Màn hình LCD AIWA MF270B-V (27 inch, 1920 x 1080, 75Hz, IPS, 230cd (nits), 5ms)
Thông số sản phẩm
- Thương hiệu: AIWA
- Model: AIWA MF270B-V
- Kích thước: 27Inch
- Độ phân giải: 1920 x 1080 (FHD)
- Tấm nền: IPS
- Tần số quét: 75Hz
- Tốc độ phản hồi: 5ms
- Brightness (nits): 230 cd/m2
- Tỷ lệ tương phản: 1000:1
- Tỷ lệ hiển thị màn hình : 16:9
- Tấm panel chất lượng : HẠNG A+
- Màu hiển thị: 16.7M
- VESA: hỗ trợ
- Tính năng: Hỗ trợ lọc ánh sáng xanh
- Góc nhìn: H:178/V178
- Cổng kết nối: VGA,HDMI
Giá niêm yết:
2.950.000 đ
Giá khuyến mãi:
2.450.000 đ
( Đã bao gồm VAT )
Chính sách bán hàng
Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
Sản phẩm Chính hãng 100%
Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
Giao hàng toàn quốc
Thanh toán linh động
Trả Góp lãi suất thấp
Giới thiệu sản phẩm
Màn hình LCD AIWA MF270B-V (27 inch, 1920 x 1080, 75Hz, IPS, 230cd (nits), 5ms) là màn hình máy tính với kích thước 22 inch, độ phân giải Full HD 1920×1080 mang đến hình ảnh sắc nét, chi tiết, phù hợp với chơi game, làm việc văn phòng và giải trí. Công nghệ Flicker-free hoạt động bằng cách duy trì một luồng ánh sáng ổn định, không bật tắt giúp loại bỏ hiện tượng nhấp nháy trên LCD AIWA MF270B-V, giúp bảo vệ mắt khỏi mỏi mắt, đau đầu, và khô mắt.
TỔNG QUAN MÀN HÌNH LCD AIWA MF270B-V
- Thương hiệu: AIWA
- Model: AIWA MF270B-V
- Kích thước: 27Inch
- Độ phân giải: 1920 x 1080 (FHD)
- Tấm nền: IPS
- Tần số quét: 75Hz
- Tốc độ phản hồi: 5ms
- Brightness (nits): 230 cd/m2
- Tỷ lệ tương phản: 1000:1
- Tỷ lệ hiển thị màn hình : 16:9
- Tấm panel chất lượng : HẠNG A+
- Màu hiển thị: 16.7M
- VESA: hỗ trợ
- Tính năng: Hỗ trợ lọc ánh sáng xanh
- Góc nhìn: H:178/V178
- Cổng kết nối: VGA,HDMI
=> Xem thêm sản phẩm: Màn hình phổ thông
=> Xem thêm sản phẩm: Màn hình máy tính
Đánh giá Màn hình LCD AIWA MF270B-V (27 inch, 1920 x 1080, 75Hz, IPS, 230cd (nits), 5ms)
1 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
Thông số kỹ thuật
| Monitor | Màn hình LCD AIWA MF270B-V |
| Diagonal Viewing Size | 68.58 cm (27 inches) |
| Horizontal | 597.888mm |
| Vertical | 336.312mm |
| Maximum Preset Resolution | 1920 x 1080 at 75 Hz |
| Aspect Ratio | 16:9 |
| Pixel Pitch | 0.3114×0.3114 mm |
| Pixel Per Inch (PPI) | |
| Brightness | 230 cd/m² (typical) |
| Color Support | Color depth: 16.7 Million |
| Contrast Ratio | 1000:1 (typical) |
| Viewing Angle | 178°/178° |
| Response Time | 5 ms typical (Fast) |
| 8 ms typical (Normal) (gray to gray) | |
| Panel Type | IPS |
| Display Screen Coating | Matte |
| Backlight Technology | LED |
| Low Blue Light solution with | Yes (ComfortView) |
| Flicker-free screen | Yes |
| Connectivity | |
| Connectors | 1 x VGA |
| 1 x HDMI | |
| Design Features | |
| Adjustability | Tilt (-5° to 21°) |
| Flat Panel Mount Interface | VESA support |
| Power | |
| AC input voltage/frequency/current | 100 VAC to 240 VAC / 50 Hz or 60 Hz ± 3 Hz / 1.5 A typical) |
| Power Consumption (Operational) | 0.5 W (Off Mode) |
| 0.5 W (Standby Mode) | |
| 20.0W (On Mode) | |
| 25.0 W (Max) | |
| Power Consumption Stand by/Sleep | Less than 0.5W |
| Dimensions (withstand ) | |
| Height | 448.66 mm (17.66 inches) |
| Width | 615.59 mm (24.24 inches) |
| Depth | 200.96 mm (7.91 inches) |
| Weight | |
| Weight (with packaging) | 5.25 KGS |
| Carton size | 685*115*435mm |
Tin mới nhất

AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max, bộ xử lý AI mạnh mẽ cho thế hệ PC tiếp theo
AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max nhanh hơn, tại CES 2026 vừa qua, AMD đã chính thức làm dậy sóng thị trường công nghệ khi công bố các dòng chip Ryzen AI Max 300 Series (tên mã Strix Halo) và hé lộ về thế hệ kế nhiệm Ryzen AI Max 400 Series (Gorgon Halo). Đây không chỉ là những con chip thông thường mà là một “cuộc cách mạng” cho máy tính xách tay hiệu năng cao và máy […]

MSI giới thiệu hệ sinh thái lắp ráp PC đột phá tại CES 2026, trao quyền cho người dùng với những cải tiến táo bạo và thiết kế tự lắp ráp dễ dàng.
MSI giới thiệu hệ sinh thái lắp ráp PC đột phá tại CES 2026, trao quyền cho người dùng với những cải tiến táo bạo và thiết kế tự lắp ráp dễ dàng. Tại triển lãm CES 2026, MSI đã tạo nên một cơn địa chấn trong giới công nghệ khi công bố hệ sinh thái lắp ráp PC (DIY) hoàn toàn mới. Từ dòng bo mạch chủ mới, bộ nguồn hoàn toàn mới với các tính năng độc quyền, […]

Workshop “COLORFUL – COLOR OF GAMER” tại Nha Trang
Workshop COLORFUL – COLOR OF GAMER | Nha Trang 2026 Chiều ngày 17/01/2026 vừa qua, trong không khí những ngày đầu năm mới, Công ty Song Phương cùng COLORFUL và nhà phân phối NetworkHub đã tổ chức buổi Workshop chuyên đề dành cho các chủ phòng máy iCafe với chủ đề “COLORFUL – COLOR OF GAMER” tại Emerald Center (Sảnh Phù Dung), số 3 Phong Châu, Nha Trang. Sự kiện diễn ra trong không gian thân mật với sự góp […]

Thông tin CPU Intel Panther Lake – Intel Core Ultra Series 3 – Dự kiến ra mắt vào cuối năm 2025
Thông tin CPU Intel Panther Lake – Intel Core Ultra Series 3, Dự kiến ra mắt vào cuối năm 2025 Trong sự kiện Tech Tour 2025, Intel đã xác nhận rằng dòng CPU Panther Lake “Core Ultra Series 3” sẽ được ra mắt chính thức tại CES 2026. Intel dự kiến sẽ công bố toàn bộ thông số kỹ thuật, hiệu năng chi tiết cùng nhiều thông tin bổ sung quan trọng. Đồng thời, các đối tác sản xuất cũng sẽ trình làng nhiều […]
Sản phẩm đã xem
-
Giảm 9%
SKU: 125282SP PC AMD 4100 RTX 3050 (R3 4100/ A520/ Ram 16GB/ RTX 3050/ SSD 256GB/ 500W/ DOS)
Giá gốc là: 16.959.000 đ.15.490.000 đGiá hiện tại là: 15.490.000 đ.SP PC AMD 4100 RTX 3050 (R3 4100/ A520/ Ram 16GB/ RTX 3050/ SSD 256GB/ 500W/ DOS)Giá bán 15.490.000 đBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- CPU: AMD Ryzen 3 4100 MPK
- Main: ASUS PRIME A520M-K
- Ram: Klevv CRAS X RGB 16GB (2x8GB) DDR4 3200Mhz
- VGA: INNO3D RTX 3050 6GB TWIN X2 6GB
- SSD: Colorful SL500 256GB - Sata 3
- PSU: Segotep U5 500W (SG-D600A)
- Case: Xigmatek MYX AIR 3F (3 Fan)
- OS: DOS
Chương trình khuyến mãiTặng kèm:
- 01 Mouse PAD Trị giá 30.000 VNĐ
- 01 Tản nhiệt SE-214- XT giá 459.000 vnđ
Option:
- Nâng SSD sata 512GB: Bù 830.000 vnđ
HỖ TRỢ TRẢ GÓP (HD SAISON, mPOS)
=> Tham khảo Sản Phẩm Khuyến Mãi
-
Giảm 25%
SKU: 139047Loa Bluetooth Thonet & Vander KUMPEL 2.0 (Đen/Trắng)
Giá gốc là: 3.580.000 đ.2.690.000 đGiá hiện tại là: 2.690.000 đ.Loa Bluetooth Thonet & Vander KUMPEL 2.0 (Đen/Trắng)Giá bán 2.690.000 đBảo hành 12 thángThông số sản phẩm- Thương Hiệu: Thonet & Vander
- Model: KUMPEL 2.0
- Hệ thống 2.0, hai chiều, tủ phản xạ âm trầm
- Kết nối: Bluetooth, 3.5 mm, RCA, Quang kỹ thuật số
- Đèn báo đầu vào LED
- Bảng điều khiển bên hông
- Cân bằng âm trầm và âm bổng
- Đầu ra thụ động cho loa siêu trầm chủ động
Chương trình khuyến mãiTặng ngay:
Giá Đỡ Loa Thonet &Vander ZIEL : 599.000
-
SKU: 046535SSD Gigabyte Aorus RGB 256GB M2 PCIe NVMe – GP-ASM2NE2256GTTDR
1.890.000 đSSD Gigabyte Aorus RGB 256GB M2 PCIe NVMe – GP-ASM2NE2256GTTDRGiá bán 1.890.000 đBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Thương hiệu: Gigabyte
- Dung lượng: 256GB
- Giao diện: PCI-Express 3.0 x4, NVMe 1.3
- Hình thức: M.2 2280
- Tốc độ đọc: 3100 MB/s
- Tốc độ ghi: 1050 MB/s
- TBW: 380TBW
-
Giảm 15%
SKU: 144031Laptop Asus Gaming V16 K3607VU-RP280W (Core 5 – 210H, 16GD5, SSD 512GB PCIe, 16.0 inch WUXGA 144Hz, RTX 4050 6G, Win 11, Đen)
Giá gốc là: 27.533.000 đ.23.490.000 đGiá hiện tại là: 23.490.000 đ.Laptop Asus Gaming V16 K3607VU-RP280W (Core 5 – 210H, 16GD5, SSD 512GB PCIe, 16.0 inch WUXGA 144Hz, RTX 4050 6G, Win 11, Đen)Giá bán 23.490.000 đBảo hành 24 thángThông số sản phẩm- Laptop Asus Gaming V16 K3607VU-RP280W
- Thương hiệu: Asus
- CPU: Intel® Core™ 5 Processor 210H 2.2 GHz (12MB Cache, up to 4.8 GHz, 8 cores, 12 Threads)
- GPU: NVIDIA® GeForce RTX™ 4050 6GB GDDR6 (194 AI TOPs)
- RAM: 16GB DDR5 SO-DIMM + 1 khe DDR5 SO-DIMM
- Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0 SSD
- Màn hình: 16 inch WUXGA (1920 x 1200) 16:10, IPS, 144Hz, 300nits Brightness, 45% NTSC color gamut, Anti-glare display
- Bàn phím: có đèn nền Backlit Chiclet với Num-key
- Pin: 63WHrs, 3S1P, 3-cell Li-ion
- Cân nặng: 1.95 kg
- Màu sắc: Đen
- Chất liệu: Plastic
- OS: Windows 11 Home bản quyền + 1 tháng Microsoft 365 Basic
-
SKU: 142477Laptop Acer Aspire Lite 14 N23G2 – AL14-52M-32KV (Intel Core i3-1305U, RAM 8GB, SSD 256GB, 14 Inch WUXGA, Win11 Home, NX.J38SV.003)
11.390.000 đLaptop Acer Aspire Lite 14 N23G2 – AL14-52M-32KV (Intel Core i3-1305U, RAM 8GB, SSD 256GB, 14 Inch WUXGA, Win11 Home, NX.J38SV.003)Giá bán 11.390.000 đBảo hành 12 thángThông số sản phẩm- Thương hiệu: Acer
- Model: Aspire Lite 14 N23G2
- CPU: Intel Core i3-1305U
- RAM: 8GB
- Ổ cứng: SSD 256GB
- VGA: Intel® UHD Graphics
- Màn hình: 14″ FHD+
- Cân nặng: 1.5kg
- Màu sắc: Steel Gray
- OS: Windows 11 Home
Chương trình khuyến mãiQuà tặng:
- 01 Balo Song Phương
- 01 Chuột không dây G40
- 01 Mousepad
HỖ TRỢ TRẢ GÓP (HD SAISON, mPOS)
-
SKU: 136279VGA Colorful iGame GeForce RTX 5060 Ultra W DUO OC 8GB-V GDDR7
11.690.000 đVGA Colorful iGame GeForce RTX 5060 Ultra W DUO OC 8GB-V GDDR7Giá bán 11.690.000 đBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Thương Hiệu: Colorful
- Tên Sản Phẩm: VGA Colorful iGame RTX 5060 Ultra W DUO OC 8GB-V GDDR7
- CUDA Cores: 3840
- Memory Size: 8GB
- Memory Clock: 28Gbps
- Standard Memory Config: GDDR7
- Recommended PSU: 550W
- Kích thước (mm): 231x120x49mm



















admin –
Màn hình LCD AIWA MF270B-V (27 inch, 1920 x 1080, 75Hz, IPS, 230cd (nits), 5ms) là màn hình máy tính với kích thước 22 inch, độ phân giải Full HD 1920×1080 mang đến hình ảnh sắc nét, chi tiết, phù hợp với chơi game, làm việc văn phòng và giải trí. Công nghệ Flicker-free hoạt động bằng cách duy trì một luồng ánh sáng ổn định, không bật tắt giúp loại bỏ hiện tượng nhấp nháy trên LCD AIWA MF270B-V, giúp bảo vệ mắt khỏi mỏi mắt, đau đầu, và khô mắt.