Màn Hình LCD AOC 27B1H2/74 (27 inch, 1920×1080, 100Hz, IPS, 250cd(nits), 4ms, Adaptive sync)
Thông số sản phẩm
- Thương hiệu: AOC
- Model: 27B1H2/74
- Màn hình: 27 inch
- Độ phân giải: 1920x1080
- Tấm nền: IPS
- Tần số quét: 100Hz
- Thời gian phản hồi: 4ms
- NTSC: 83%
- sRGB: 103%
- Cổng xuất hình: HDMI, VGA
Giá niêm yết:
3.010.000 đ
Giá khuyến mãi:
2.740.000 đ
( Đã bao gồm VAT )
Chính sách bán hàng
Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
Sản phẩm Chính hãng 100%
Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
Giao hàng toàn quốc
Thanh toán linh động
Trả Góp lãi suất thấp
Giới thiệu sản phẩm
Màn Hình LCD AOC 27B1H2/74 (27 inch, 1920×1080, 100Hz, IPS, 250cd(nits), 4ms, Adaptive sync)
MÀN HÌNH LCD AOC 27B1H2/74 là màn hình LCD phù hợp cho dân văn phòng đáp ứng cả công việc lẫn giải trí với kích thước 27 inch, độ phân giải Full HD sắc nét, tấm nền IPS tiên tiến, mang đến chất lượng hình ảnh sống động, màu sắc chân thực từ mọi góc nhìn.
Với thiết kế màn hình 3 cạnh tràn viền, Màn Hình LCD 27B1H2/74 sở hữu một không gian rộng lớn để thỏa sức giải trí, sáng tạo và làm việc. Việc thiết lập đa màn hình cũng trở nên đơn giản và dễ dàng, có thể kết hợp với các ARM Treo LCD để thu gọn không gian.

- Thương hiệu: AOC
- Model: 27B1H2/74
- Màn hình: 27 inch
- Độ phân giải: 1920×1080
- Tấm nền: IPS
- Tần số quét: 100Hz
- Thời gian phản hồi: 4ms
- Cổng xuất hình: HDMI, VGA
- Công nghệ Adaptive Sync, AOC Low Blue Mode & Flicker-Free
>> Xem Thêm : MÀN HÌNH AOC
>> Xem Thêm : MÀN HÌNH PHỔ THÔNG
Đánh giá Màn Hình LCD AOC 27B1H2/74 (27 inch, 1920×1080, 100Hz, IPS, 250cd(nits), 4ms, Adaptive sync)
1 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
Thông số kỹ thuật
| Tên sản phẩm | 27B1H2/74 |
| Tấm nền | 27″ (IPS) |
| Pixel Pitch (mm) | 0.3114 (H) × 0.3114 (V) |
| Vùng xem hiệu quả (mm) | 597.89 (H) × 336.31 (V) |
| Độ sáng | 250 cd/m² |
| Độ tương phản | 1300 : 1 (Typical) 20 Million : 1 |
| Tốc độ phản hồi | 1ms MPRT |
| Góc Nhìn | 178° (H) / 178° (V) (CR > 10) |
| Gam màu | NTSC 83% (CIE1976) / sRGB 103% (CIE1931) |
| Độ chính xác màu | – |
| Độ phân giải tối ưu | 1920 × 1080 @ 100Hz – HDMI, 1920 × 1080 @ 60Hz – VGA |
| Màu hiển thị | 16.7 Million |
| Đầu vào tín hiệu | VGA × 1, HDMI 1.4 × 1 |
| HDCP version | HDMI 1.4 |
| Cổng USB | no |
| Nguyền điện | 19V DC, 1.31A |
| Điện tiêu thụ (typical) | 20W |
| Loa | no |
| Line in & Tai nghe | Earphone |
| Treo tường | 75mm x 75mm |
| Khả năng điều chỉnh chân đế | Tilt: -5° ~ 23° |
| Sản phẩm không có chân đế (mm) | 360.4 (H) × 611.3 (W) × 35.7 (D) |
| Sản phẩm với chân đế (mm) | 460.2 (H) × 611.3 (W) × 199.8 (D) |
| Sản phẩm không có chân đế (kg) | 3.28 |
| Sản phẩm với chân đế (kg) | 5.25 |
| Cabinet Color | Black |
Tin mới nhất

AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max, bộ xử lý AI mạnh mẽ cho thế hệ PC tiếp theo
AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max nhanh hơn, tại CES 2026 vừa qua, AMD đã chính thức làm dậy sóng thị trường công nghệ khi công bố các dòng chip Ryzen AI Max 300 Series (tên mã Strix Halo) và hé lộ về thế hệ kế nhiệm Ryzen AI Max 400 Series (Gorgon Halo). Đây không chỉ là những con chip thông thường mà là một “cuộc cách mạng” cho máy tính xách tay hiệu năng cao và máy […]

MSI giới thiệu hệ sinh thái lắp ráp PC đột phá tại CES 2026, trao quyền cho người dùng với những cải tiến táo bạo và thiết kế tự lắp ráp dễ dàng.
MSI giới thiệu hệ sinh thái lắp ráp PC đột phá tại CES 2026, trao quyền cho người dùng với những cải tiến táo bạo và thiết kế tự lắp ráp dễ dàng. Tại triển lãm CES 2026, MSI đã tạo nên một cơn địa chấn trong giới công nghệ khi công bố hệ sinh thái lắp ráp PC (DIY) hoàn toàn mới. Từ dòng bo mạch chủ mới, bộ nguồn hoàn toàn mới với các tính năng độc quyền, […]

Workshop “COLORFUL – COLOR OF GAMER” tại Nha Trang
Workshop COLORFUL – COLOR OF GAMER | Nha Trang 2026 Chiều ngày 17/01/2026 vừa qua, trong không khí những ngày đầu năm mới, Công ty Song Phương cùng COLORFUL và nhà phân phối NetworkHub đã tổ chức buổi Workshop chuyên đề dành cho các chủ phòng máy iCafe với chủ đề “COLORFUL – COLOR OF GAMER” tại Emerald Center (Sảnh Phù Dung), số 3 Phong Châu, Nha Trang. Sự kiện diễn ra trong không gian thân mật với sự góp […]

Thông tin CPU Intel Panther Lake – Intel Core Ultra Series 3 – Dự kiến ra mắt vào cuối năm 2025
Thông tin CPU Intel Panther Lake – Intel Core Ultra Series 3, Dự kiến ra mắt vào cuối năm 2025 Trong sự kiện Tech Tour 2025, Intel đã xác nhận rằng dòng CPU Panther Lake “Core Ultra Series 3” sẽ được ra mắt chính thức tại CES 2026. Intel dự kiến sẽ công bố toàn bộ thông số kỹ thuật, hiệu năng chi tiết cùng nhiều thông tin bổ sung quan trọng. Đồng thời, các đối tác sản xuất cũng sẽ trình làng nhiều […]











admin –
Với thiết kế màn hình 3 cạnh tràn viền, Màn Hình LCD 27B1H2/74 sở hữu một không gian rộng lớn để thỏa sức giải trí, sáng tạo và làm việc. Việc thiết lập đa màn hình cũng trở nên đơn giản và dễ dàng, có thể kết hợp với các ARM Treo LCD để thu gọn không gian.