Laptop HP Pavilion X360 14-ek2027TU 9Z2V9PA (Intel Core Ultra 7-150U, 16G, 512GSSD, 14.0FHDT, PEN, W11H, VÀNG)
- Thương hiệu: HP
- Model : Pavilion X360 14-ek2027TU 9Z2V9PA
- CPU: Intel Core Ultra 7-150U
- Màn hình: 14 inch FHD
- Ram: 16GB
- Ổ cứng: 512GB SSD
- Màu sắc: Vàng
- Window 11 Home
Laptop HP Pavilion X360 14-ek2027TU 9Z2V9PA (Intel Core Ultra 7-150U, 16G, 512GB, 14.0inch, PEN, W11H, VÀNG)
Laptop HP Pavilion X360 14-ek2027TU 9Z2V9PA là laptop – máy tính xách tay dành cho dân văn phòng hay học sinh, sinh viên đáp ứng mọi nhu cầu với thiết kế mỏng nhẹ nhưng bền bỉ. Được tích hợp màn hình cảm ứng và bút, Pavilion X360 14-ek2027TU 9Z2V9PA giúp bạn dễ dàng làm việc và ghi chú.
Nếu bạn đang tìm kiếm một chiếc laptop dành cho nhân viên văn phòng với thiết kế mỏng nhẹ thì HP Pavilion X360 14-ek2027TU chính là một lựa chọn lý tưởng dánh cho bạn với khả năng xoay gập 360 độ, biến đổi linh hoạt giữa laptop truyền thống, tablet hay dựng lều, Laptop Pavilion X360 14-ek2027TU 9Z2V9PA đều có thể đáp ứng cho bạn.
14-ek2027TU 9Z2V9PA là lựa chọn hoàn hảo nếu bạn đang tìm một laptop trong phân khúc dưới 30 triệu.
TỔNG QUAN LAPTOP HP PAVILION X360 14-EK2027TU 9Z2V9PA
- Thương hiệu: HP
- Model : 9Z2V9PA
- CPU: Intel Core Ultra 7-150U
- Màn hình: 14 inch FHD
- Ram: 16GB
- Ổ cứng: 512GB SSD
- Màu sắc: Vàng
- Window 11 Home
>>Xem thêm: Laptop HP
>>Xem thêm : Laptop Doanh Nhân
Đánh giá Laptop HP Pavilion X360 14-ek2027TU 9Z2V9PA (Intel Core Ultra 7-150U, 16G, 512GSSD, 14.0FHDT, PEN, W11H, VÀNG)
| Thương hiệu | HP |
| Sản phẩm | Laptop HP Pavilion X360 14-ek2027TU 9Z2V9PA |
| Part Number | 9Z2V9PA |
| Màu sắc | Vàng |
| Bộ vi xử lý | Intel® Core™ 7 150U – 5.40 GHz |
| Bộ nhớ trong | 16GB DDR4-3200 |
| Số khe cắm | |
| Dung lượng tối đa | |
| VGA | Intel® Graphics |
| Ổ cứng | 512 GB PCIe® Gen4 NVMe™ M.2 SSD |
| Ổ quang | |
| Card Reader | |
| Màn hình | 14 inch FHD (1920 x 1080),multitouch-enabled, IPS, edge-to-edge glass, micro-edge, 300 nits, low power, 62.5% sRGB (có bút) |
| Webcam | HP True Vision 5MP camera with camera shutter, temporal noise reduction and integrated dual array digital microphones |
| Audio | Dual speakers |
| Giao tiếp mạng | |
| Giao tiếp không dây | Intel® Wi-Fi 6E AX211 (2×2),Bluetooth |
| Cổng giao tiếp | 1 SuperSpeed USB Type-C® 10Gbps signaling rate (USB Power Delivery, DisplayPort™ 1.4, HP Sleep and Charge),2 SuperSpeed USB Type-A 5Gbps signaling rate,1 HDMI 2.1,1 headphone/microphone combo |
| Pin | 3-cell, 43 Wh Li-ion |
| Kích thước (rộng x dài x cao) | Dài 322 mm – Rộng 210 mm – Dày 18.9 mm |
| Cân nặng | 1.51 kg |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |




-
SKU: 066847VGA PowerColor Fighter Radeon RX 6600 XT 8GB GDDR6 (AXRX 6600XT 8GBD6-3DH)
Liên hệVGA PowerColor Fighter Radeon RX 6600 XT 8GB GDDR6 (AXRX 6600XT 8GBD6-3DH)Giá bán Liên hệBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Thương hiệu: PowerColor
- Dung lượng: 8GB GDDR6
- Băng thông: 128-bit
- CUDA: 2048 đơn vị
- Kết nối: 1 x HDMI 2.1, 3 x DisplayPort 1.4
- Nguồn yêu cầu: 500W
-
SKU: 130351Laptop HP Pavilion X360 14-ek2027TU 9Z2V9PA (Intel Core Ultra 7-150U, 16G, 512GSSD, 14.0FHDT, PEN, W11H, VÀNG)
28.290.000 đLaptop HP Pavilion X360 14-ek2027TU 9Z2V9PA (Intel Core Ultra 7-150U, 16G, 512GSSD, 14.0FHDT, PEN, W11H, VÀNG)Giá bán 28.290.000 đBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Thương hiệu: HP
- Model : Pavilion X360 14-ek2027TU 9Z2V9PA
- CPU: Intel Core Ultra 7-150U
- Màn hình: 14 inch FHD
- Ram: 16GB
- Ổ cứng: 512GB SSD
- Màu sắc: Vàng
- Window 11 Home













admin –
Nếu bạn đang tìm kiếm một chiếc laptop dành cho nhân viên văn phòng với thiết kế mỏng nhẹ thì HP Pavilion X360 14-ek2027TU chính là một lựa chọn lý tưởng dánh cho bạn với khả năng xoay gập 360 độ, biến đổi linh hoạt giữa laptop truyền thống, tablet hay dựng lều, Laptop Pavilion X360 14-ek2027TU 9Z2V9PA đều có thể đáp ứng cho bạn.