Màn Hình LCD AOC C27G4ZE/74 (27 inch, 1920×1080, 280hz, VA 1500R, 300 cd(nits), 0.3 ms)
Thông số sản phẩm
- Thương hiệu: AOC
- Model: C27G4ZE/74
- Màn hình: 27 inch
- Độ phân giải: 1920x1080
- Tấm nền: VA 1500R
- 1.07 Tỉ Màu (10 Bit Màu)
- Tần số quét: 280Hz
- Thời gian phản hồi: 0.3 ms
- Trọng lượng: 4.98kg
- NTSC : 113%
- sRGB : 123%
- DCI-P3 : 103%
- Cổng xuất hình: HDMI 2.0 × 1, DisplayPort 1.4 × 1
- Công nghệ Adaptive Sync, AOC Low Input Lag & Flicker-Free
Giá niêm yết:
5.930.000 đ
Giá khuyến mãi:
5.390.000 đ
( Đã bao gồm VAT )
Chính sách bán hàng
Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
Sản phẩm Chính hãng 100%
Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
Giao hàng toàn quốc
Thanh toán linh động
Trả Góp lãi suất thấp
Giới thiệu sản phẩm
Màn Hình LCD AOC C27G4ZE/74 (27 inch, 1920×1080, 280hz, VA 1500R, 300cd(nits), 0.3ms)
Màn Hình LCD AOC C27G4ZE/74 là màn hình LCD dành cho các game thủ chuyên nghiệp, đặc biệt là các tín đồ của các tựa game góc nhìn thứ nhất (FPS), game thế giới mở,..
Màn Hình AOC C27G4ZE/74 được trang bị 27 inch với độ cong 1500R, thiết kế ba cạnh không viền, hỗ trợ Adaptive Sync, tần số quét 280Hz và thời gian phản hồi 0.3ms. Màn hình C27G4ZE đang dần trở thành tiêu chuẩn trong các giải đấu và cuộc thi thể thao điện tử chuyên nghiệp giúp bạn nâng cao khả năng phản ứng và kỹ năng chơi game lên một tầm cao mới, đặc biệt là trong những tình huống đòi hỏi sự phối hợp đồng đội được tối ưu.
TỔNG QUAN MÀN HÌNH LCD AOC C27G4ZE/74
- Thương hiệu: AOC
- Model: C27G4ZE/74
- Màn hình: 27 inch – Cong
- Độ phân giải: 1920×1080
- Tấm nền: VA 1500R
- 1.07 Tỉ Màu (10 Bit Màu)
- Tần số quét: 280Hz
- Thời gian phản hồi: 0.3 ms
- Trọng lượng: 4.98kg
- Cổng xuất hình: HDMI 2.0 × 1, DisplayPort 1.4 × 1
- Công nghệ Adaptive Sync, AOC Low Input Lag & Flicker-Free
>> Xem Thêm : MÀN HÌNH AOC
>> Xem Thêm : MÀN HÌNH GAMING
Đánh giá Màn Hình LCD AOC C27G4ZE/74 (27 inch, 1920×1080, 280hz, VA 1500R, 300 cd(nits), 0.3 ms)
1 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
Thông số kỹ thuật
| Tên sản phẩm | C27G4ZE/74 |
| Tấm nền | 27″ (VA 1500R) |
| Pixel Pitch (mm) | 0.3114 (H) x 0.3114 (V) |
| Vùng xem hiệu quả (mm) | 597.88 (H) x 336.31 (V) |
| Độ sáng | 300 cd/m² |
| Độ tương phản | 4000 : 1 (Typical) 80 Million : 1 (DCR) |
| Tốc độ phản hồi | 0.3ms (MPRT) / 1ms (GtG) |
| Góc Nhìn | 178° (H) / 178° (V) (CR > 10) |
| Gam màu | NTSC 108% (CIE1976) / sRGB 124% (CIE1931) / DCI-P3 98% (CIE1976) |
| Độ chính xác màu | Delta E < 2 |
| Độ phân giải tối ưu | 1920 × 1080 @ 280Hz – DisplayPort; 1920 × 1080 @ 240Hz –HDMI |
| Màu hiển thị | 1.07 Billion |
| Đầu vào tín hiệu | HDMI 2.0 × 1, DisplayPort 1.4 × 1 |
| HDCP version | HDMI: 2.2, DisplayPort: 2.2 |
| Cổng USB | no |
| Nguồn điện | Internal 100 – 240V~1.5A, 50 / 60Hz |
| Điện tiêu thụ (typical) | 30W |
| Loa | no |
| Line in & Tai nghe | Earphone |
| Treo tường | 100mm x 100mm |
| Khả năng điều chỉnh chân đế | Tilt: -5° ~ 23° |
| Sản phẩm không có chân đế (mm) | 367.64 (H) × 611.52 (W) × 78.68 (D) |
| Sản phẩm với chân đế (mm) | 457 (H) × 611.5 (W) × 177.0 (D) |
| kích thước thùng (mm) | 440 (H) × 730 (W) × 161 (D) |
| Sản phẩm không có chân đế (kg) | 3.98 |
| Sản phẩm với chân đế (kg) | 4.98 |
| Sản phẩm có bao bì (kg) | 8.27 |
| Cabinet Color | Black & Red |
Tin mới nhất

AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max, bộ xử lý AI mạnh mẽ cho thế hệ PC tiếp theo
AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max nhanh hơn, tại CES 2026 vừa qua, AMD đã chính thức làm dậy sóng thị trường công nghệ khi công bố các dòng chip Ryzen AI Max 300 Series (tên mã Strix Halo) và hé lộ về thế hệ kế nhiệm Ryzen AI Max 400 Series (Gorgon Halo). Đây không chỉ là những con chip thông thường mà là một “cuộc cách mạng” cho máy tính xách tay hiệu năng cao và máy […]

MSI giới thiệu hệ sinh thái lắp ráp PC đột phá tại CES 2026, trao quyền cho người dùng với những cải tiến táo bạo và thiết kế tự lắp ráp dễ dàng.
MSI giới thiệu hệ sinh thái lắp ráp PC đột phá tại CES 2026, trao quyền cho người dùng với những cải tiến táo bạo và thiết kế tự lắp ráp dễ dàng. Tại triển lãm CES 2026, MSI đã tạo nên một cơn địa chấn trong giới công nghệ khi công bố hệ sinh thái lắp ráp PC (DIY) hoàn toàn mới. Từ dòng bo mạch chủ mới, bộ nguồn hoàn toàn mới với các tính năng độc quyền, […]

Workshop “COLORFUL – COLOR OF GAMER” tại Nha Trang
Workshop COLORFUL – COLOR OF GAMER | Nha Trang 2026 Chiều ngày 17/01/2026 vừa qua, trong không khí những ngày đầu năm mới, Công ty Song Phương cùng COLORFUL và nhà phân phối NetworkHub đã tổ chức buổi Workshop chuyên đề dành cho các chủ phòng máy iCafe với chủ đề “COLORFUL – COLOR OF GAMER” tại Emerald Center (Sảnh Phù Dung), số 3 Phong Châu, Nha Trang. Sự kiện diễn ra trong không gian thân mật với sự góp […]

Thông tin CPU Intel Panther Lake – Intel Core Ultra Series 3 – Dự kiến ra mắt vào cuối năm 2025
Thông tin CPU Intel Panther Lake – Intel Core Ultra Series 3, Dự kiến ra mắt vào cuối năm 2025 Trong sự kiện Tech Tour 2025, Intel đã xác nhận rằng dòng CPU Panther Lake “Core Ultra Series 3” sẽ được ra mắt chính thức tại CES 2026. Intel dự kiến sẽ công bố toàn bộ thông số kỹ thuật, hiệu năng chi tiết cùng nhiều thông tin bổ sung quan trọng. Đồng thời, các đối tác sản xuất cũng sẽ trình làng nhiều […]













admin –
Màn Hình AOC C27G4ZE/74 được trang bị 27 inch với độ cong 1500R, thiết kế ba cạnh không viền, hỗ trợ Adaptive Sync, tần số quét 280Hz và thời gian phản hồi 0.3ms. Màn hình C27G4ZE đang dần trở thành tiêu chuẩn trong các giải đấu và cuộc thi thể thao điện tử chuyên nghiệp giúp bạn nâng cao khả năng phản ứng và kỹ năng chơi game lên một tầm cao mới, đặc biệt là trong những tình huống đòi hỏi sự phối hợp đồng đội được tối ưu.