Màn hình LCD BENQ GW2490 IPS 100Hz (23.8 inch, FHD (1920×1080), IPS, 100Hz, 5ms, sRGB 99%, Loa)
Thông số sản phẩm
- Màn hình LCD BENQ GW2490 IPS 100Hz
- Thương hiệu: BENQ
- Model: BENQ GW2490
- Kích thước: 23.8 inch
- Dạng màn hình: Phẳng
- Độ phân giải: FHD (1920x1080)
- Tỉ lệ: 16:9
- Tần số quét: 100Hz
- Thời gian phản hồi: 5ms
- Tấm nền: IPS
- Độ sáng(nits): 250cd/m²
- Hiển thị màu sắc: 16.7M
- Loa: 2W x 2 - Hỗ trợ jack 3.5.
- Cổng Kết nối: DisplayPort 1.2 x1 - HDMI 1.4 x2
Giá bán:
2.590.000 đ
( Đã bao gồm VAT )
Chính sách bán hàng
Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
Sản phẩm Chính hãng 100%
Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
Giao hàng toàn quốc
Thanh toán linh động
Trả Góp lãi suất thấp
Giới thiệu sản phẩm
Màn hình LCD BENQ GW2490 IPS 100Hz (23.8 inch, FHD (1920×1080), IPS, 100Hz, 5ms, sRGB 99%, Loa)
Màn hình LCD BENQ GW2490 IPS 100Hz là màn hình lý tưởng cho người dùng văn phòng với khả năng kết nối dễ dàng với các thiết bị bạn sử dụng hàng ngày thông qua nhiều cổng mang lại sự thuận tiện tối đa. Chuyển đổi giữa tất cả các nhu cầu hiển thị của bạn một cách liền mạch. Các nút được đặt ở vị trí thuận tiện giúp việc chuyển đổi giữa các hoạt động trở nên dễ dàng, hợp lý hóa hành trình của bạn từ mọi nguồn đầu vào để thiết lập theo ý thích.
TỔNG QUAN MÀN HÌNH LCD BENQ GW2490 IPS 100Hz
- Màn hình LCD BENQ GW2490 IPS 100Hz
- Thương hiệu: BENQ
- Model: BENQ GW2490
- Kích thước: 23.8 inch
- Dạng màn hình: Phẳng
- Độ phân giải: FHD (1920×1080)
- Tỉ lệ: 16:9
- Tần số quét: 100Hz
- Thời gian phản hồi: 5ms
- Tấm nền: IPS
- Độ sáng(nits): 250cd/m²
- Hiển thị màu sắc: 16.7M
- Loa: 2W x 2 – Hỗ trợ jack 3.5.
- Cổng Kết nối: DisplayPort 1.2 x1 – HDMI 1.4 x2
=> Xem thêm: Màn Hình BenQ
=> Xem thêm: Màn Hình Phổ Thông
Đánh giá Màn hình LCD BENQ GW2490 IPS 100Hz (23.8 inch, FHD (1920×1080), IPS, 100Hz, 5ms, sRGB 99%, Loa)
1 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
Thông số kỹ thuật
| Sản phẩm | Màn hình LCD BENQ GW2490 IPS 100Hz |
| Thương hiệu | BenQ |
| Kích thước màn hình | 23.8 inch |
| Loại tấm nền | IPS |
| Công nghệ đèn nền | Đèn nền LED |
| Độ phân giải (tối đa) | 1920×1080 |
| Độ sáng (thông thường) | 250 nits |
| Góc nhìn (L/R) (CR>=10) | 178°/178° |
| Thời gian phản hồi (GtG) | 5 ms |
| Tốc độ làm mới (Hz) | 100 |
| Tương phản gốc | 1300:01:00 |
| Gam màu | 99% sRGB |
| Chế độ màu | M-book, Standard, Người dùng, Game, ePaper, Chế độ bảo vệ , Mã, Cinema |
| Tỷ Lệ Khung Hình | 16:09 |
| Màu sắc hiển thị | 16,7 triệu màu |
| PPI | 93 |
| Công nghệ màn hình | Chống chói |
| Nhiệt độ màu | Bluish, Normal, Reddish, Xác định người dùng |
| Gamma | 1.8 – 2.6 |
| HDCP | 1.4 |
| Ngôn Ngữ OSD | Arabic, Chinese (simplified), Chinese (traditional), Czech, Deutsch, English, French, Hungarian, Italian, Japanese, Korean, Netherlands, Polish, Portuguese, Romanian, Russian, Spanish, Swedish |
| AMA | Có |
| Loa tích hợp | 2Wx2 |
| Giắc Tai Nghe | Có |
| Định Mức Điện Áp | 100 – 240V |
| Nguồn cấp điện | Tích hợp sẵn |
| Mức tiêu thụ điện (bình thường) | 20 W |
| Mức tiêu thụ điện (tối đa) | 30 W |
| Mức tiêu thụ điện (sleep mode) | <0.5 W |
| Nghiêng (xuống/lên) | -5˚ – 20˚ |
| Kích thước (CxRxS) (mm) | 408x540x182 |
| Kích thước (CxRxS) (inch) | 16.1×21.3×7.2 |
| Kích thước (CxRxS) (Không bao gồm chân) (mm) | 343x540x61 |
| Kích thước (CxRxS) (Không bao gồm chân) (inch) | 13.5×21.3×2.4 |
| Trọng lượng tịnh (kg) | 3.93 |
| Trọng lượng tịnh (lb) | 8.66 |
| Trọng lượng tịnh (không bao gồm chân) (kg) | 3.54 |
| Trọng lượng tịnh (Không bao gồm chân) (lb) | 7.80 |
| Ngoàm treo tường VESA | 100×100 mm |
| Phụ kiện khác | QSG, Warranty Card, Hướng dẫn an toàn |
| Cáp tín hiệu (có thể thay đổi theo khu vực) | HDMI 1.4 |
| HDMI (v1.4) | HDMI (v1.4) |
| DisplayPort (v1.2) | 1 |
| Công nghệ chống nhấp nháy | Có |
| Ánh sáng xanh thấp | Có |
| Brightness Intelligence Gen2 (B.I. Gen2) | Có |
| Color Weakness | Có |
| ePaper | Có |
| Nhắc nhở bảo vệ mắt | Có |
| Energy Star | 8.0 |
| TCO Certified | 9.0 |
| EPEAT | Bronze |
| Chứng nhận TUV | Eye Comfort 2.0, EyeSafe 2.0, Chống nhấp nháy, Ánh sáng xanh thấp (Giải pháp phần cứng) |
| VESA MediaSync | Yes |
Tin mới nhất

AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max, bộ xử lý AI mạnh mẽ cho thế hệ PC tiếp theo
AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max nhanh hơn, tại CES 2026 vừa qua, AMD đã chính thức làm dậy sóng thị trường công nghệ khi công bố các dòng chip Ryzen AI Max 300 Series (tên mã Strix Halo) và hé lộ về thế hệ kế nhiệm Ryzen AI Max 400 Series (Gorgon Halo). Đây không chỉ là những con chip thông thường mà là một “cuộc cách mạng” cho máy tính xách tay hiệu năng cao và máy […]

MSI giới thiệu hệ sinh thái lắp ráp PC đột phá tại CES 2026, trao quyền cho người dùng với những cải tiến táo bạo và thiết kế tự lắp ráp dễ dàng.
MSI giới thiệu hệ sinh thái lắp ráp PC đột phá tại CES 2026, trao quyền cho người dùng với những cải tiến táo bạo và thiết kế tự lắp ráp dễ dàng. Tại triển lãm CES 2026, MSI đã tạo nên một cơn địa chấn trong giới công nghệ khi công bố hệ sinh thái lắp ráp PC (DIY) hoàn toàn mới. Từ dòng bo mạch chủ mới, bộ nguồn hoàn toàn mới với các tính năng độc quyền, […]

Workshop “COLORFUL – COLOR OF GAMER” tại Nha Trang
Workshop COLORFUL – COLOR OF GAMER | Nha Trang 2026 Chiều ngày 17/01/2026 vừa qua, trong không khí những ngày đầu năm mới, Công ty Song Phương cùng COLORFUL và nhà phân phối NetworkHub đã tổ chức buổi Workshop chuyên đề dành cho các chủ phòng máy iCafe với chủ đề “COLORFUL – COLOR OF GAMER” tại Emerald Center (Sảnh Phù Dung), số 3 Phong Châu, Nha Trang. Sự kiện diễn ra trong không gian thân mật với sự góp […]

Thông tin CPU Intel Panther Lake – Intel Core Ultra Series 3 – Dự kiến ra mắt vào cuối năm 2025
Thông tin CPU Intel Panther Lake – Intel Core Ultra Series 3, Dự kiến ra mắt vào cuối năm 2025 Trong sự kiện Tech Tour 2025, Intel đã xác nhận rằng dòng CPU Panther Lake “Core Ultra Series 3” sẽ được ra mắt chính thức tại CES 2026. Intel dự kiến sẽ công bố toàn bộ thông số kỹ thuật, hiệu năng chi tiết cùng nhiều thông tin bổ sung quan trọng. Đồng thời, các đối tác sản xuất cũng sẽ trình làng nhiều […]











admin –
Màn hình LCD BENQ GW2490 IPS 100Hz là màn hình lý tưởng cho người dùng văn phòng với khả năng kết nối dễ dàng với các thiết bị bạn sử dụng hàng ngày thông qua nhiều cổng mang lại sự thuận tiện tối đa