Màn hình LCD BENQ GW2791 IPS 100Hz (27 inch, FHD (1920×1080), IPS, 100Hz, 5ms, sRGB 99%)
- Màn hình LCD BENQ GW2791 IPS 100Hz
- Thương hiệu: BENQ
- Model: BENQ GW2791
- Kích thước: 27 inch
- Dạng màn hình: Phẳng
- Độ phân giải: FHD (1920x1080)
- Tỉ lệ: 16:9
- Tần số quét: 100Hz
- Thời gian phản hồi: 5ms
- Tấm nền: IPS
- Độ sáng(nits): 250cd/m²
- Hiển thị màu sắc: 16.7M
- Cổng Kết nối: DisplayPort 1.2 x1 - HDMI 1.4 x2
Màn hình LCD BENQ GW2791 IPS 100Hz (27 inch, FHD (1920×1080), IPS, 100Hz, 5ms, sRGB 99%)
Màn hình LCD BENQ GW2791 IPS 100Hz là màn hình mang lại không gian hiển thị rộng rãi 27 inch và hiệu suất màu sắc vượt trội. Sử dụng tấm nền IPS cùng độ phủ màu 99% sRGB, màn hình mang lại khả năng tái tạo hình ảnh chân thực, sống động từ mọi góc nhìn, lý tưởng cho cả nhu cầu xem phim, chơi game và làm việc đồ họa cơ bản.
Với tần số quét 100Hz, LCD BENQ GW2791 đảm bảo mọi chuyển động và thao tác cuộn trang trở nên mượt mà, sắc sảo hơn, giúp giảm tình trạng mỏi mắt và tăng cường sự thoải mái khi sử dụng lâu. Thiết kế viền mỏng tinh tế không chỉ mang lại vẻ ngoài hiện đại mà còn giúp loại bỏ xao nhãng, giúp bạn tập trung tối đa vào nội dung hiển thị.
TỔNG QUAN MÀN HÌNH LCD BENQ GW2791 IPS 100Hz
- Màn hình LCD BENQ GW2791 IPS 100Hz
- Thương hiệu: BENQ
- Model: BENQ GW2791
- Kích thước: 27 inch
- Dạng màn hình: Phẳng
- Độ phân giải: FHD (1920×1080)
- Tỉ lệ: 16:9
- Tần số quét: 100Hz
- Thời gian phản hồi: 5ms
- Tấm nền: IPS
- Độ sáng(nits): 250cd/m²
- Hiển thị màu sắc: 16.7M
- Cổng Kết nối: DisplayPort 1.2 x1 – HDMI 1.4 x2
=> Xem thêm: Màn Hình BenQ
=> Xem thêm: Màn Hình Phổ Thông
Đánh giá Màn hình LCD BENQ GW2791 IPS 100Hz (27 inch, FHD (1920×1080), IPS, 100Hz, 5ms, sRGB 99%)
| Sản phẩm | Màn hình LCD BENQ GW2791 IPS 100Hz |
| Thương hiệu | BenQ |
| Kích thước màn hình | 27 inch |
| Loại tấm nền | IPS |
| Công nghệ đèn nền | Đèn nền LED |
| Độ phân giải (tối đa) | 1920×1080 |
| Độ sáng (thông thường) | 250 nits |
| Góc nhìn (L/R) (CR>=10) | 178°/178° |
| Thời gian phản hồi (GtG) | 5 ms |
| Tốc độ làm mới (Hz) | 100 |
| Tương phản gốc | 1300:01:00 |
| Gam màu | 99% sRGB |
| Chế độ màu | Standard, Game, ePaper, Mã, Cinema |
| Tỷ Lệ Khung Hình | 16:09 |
| Màu sắc hiển thị | 16,7 triệu màu |
| PPI | 82 |
| Công nghệ màn hình | Chống chói |
| HDCP | 1.4 |
| Ngôn Ngữ OSD | Arabic, Chinese (simplified), Chinese (traditional), Czech, Deutsch, English, French, Hungarian, Italian, Japanese, Korean, Netherlands, Polish, Portuguese, Romanian, Russian, Spanish, Swedish |
| AMA | Có |
| Giắc Tai Nghe | Có |
| Định Mức Điện Áp | 100 – 240V |
| Nguồn cấp điện | Tích hợp sẵn |
| Mức tiêu thụ điện (bình thường) | 20 W |
| Mức tiêu thụ điện (tối đa) | 25 W |
| Mức tiêu thụ điện (sleep mode) | <0.5 W |
| Nghiêng (xuống/lên) | -5˚ – 20˚ |
| Kích thước (CxRxS) (mm) | 451x615x182 |
| Kích thước (CxRxS) (inch) | 17.8×24.2×7.2 |
| Kích thước (CxRxS) (Không bao gồm chân) (mm) | 358x615x48 |
| Kích thước (CxRxS) (Không bao gồm chân) (inch) | 14.1×24.2×1.9 |
| Trọng lượng tịnh (kg) | 4.13 |
| Trọng lượng tịnh (lb) | 9.10 |
| Trọng lượng tịnh (không bao gồm chân) (kg) | 3.63 |
| Trọng lượng tịnh (Không bao gồm chân) (lb) | 8.01 |
| Ngoàm treo tường VESA | 100×100 mm |
| Phụ kiện khác | QSG, Warranty Card, Hướng dẫn an toàn |
| Cáp tín hiệu (có thể thay đổi theo khu vực) | HDMI |
| HDMI (v1.4) | 1 |
| DisplayPort (v1.2) | 1 |
| Công nghệ chống nhấp nháy | Có |
| Ánh sáng xanh thấp | Có |
| ePaper | Có |
| Energy Star | 8.0 |
| TCO Certified | 9.0 |
| EPEAT | Bronze |
| Chứng nhận TUV | EyeSafe 2.0, Chống nhấp nháy, Ánh sáng xanh thấp (Giải pháp phần cứng) |
| Eye-CareU | Có |















admin –
Màn hình LCD BENQ GW2791 IPS 100Hz là màn hình mang lại không gian hiển thị rộng rãi 27 inch và hiệu suất màu sắc vượt trội. Sử dụng tấm nền IPS cùng độ phủ màu 99% sRGB, màn hình mang lại khả năng tái tạo hình ảnh chân thực, sống động từ mọi góc nhìn, lý tưởng cho cả nhu cầu xem phim, chơi game và làm việc đồ họa cơ bản.