Laptop HP EB 630 G11 A7LJ4PT (Ultra 5-125U, Ram 16GB, SSD 512GB, 13.3 Inch WUXGA, Win 11 Pro, Bạc)
- Thương hiệu: HP
- CPU: Intel Core Ultra 5-125U
- Model :A7LJ4PT
- Màn hình: 13.3 inch WUXGA
- Ram:16 GB
- Ổ cứng: 512 GB SSD
- Màu sắc: Bạc
- Window 11 Pro
Laptop HP EB 630 G11 A7LJ4PT (Intel Core Ultra 5-125U, 16GB, SSD 512GB , 13.3 Inch WUXGA, Win 11 Pro, Bạc)
Laptop HP EliteBook 630 G11 A7LJ4PT là Laptop Doanh Nghiệp cao cấp từ thương hiệu HP, mang đến hiệu suất mạnh mẽ và thiết kế siêu nhẹ cho người dùng chuyên nghiệp. Với cấu hình hiện đại và màn hình sắc nét, sản phẩm này hỗ trợ bạn xử lý công việc hiệu quả, lý tưởng cho doanh nhân và nhân viên văn phòng cần một thiết bị đẳng cấp.
HP EliteBook 630 G11 A7LJ4PT mang đến hiệu năng mạnh mẽ nhờ bộ vi xử lý Intel Core Ultra 5 125U , kết hợp cùng 16GB RAM DDR5-5600MHz và ổ cứng SSD 512GB PCIe NVMe. Cấu hình này giúp xử lý nhanh chóng các tác vụ đa nhiệm, chỉnh sửa tài liệu hay quản lý dữ liệu, trong khi đồ họa tích hợp Intel Graphics vẫn đáp ứng mượt mà nhu cầu giải trí cơ bản.

TỔNG QUAN LAPTOP HP EB 630 G11 A7LJ4PT
- Thương hiệu: HP
- CPU: Intel Core Ultra 5-125U
- Model :A7LJ4PT
- Màn hình: 13.3 inch WUXGA
- Ram:16 GB
- Ổ cứng: 512 GB SSD
- Màu sắc: Bạc
- Window 11 Pro
>>Xem thêm: Laptop HP
>>Xem thêm: Laptop Doanh Nhân
Đánh giá Laptop HP EB 630 G11 A7LJ4PT (Ultra 5-125U, Ram 16GB, SSD 512GB, 13.3 Inch WUXGA, Win 11 Pro, Bạc)
| Thương hiệu | HP |
| Sản phẩm | Laptop HP EB 630 G11 A7LJ4P |
| Part Number | A7LC5PT |
| Màu sắc | Silver |
| Bộ vi xử lý | Intel Core Ultra 5 125U, P-core 1.3GHz up to 4.3GHz, E-core 800MHz up to 3.6GHz, 12MB |
| Bộ nhớ trong | 16GB DDR5 5600MHz (1 x 16GB) |
| Số khe cắm | |
| Dung lượng tối đa | |
| VGA | Intel Graphics |
| Ổ cứng | 512GB SSD PCIe NVMe |
| Ổ quang | |
| Card Reader | |
| Màn hình | 13.3 inch WUXGA (1920 x 1200), IPS, anti-glare, 300 nits, 45% NTSC |
| Webcam | 1080p FHD |
| Audio | Audio by Poly Studio, dual stereo speakers with discrete amplifiers, integrated dual array microphones |
| Giao tiếp mạng | |
| Giao tiếp không dây | Intel Wi-Fi 6E AX211 (2×2) and Bluetooth® 5.3 wireless card |
| Cổng giao tiếp | 2 x Thunderbolt 4 with USB Type-C 40Gbps signaling rate (USB Power Delivery, DisplayPort 1.4); 2 x USB Type-A 5Gbps signaling rate (1 charging, 1 power); 1 x HDMI 2.1; 1 x stereo headphone/microphone combo jack; 1 x RJ-45 |
| Pin | 3 Cell – 56Wh |
| Kích thước | 30.31cm x 21.51cm x 1.0cm (front); 30.31cm x 21.51cm x 1.7cm (rear) |
| Cân nặng | 1.31 kg |
| Hệ điều hành | Windows 11 Pro |




-
SKU: 009727Laptop Asus ROG Strix G G531-VAL052T (i7-9750H, 8GB Ram, SSD 512GB, RTX 2060 6GB, 15.6 inch FHD IPS 120Hz, Win 10, Đen)
40.199.000 đLaptop Asus ROG Strix G G531-VAL052T (i7-9750H, 8GB Ram, SSD 512GB, RTX 2060 6GB, 15.6 inch FHD IPS 120Hz, Win 10, Đen)Giá bán 40.199.000 đBảo hành 24 thángThông số sản phẩm- Laptop Asus ROG Strix G G531-VAL052T
- Kích thước màn hình 15.6" - 144Hz
- CPU i7-9750H
- Card VGA RTX 2060 6GB
- RAM 8GB DDR4
- SSD 512GB
- OS: Win 10 Home
- Trọng lượng: 2.4 kg
-
Giảm 11%
SKU: 045455Máy in màu HP Ink Tank WL 415 AiO (Z4B53A)
Giá gốc là: 3.790.000 đ.3.390.000 đGiá hiện tại là: 3.390.000 đ.Máy in màu HP Ink Tank WL 415 AiO (Z4B53A)Giá bán 3.390.000 đBảo hành 12 thángThông số sản phẩm- Chức năng: Print, copy, scan, wifi
- Khổ giấy: A4/A5
- In đảo mặt: Không
- Cổng giao tiếp: USB/ WIFI
- Dùng mực: HP GT51 Black (M0H57AA) hoặc GT53 (1VV22AA) Black - HP GT52 Cyan (M0H54AA)- HP GT52 Magenta (M0H55AA)- HP GT52 Yellow (M0H56AA).
-
Giảm 9%
SKU: 085239PC All in One Apple iMac (MJVA3SA/A) Pink (Apple M1, 8 Core CPU, 7 Core GPU, 8GB Ram, 256GB SSD, 24 inch 4.5K, Mac OS, Hồng)
Giá gốc là: 36.600.000 đ.33.272.000 đGiá hiện tại là: 33.272.000 đ.PC All in One Apple iMac (MJVA3SA/A) Pink (Apple M1, 8 Core CPU, 7 Core GPU, 8GB Ram, 256GB SSD, 24 inch 4.5K, Mac OS, Hồng)Giá bán 33.272.000 đBảo hành 12 thángThông số sản phẩm- CPU: Apple M1 Pro
- RAM: 8GB
- Ổ cứng: 256GB SSD
- Màn hình: 24 inch 4.5K
- HĐH: Mac OS
- Màu: Hồng
-
SKU: 133393Laptop HP EB 630 G11 A7LJ4PT (Ultra 5-125U, Ram 16GB, SSD 512GB, 13.3 Inch WUXGA, Win 11 Pro, Bạc)
27.890.000 đLaptop HP EB 630 G11 A7LJ4PT (Ultra 5-125U, Ram 16GB, SSD 512GB, 13.3 Inch WUXGA, Win 11 Pro, Bạc)Giá bán 27.890.000 đBảo hành 12 thángThông số sản phẩm- Thương hiệu: HP
- CPU: Intel Core Ultra 5-125U
- Model :A7LJ4PT
- Màn hình: 13.3 inch WUXGA
- Ram:16 GB
- Ổ cứng: 512 GB SSD
- Màu sắc: Bạc
- Window 11 Pro















spweb4 –
Laptop HP EliteBook 630 G11 A7LJ4PT là Laptop Doanh Nghiệp cao cấp từ thương hiệu HP, mang đến hiệu suất mạnh mẽ và thiết kế siêu nhẹ cho người dùng chuyên nghiệp. Với cấu hình hiện đại và màn hình sắc nét, sản phẩm này hỗ trợ bạn xử lý công việc hiệu quả, lý tưởng cho doanh nhân và nhân viên văn phòng cần một thiết bị đẳng cấp.