Màn Hình LCD AOC Q27G40XMN/75 (27 inch, 2560×1440, 180Hz, VA, 450 cd(nits), 1ms)
- Thương hiệu: AOC
- Model: Q27G40XMN/75
- Màn hình: 27 inch
- Trọng lượng : 5.57kg
- Độ phân giải: 2560x1440
- Tấm nền: VA
- Tần số quét: 180Hz
- Thời gian phản hồi: 1 ms
- Cổng xuất hình: HDMI 2.0 x 1, Displayport 1.4 x 1 , Jack 3.5mm x 1
Màn Hình LCD AOC Q27G40XMN/75 (27 inch, 2560×1440, 180Hz, VA, 450 cd(nits), 1ms)
Màn hình LCD AOC Q27G40XMN/75 là màn hình LCD đạt tiêu chuẩn dành cho game thủ với thiết kế công thái học, màn hình lên đến 27 inch, độ phân giải 2K và tần số quét lên đến 180Hz. AOC Q27G40XMN/75 là ứng cử viên sáng giá trong lựa chọn của các game thủ chuyên nghiệp vừa đáp ứng nhu cầu chơi game cũng như giải trí với tốc độ phàn hồi lên đến 1ms.
Màn hình Q27G40XMN/75 khi đi cùng các bộ PC Gaming Tầm Trung sẽ gần như đạt đến tiêu chuẩn trong các giải đấu và cuộc thi thể thao điện tử chuyên nghiệp giúp bạn nâng cao khả năng phản ứng và kỹ năng chơi game lên một tầm cao mới, đặc biệt là trong những tình huống đòi hỏi sự phối hợp đồng đội được tối ưu.
Màn hình LCD Q27G40XMN/75 với tần số quét cao, độ phân giải sắc nét và thiết kế hiện đại. Đưa trải nghiệm chơi game của bạn lên một tầm cao mới!

- Thương hiệu: AOC
- Model: Q27G40XMN/75
- Màn hình: 27 inch
- Trọng lượng : 5.57kg
- Độ phân giải: 2560×1440
- Tấm nền: VA
- Tần số quét: 180Hz
- Thời gian phản hồi: 1 ms
- Cổng xuất hình: HDMI 2.0 x 1, Displayport 1.4 x 1 , Jack 3.5mm x 1
>> Xem thêm: MÀN HÌNH AOC
>> Xem thêm: MÀN HÌNH GAMING
Đánh giá Màn Hình LCD AOC Q27G40XMN/75 (27 inch, 2560×1440, 180Hz, VA, 450 cd(nits), 1ms)
| Model | Q27G40XMN/75 |
| Kênh | Gaming |
| Dòng sản phẩm | AOC Gaming |
| Kích thước màn hình (inch) | 27 inch |
| Kích thước màn hình (cm) | 86.4 |
| Xử lý bảng điều khiển | Antiglare (AG) |
| Độ phân giải của bảng điều khiển | 2560×1440 |
| Tên độ phân giải | 2K |
| Tỷ lệ khung hình | 21:09 |
| Loại bảng điều khiển | VA |
| Max Tốc độ làm mới | 180 Hz |
| Thời gian phản hồi | 1 ms |
| Tỷ lệ tương phản tĩnh | .5000: 1 |
| Góc nhìn (CR10) | 178/178 |
| Màu sắc màn hình hiển thị | |
| Brightness in nits | 450 cd/m2 |
| Điểm ảnh trên mỗi inch | 109 |
| Kích thước sản phẩm bao gồm cả đế (RxCxS) |
614x463x194 mm |
| Kích thước sản phẩm không bao gồm đế (RxCxS) |
mm 808.1×368.4×109.0 |
| Kích thước đóng gói (RxCxS) | mm 690x480x139 |
| Tổng trọng lượng bao gồm cả bao bì (tính bằng kg) |
|
| Trọng lượng tịnh không bao gồm bao bì (tính bằng kg) 8,62 |
5,57 kg |
| Sản phẩm không kèm chân đế (kg) | 6,35 kg |




-
SKU: 027341Laptop MSI Gaming GF63 Thin 9SC 1030VN (i5-9300H, 8GB Ram, 512GB SSD, GTX 1650 MAX Q 4GB, 15.6 inch FHD 60Hz IPS, Win 10, Đen)
24.590.000 đLaptop MSI Gaming GF63 Thin 9SC 1030VN (i5-9300H, 8GB Ram, 512GB SSD, GTX 1650 MAX Q 4GB, 15.6 inch FHD 60Hz IPS, Win 10, Đen)Giá bán 24.590.000 đBảo hành 12 thángThông số sản phẩm- CPU Core i5-9300H (8MB, up to 4.10GHz)
- RAM 8GB DDR4 2666MHz
- SSD 512GB NVMe PCIe
- VGA GeForce GTX 1650 4GB GDDR5
- Display 15.6Inch FHD IPS 60Hz
- OS Windows 10
-
Giảm 7%
SKU: 025383Màn Hình Cong ASUS ROG STRIX XG49VQ 144Hz ( 49 inch, 3480 x 1080, 144Hz, VA, 4ms)
Giá gốc là: 27.890.000 đ.26.000.000 đGiá hiện tại là: 26.000.000 đ.Màn Hình Cong ASUS ROG STRIX XG49VQ 144Hz ( 49 inch, 3480 x 1080, 144Hz, VA, 4ms)Giá bán 26.000.000 đBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Loại màn hình: Cong
- Tỉ lệ: 32:9
- Kích thước: 49 inch
- Tấm nền: VA
- Độ phân giải: 3840x1080
- Tốc độ làm mới: 144Hz
- Thời gian đáp ứng: 4ms
- Cổng kết nối: HDMI(v2.0) x2, DisplayPort 1.2
- Phụ kiện: Cáp nguồn, Cáp DisplayPort, Cáp HDMI
-
Giảm 14%
SKU: 121594Tay Cầm Chơi Game Macheike Three-Mode G5 Pro ( Black/ White, Có dây/2.4G Wireless/Bluetooth 5.0)
Giá gốc là: 990.000 đ.849.000 đGiá hiện tại là: 849.000 đ.Tay Cầm Chơi Game Macheike Three-Mode G5 Pro ( Black/ White, Có dây/2.4G Wireless/Bluetooth 5.0)Giá bán 849.000 đBảo hành 12 thángThông số sản phẩm- Tay Cầm Chơi Game Macheike Three-Mode G5 Pro
- Loại sản phẩm: Tay cầm chơi Game
- Thương hiệu : Machenike
- Model: G5 Pro
- Phương thức kết nối: Có dây/2.4G Wireless/Bluetooth 5.0
- Kích thước: 155*106*60mm - Trọng lượng 236g
- Màu sắc: Black/ White
- Các nút bấm sử dụng Machanical Switch (Tactile) cho phản hồi cao
- Hỗ trợ cảm biến chuyển động (Motion-Sensing)
- RGB lighting effect
- Dung lượng PIN Lithium: 600mAh
- Tương thích: PC/Laptop Windows, Android
-
Giảm 9%
SKU: 129822Màn Hình LCD AOC Q27G40XMN/75 (27 inch, 2560×1440, 180Hz, VA, 450 cd(nits), 1ms)
Giá gốc là: 9.300.000 đ.8.460.000 đGiá hiện tại là: 8.460.000 đ.Màn Hình LCD AOC Q27G40XMN/75 (27 inch, 2560×1440, 180Hz, VA, 450 cd(nits), 1ms)Giá bán 8.460.000 đBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Thương hiệu: AOC
- Model: Q27G40XMN/75
- Màn hình: 27 inch
- Trọng lượng : 5.57kg
- Độ phân giải: 2560x1440
- Tấm nền: VA
- Tần số quét: 180Hz
- Thời gian phản hồi: 1 ms
- Cổng xuất hình: HDMI 2.0 x 1, Displayport 1.4 x 1 , Jack 3.5mm x 1















admin –
MÀN HÌNH LCD AOC Q27G40XMN/75 là màn hình LCD đạt tiêu chuẩn dành cho game thủ với thiết kế công thái học, màn hình lên đến 27 inch, độ phân giải 2K và tần số quét lên đến 180Hz. AOC Q27G40XMN/75 là ứng cử viên sáng giá trong lựa chọn của các game thủ chuyên nghiệp vừa đáp ứng nhu cầu chơi game cũng như giải trí với tốc độ phàn hồi lên đến 1ms.