Màn Hình LCD AOC 24B20JH2/74 (23.8 inch, 1920 x 1080, 100Hz, IPS, 250 cd (nits), 1ms)
- Thương hiệu: AOC
- Model: 24B20JH2/74
- Màn hình: 23.8 inch
- Độ phân giải: 1920x1080
- Tấm nền: IPS
- Tần số quét: 100Hz
- Thời gian phản hồi: 1ms
- Trọng lượng: 2.82 kg
- Cổng xuất hình: VGA × 1, HDMI 1.4 × 1
- Chế độ Adaptive Sync & Flicker-Free
Màn Hình LCD AOC 24B20JH2/74 (23.8 inch, 1920 x 1080, 100Hz, IPS, 250 cd (nits), 1ms)
Màn Hình LCD AOC 24B20JH2/74 là màn hình LCD văn phòng được thiết kế để tối ưu hóa trải nghiệm làm việc của bạn. Với độ phân giải sắc nét, các chi tiết hiển thị rõ ràng giúp bạn làm việc hiệu quả hơn. Công nghệ hiện đại giúp giảm thiểu ánh sáng xanh, bảo vệ mắt khi phải làm việc lâu dài.
Màn Hình AOC 24B20JH2/74 được thiết kế mỏng nhẹ, tiết kiệm không gian, phù hợp với mọi môi trường làm việc từ văn phòng hiện đại đến không gian làm việc tại nhà. Với độ phân giải 4K, mọi chi tiết từ văn bản, biểu đồ đến hình ảnh đều trở nên sắc nét và dễ dàng theo dõi. Góc nhìn rộng giúp bạn chia sẻ công việc với đồng nghiệp một cách thuận tiện.
Màn Hình LCD 24B20JH2/74 là Sự kết hợp hoàn hảo giữa thiết kế tinh tế và hiệu năng mạnh mẽ biến màn hình LCD và PC Văn Phòng trở thành một công cụ hỗ trợ đắc lực trong mọi nhiệm vụ công việc hàng ngày.
TỔNG QUAN MÀN HÌNH LCD AOC 24B20JH2/74
- Thương hiệu: AOC
- Model: 24B20JH2/74
- Màn hình: 23.8 inch
- Độ phân giải: 1920×1080
- Tấm nền: IPS
- Tần số quét: 100Hz
- Thời gian phản hồi: 1ms
- Trọng lượng: 2.82 kg
- Cổng xuất hình: VGA × 1, HDMI 1.4 × 1
- Chế độ Adaptive Sync & Flicker-Free
>> Xem Thêm : MÀN HÌNH AOC
>> Xem Thêm : MÀN HÌNH PHỔ THÔNG
Đánh giá Màn Hình LCD AOC 24B20JH2/74 (23.8 inch, 1920 x 1080, 100Hz, IPS, 250 cd (nits), 1ms)
| Tên sản phẩm | 24B20JH2/74 |
| Tấm nền | 23.8″ / IPS |
| Pixel Pitch (mm) | 0.2745 (H) × 0.2745 (V) |
| Vùng xem hiệu quả (mm) | 527.04 (H) × 296.46 (V) |
| Độ sáng | 250 cd/m² |
| Độ tương phản | 1000 : 1 (typical) 20 Million : 1 (DCR) |
| Tốc độ phản hồi | 1ms (MPRT) |
| Góc Nhìn | 178° (H) / 178° (V) (CR > 10) |
| Gam màu | NTSC 90% (CIE1976) / sRGB 100% (CIE1931) |
| Độ chính xác màu | – |
| Độ phân giải tối ưu | 1920 × 1080 @ 100Hz – HDMI; 1920 × 1080 @ 60Hz – VGA |
| Màu hiển thị | 16.7 Million |
| Đầu vào tín hiệu | VGA × 1, HDMI 1.4 × 1 |
| HDCP version | HDMI : 1.4 |
| Cổng USB | – |
| Nguồn điện | External 12VDC, 2.5A |
| Điện tiêu thụ (typical) | 24W |
| Loa | – |
| Line in & Tai nghe | – |
| Treo tường | 100×100 mm ( 2holes) |
| Khả năng điều chỉnh chân đế | Tilt : —5° ~ 15° |
| Sản phẩm không có chân đế (mm) | 321.3 (H) × 540.9 (W) × 35.1 (D) |
| Sản phẩm với chân đế (mm) | 418.2 (H) × 540.9 (W) × 168 (D) |
| kích thước thùng (mm) | 387 (H) × 598 (W) × 100 (D) |
| Sản phẩm không có chân đế (kg) | 2.49 |
| Sản phẩm với chân đế (kg) | 2.82 |
| Sản phẩm có bao bì (kg) | 3.92 |
| Cabinet Color | Black |




-
Giảm 14%
SKU: 115950Màn Hình LCD Dell Gaming G3223Q 31.5 inch 4K Fast IPS (3840 x 2160, Fast IPS, 144Hz, 1ms, G-SYNC)
Giá gốc là: 21.490.000 đ.18.490.000 đGiá hiện tại là: 18.490.000 đ.Màn Hình LCD Dell Gaming G3223Q 31.5 inch 4K Fast IPS (3840 x 2160, Fast IPS, 144Hz, 1ms, G-SYNC)Giá bán 18.490.000 đBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Thương hiệu: Dell
- Model: G3223Q
- Kích thước: 31.5 Inch
- Độ phân giải: 4K (3840 x 2160)
- Tấm nền: Fast IPS
- Tần số quét: 144 Hz
- Thời gian phản hồi: 1 ms
- Tỉ lệ: 16:9
- Cổng kết nối: DisplayPort 1.4, 2x HDMI, Headphone Out port, 1x USB B 3.2 Gen 1, 2 USB A 3.2 Gen 1
- AMD Free-Sync™ Premium Technology
-
Giảm 9%
SKU: 129806Màn Hình LCD AOC 24B20JH2/74 (23.8 inch, 1920 x 1080, 100Hz, IPS, 250 cd (nits), 1ms)
Giá gốc là: 2.480.000 đ.2.250.000 đGiá hiện tại là: 2.250.000 đ.Màn Hình LCD AOC 24B20JH2/74 (23.8 inch, 1920 x 1080, 100Hz, IPS, 250 cd (nits), 1ms)Giá bán 2.250.000 đBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Thương hiệu: AOC
- Model: 24B20JH2/74
- Màn hình: 23.8 inch
- Độ phân giải: 1920x1080
- Tấm nền: IPS
- Tần số quét: 100Hz
- Thời gian phản hồi: 1ms
- Trọng lượng: 2.82 kg
- Cổng xuất hình: VGA × 1, HDMI 1.4 × 1
- Chế độ Adaptive Sync & Flicker-Free
-
Giảm 9%
SKU: 129823Màn Hình LCD AOC CU34G4/67 (34 inch, 3840×2160, 240Hz, VA Curved 1500R, 450 cd(nits), 0.5ms)
Giá gốc là: 8.700.000 đ.7.910.000 đGiá hiện tại là: 7.910.000 đ.Màn Hình LCD AOC CU34G4/67 (34 inch, 3840×2160, 240Hz, VA Curved 1500R, 450 cd(nits), 0.5ms)Giá bán 7.910.000 đBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Thương hiệu: AOC
- Model: CU34G4/67
- Màn hình: 34 inch - Cong
- Độ phân giải: 3440x2160
- Tấm nền: VA Curved 1500R
- Tần số quét: 240Hz
- Thời gian phản hồi: 0.5 ms
- Trọng lượng: 8.62kg
- Cổng xuất hình: HDMI
- Chế độ Adaptive Sync & Flicker-Free
-
SKU: 125535VGA Gigabyte AORUS GeForce RTX 5090 MASTER ICE 32G (GV-N5090AORUSM ICE-32GD)
Liên hệVGA Gigabyte AORUS GeForce RTX 5090 MASTER ICE 32G (GV-N5090AORUSM ICE-32GD)Giá bán Liên hệBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Thương hiệu: Gigabyte
- Sản phẩm: AORUS RTX 5090 MASTER ICE
- Model: GV-N5090AORUSM ICE-32GD
- Dung lượng: 32GB GDDR7
- Băng thông: 512 bit
- Tốc độ bộ nhớ: 28Gb / giây
- Chuẩn giao tiếp: PCIe 5.0
- Kết nối: DisplayPort 2.1a *3, HDMI 2.1b *1
- Nguồn yêu cầu: TBD W
- Kích thước: TBD
-
SKU: 149474Case NZXT H9 FLOW RGB ALL BLACK – CM-H92FB-R1(E-ATX, ATX, Micro-ATX, Mini-ITX, RGB)
4.090.000 đCase NZXT H9 FLOW RGB ALL BLACK – CM-H92FB-R1(E-ATX, ATX, Micro-ATX, Mini-ITX, RGB)Giá bán 4.090.000 đBảo hành 24 thángThông số sản phẩm- Case NZXT H9 FLOW RGB ALL BLACK
- Thương hiệu: NZXT
- Kích thước: 506 x 315 x 481 mm
- Hỗ trợ bo mạch chủ: E-ATX (Up to 277 mm), ATX, Micro-ATX, Mini-ITX
- Chất liệu: Thép SGCC, kính cường lực (Tinted Tempered Glass)
- Khe mở rộng: 7 slots
- Cổng kết nối: 2 x USB 3.2 Type-A, 1 x USB 3.2 Gen2x2 Type-C, 1 x Headset Audio Jack
- Hỗ trợ VGA dài đến: 459 mm (410 mm khi lắp radiator dày)
- Hỗ trợ tản CPU cao đến: 165 mm
- Hỗ trợ PSU dài đến: 200 mm
- Khoang ổ đĩa: 2 x 3.5", 4+2 x 2.5" SSD
- Hỗ trợ tối đa: 10 fan (Front-Right 3, Top 3, Bottom 3, Rear 1)
- Fan đi kèm: 1 x F420 RGB Core (Front-Right), 1 x 120mm (Rear)
- Hỗ trợ radiator: Front-Right 420 mm, Top 420 mm, Bottom 360 mm, Rear 120 mm
- Trọng lượng: 12.6 kg

















admin –
Màn Hình AOC 24B20JH2/74 được thiết kế mỏng nhẹ, tiết kiệm không gian, phù hợp với mọi môi trường làm việc từ văn phòng hiện đại đến không gian làm việc tại nhà. Với độ phân giải 4K, mọi chi tiết từ văn bản, biểu đồ đến hình ảnh đều trở nên sắc nét và dễ dàng theo dõi. Góc nhìn rộng giúp bạn chia sẻ công việc với đồng nghiệp một cách thuận tiện.