Laptop HP ENVY X360 13-ar0071au 6ZF30PA (R5 3500U, 8GB Ram, 256GB SSD, Vega 8 Graphics, 13.3 inch FHD IPS, Cảm ứng, Win 10, Đen)
Thông số sản phẩm
- CPU: AMD Ryzen 5 3500U (2.10GHz upto 3.70GHz, 4MB)
- RAM: 8GB DDR4 2400Mhz (Onboard)
- Ổ cứng: 256GB PCIe NVMe M.2 SSD
- VGA: Radeon Vega 8 Graphics
- Màn hình: 13.3 inch FHD IPS (1920 x 1080), Cảm ứng
- OS: Windows 10 Home
- Pin: 4-cell, 53 Wh Li-ion
- Cân nặng: 1.31 kg
Giá bán:
23.590.000 đ
( Đã bao gồm VAT )
Hết hàng
Chính sách bán hàng
Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
Sản phẩm Chính hãng 100%
Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
Giao hàng toàn quốc
Thanh toán linh động
Trả Góp lãi suất thấp
Giới thiệu sản phẩm
Laptop HP ENVY X360 13-ar0071au 6ZF30PA (R5 3500U, 8GB Ram, 256GB SSD, Vega 8 Graphics, 13.3 inch FHD IPS, Cảm ứng, Win 10, Đen)
Đánh giá Laptop HP ENVY X360 13-ar0071au 6ZF30PA (R5 3500U, 8GB Ram, 256GB SSD, Vega 8 Graphics, 13.3 inch FHD IPS, Cảm ứng, Win 10, Đen)
1 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
Thông số kỹ thuật
| Hãng sản xuất HP | |
| Tên sản phẩm ENVY x360 13 ar0071AU 6ZF30PA | |
| Bộ vi xử lý | |
| Bộ vi xử lý | AMD Ryzen 5 3500U |
| Tốc độ | 2.10GHz upto 3.70GHz, 4 MB cache, 4 cores 8 threads |
| Bộ nhớ đệm | 4MB Cache |
| Bộ nhớ trong (RAM) | |
| Dung lượng | 8GB DDR4 2400Mhz (onboard) |
| Số khe cắm | |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng | 256GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD |
| Tốc độ vòng quay | |
| Khe cắm SSD mở rộng | PCIe NVMe™ M.2 SSD |
| Ổ đĩa quang (ODD) | Không có |
| Hiển thị | |
| Màn hình | 13.3″ diagonal FHD IPS BrightView micro-edge WLED-backlit touch screen |
| Độ phân giải | 1920 x 1080 |
| Đồ Họa (VGA) | |
| Card màn hình | Radeon Vega 8 Graphics |
| Kết nối (Network) | |
| Wireless | Realtek RTL8723DE 802.11b/g/n (1×1) |
| LAN | |
| Bluetooth | Bluetooth® 4.2 Combo |
| Bàn phím , Chuột | |
| Kiểu bàn phím | Bàn phím tiêu chuẩn |
| Chuột | Cảm ứng đa điểm |
| Giao tiếp mở rộng | |
| Kết nối USB | 1 USB 3.1 Gen 1 Type-C™ (5 Gb/s signaling rate, Power Delivery 3.0, DisplayPort™ 1.4, HP Sleep and Charge);
1 USB 3.1 Gen 1 Type-A (HP Sleep and Charge); 1 USB 3.1 Gen 1 Type-A (Data Transfer Only) |
| Kết nối HDMI/VGA | |
| Tai nghe | 1 headphone/microphone combo |
| Camera | HD Camera with integrated digital microphone |
| Card mở rộng | 1 microSD media card reader |
| LOA | 2 Loa |
| Kiểu Pin | 4-cell, 53 Wh Li-ion |
| Sạc pin | Đi kèm |
| Hệ điều hành (bản quyền) đi kèm | Windows 10 Home |
| Kích thước (Dài x Rộng x Cao) | 30.6 x 21.2 x 1.47 cm |
| Trọng Lượng | 1.31 kg |
| Màu sắc | Xám |
| Xuất Xứ | Trung Quốc |
Tin mới nhất

AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max, bộ xử lý AI mạnh mẽ cho thế hệ PC tiếp theo
AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max nhanh hơn, tại CES 2026 vừa qua, AMD đã chính thức làm dậy sóng thị trường công nghệ khi công bố các dòng chip Ryzen AI Max 300 Series (tên mã Strix Halo) và hé lộ về thế hệ kế nhiệm Ryzen AI Max 400 Series (Gorgon Halo). Đây không chỉ là những con chip thông thường mà là một “cuộc cách mạng” cho máy tính xách tay hiệu năng cao và máy […]

MSI giới thiệu hệ sinh thái lắp ráp PC đột phá tại CES 2026, trao quyền cho người dùng với những cải tiến táo bạo và thiết kế tự lắp ráp dễ dàng.
MSI giới thiệu hệ sinh thái lắp ráp PC đột phá tại CES 2026, trao quyền cho người dùng với những cải tiến táo bạo và thiết kế tự lắp ráp dễ dàng. Tại triển lãm CES 2026, MSI đã tạo nên một cơn địa chấn trong giới công nghệ khi công bố hệ sinh thái lắp ráp PC (DIY) hoàn toàn mới. Từ dòng bo mạch chủ mới, bộ nguồn hoàn toàn mới với các tính năng độc quyền, […]

Workshop “COLORFUL – COLOR OF GAMER” tại Nha Trang
Workshop COLORFUL – COLOR OF GAMER | Nha Trang 2026 Chiều ngày 17/01/2026 vừa qua, trong không khí những ngày đầu năm mới, Công ty Song Phương cùng COLORFUL và nhà phân phối NetworkHub đã tổ chức buổi Workshop chuyên đề dành cho các chủ phòng máy iCafe với chủ đề “COLORFUL – COLOR OF GAMER” tại Emerald Center (Sảnh Phù Dung), số 3 Phong Châu, Nha Trang. Sự kiện diễn ra trong không gian thân mật với sự góp […]

Thông tin CPU Intel Panther Lake – Intel Core Ultra Series 3 – Dự kiến ra mắt vào cuối năm 2025
Thông tin CPU Intel Panther Lake – Intel Core Ultra Series 3, Dự kiến ra mắt vào cuối năm 2025 Trong sự kiện Tech Tour 2025, Intel đã xác nhận rằng dòng CPU Panther Lake “Core Ultra Series 3” sẽ được ra mắt chính thức tại CES 2026. Intel dự kiến sẽ công bố toàn bộ thông số kỹ thuật, hiệu năng chi tiết cùng nhiều thông tin bổ sung quan trọng. Đồng thời, các đối tác sản xuất cũng sẽ trình làng nhiều […]
Sản phẩm đã xem
-
SKU: 020934Laptop HP ENVY X360 13-ar0071au 6ZF30PA (R5 3500U, 8GB Ram, 256GB SSD, Vega 8 Graphics, 13.3 inch FHD IPS, Cảm ứng, Win 10, Đen)
23.590.000 đLaptop HP ENVY X360 13-ar0071au 6ZF30PA (R5 3500U, 8GB Ram, 256GB SSD, Vega 8 Graphics, 13.3 inch FHD IPS, Cảm ứng, Win 10, Đen)Giá bán 23.590.000 đBảo hành 12 thángThông số sản phẩm- CPU: AMD Ryzen 5 3500U (2.10GHz upto 3.70GHz, 4MB)
- RAM: 8GB DDR4 2400Mhz (Onboard)
- Ổ cứng: 256GB PCIe NVMe M.2 SSD
- VGA: Radeon Vega 8 Graphics
- Màn hình: 13.3 inch FHD IPS (1920 x 1080), Cảm ứng
- OS: Windows 10 Home
- Pin: 4-cell, 53 Wh Li-ion
- Cân nặng: 1.31 kg





















kaka123 –
cấu hình ổn , thiết kế đẹp