viên văn phòng và sinh viên năng động.
Với màn hình 14.0 inch FHD (1920 x 1080) với 2 viền bên mỏng, chống chói, độ sáng 250 nits mang đến hình ảnh sắc nét, hỗ trợ làm việc hiệu quả trong điều kiện ánh sáng khác nhau. HP 250 G9R AX3D4AT là lựa chọn hoàn hảo cho người dùng văn phòng và sinh viên. Với hiệu suất mạnh mẽ, thiết kế tinh gọn và tính di động cao, sản phẩm này không chỉ đáp ứng công việc mà còn nâng tầm phong cách làm việc của bạn.
TỔNG QUAN LAPTOP HP 250 G9R AX3D4AT
- Thương hiệu: HP
- Model : AX3D4AT
- CPU: Intel Core i5-1335U
- Màn hình: 14 FHD
- Ram: 16GB
- Ổ cứng: 512GB SSD
- Màu sắc: Bạc
- Window 11 Home
>>Xem thêm: Laptop HP
>>Xem thêm: Laptop Doanh Nhân
Đánh giá Laptop HP 250 G9R AX3D4AT (i5-1335U, Ram 16GB, SSD 512GB, 14.0 Inch FHD, Win 11 Single Language, Bạc)
| Thương hiệu | HP |
| Sản phẩm | Laptop HP 250 G9R AX3D4AT |
| Part Number | AX3D4AT |
| Màu sắc | Silver |
| Bộ vi xử lý | Intel Core i5-1335U up to 4.6Ghz, 12MB |
| Bộ nhớ trong | 16GB DDR4 3200 MT/s (1 x 16GB) |
| Số khe cắm | |
| Dung lượng tối đa | |
| VGA | Intel Iris Xe Graphics |
| Ổ cứng | 512 GB SSD PCIe NVMe |
| Ổ quang | |
| Card Reader | |
| Màn hình | 15.6 inch FHD (1920 x 1080), IPS, Narrow bezel, Anti-glare, 250 nits, 45% NTSC |
| Webcam | 720p HD Camera |
| Audio | Dual stereo speakers, dual array microphones |
| Giao tiếp mạng | |
| Giao tiếp không dây | Intel Wi-Fi 6 AX201 (2×2) , Bluetooth 5.2 |
| Cổng giao tiếp | 1 x USB Type-C 10Gbps signaling rate (USB Power Delivery, DisplayPort 1.4), 2 x USB Type-A 5Gbps signaling rate, 1 x HDMI 1.4b, 1 x stereo headphone/microphone combo jack, 1 x RJ-45 |
| Pin | 3 Cell – 41Wh |
| Kích thước (rộng x dài x cao) | 35.8cm x 24.2cm x 0.92cm (front); 35.8cm x 24.2cm x 1.48cm (rear) |
| Cân nặng | 1.74 kg |
| Hệ điều hành | Windows 10 Home Single Language |
















spweb4 –
Laptop HP 250 G9R AX3D4AT là Laptop – Máy Tính Xách Tay hiệu năng cao từ thương hiệu HP, mang đến sự kết hợp hoàn hảo giữa sức mạnh và tính di động cho người dùng hiện đại. Với bộ vi xử lý thế hệ mới và thiết kế nhỏ gọn, sản phẩm này giúp bạn xử lý công việc một cách nhanh chóng, lý tưởng cho nhân viên văn phòng và sinh viên năng động.