Màn hình LCD BENQ MA320U IPS 4K (32 inch, UHD (3840×2160), IPS, 60Hz, 5ms, sRGB 99%, HDR10)
Thông số sản phẩm
- Màn hình LCD BENQ MA320U IPS 4K
- Thương hiệu: BENQ
- Model: BENQ MA320U
- Kích thước: 32 inch
- Dạng màn hình: Phẳng
- Độ phân giải: UHD (3840x2160)
- Tỉ lệ: 16:9
- Tần số quét: 60Hz
- Thời gian phản hồi: 5ms
- Tấm nền: IPS
- Độ sáng(nits): 600cd/m²
- Loa: 3W x2 - Hỗ trợ jack 3.5
- Chân đế: Hỗ trợ xoay gập, nâng hạ.
- Hiển thị màu sắc: 1,07 tỷ màu
- Cổng Kết nối: HDMI 2.0 x2 - USB-C (Power Delivery 90W) x1 - USB-A 3.2 Gen 1 x2 - USB-C 3.2 Gen 1 x1
Giá bán:
16.500.000 đ
( Đã bao gồm VAT )
Chính sách bán hàng
Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
Sản phẩm Chính hãng 100%
Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
Giao hàng toàn quốc
Thanh toán linh động
Trả Góp lãi suất thấp
Giới thiệu sản phẩm
Màn hình LCD BENQ MA320U IPS 4K (32 inch, UHD (3840×2160), IPS, 60Hz, 5ms, sRGB 99%, HDR10)
Màn hình LCD BENQ MA320U IPS 4K là màn hình lý tưởng mang đến một trải nghiệm hình ảnh vượt trội. Với gam màu rộng P3 và màu sắc sống động được hiệu chỉnh chuyên nghiệp, sản phẩm đảm bảo màu sắc trên màn hình được đồng bộ hoàn hảo với MacBook của bạn. Màn hình rộng 31,5 inch với độ phân giải 3840×2160 (4K UHD) cho không gian làm việc rộng rãi, hiển thị chi tiết tốt — lý tưởng cho thiết kế đồ họa, biên tập video, chỉnh ảnh và đa nhiệm.
TỔNG QUAN MÀN HÌNH LCD BENQ MA320U IPS 4K
- Màn hình LCD BENQ MA320U IPS 4K
- Thương hiệu: BENQ
- Model: BENQ MA320U
- Kích thước: 32 inch
- Dạng màn hình: Phẳng
- Độ phân giải: UHD (3840×2160)
- Tỉ lệ: 16:9
- Tần số quét: 60Hz
- Thời gian phản hồi: 5ms
- Tấm nền: IPS
- Độ sáng(nits): 600cd/m²
- Loa: 3W x2 – Hỗ trợ jack 3.5
- Chân đế: Hỗ trợ xoay gập, nâng hạ.
- Hiển thị màu sắc: 1,07 tỷ màu
- Cổng Kết nối: HDMI 2.0 x2 – USB-C (Power Delivery 90W) x1 – USB-A 3.2 Gen 1 x2 – USB-C 3.2 Gen 1 x1
=> Xem thêm: Màn Hình BenQ
=> Xem thêm: Màn Hình Đồ Họa
Đánh giá Màn hình LCD BENQ MA320U IPS 4K (32 inch, UHD (3840×2160), IPS, 60Hz, 5ms, sRGB 99%, HDR10)
1 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
Thông số kỹ thuật
| Sản phẩm | Màn hình LCD BENQ MA320U IPS 4K |
| Thương hiệu | BenQ |
| Kích thước màn hình | 31.5 inch |
| Loại tấm nền | IPS |
| Công nghệ đèn nền | Đèn nền LED |
| Độ phân giải (tối đa) | 3840×2160 |
| Độ sáng (thông thường) | 550 nits |
| Độ sáng (cực đại) (HDR) | 600 nits |
| HDR | HDR10, VESA DisplayHDR 600 |
| Góc nhìn (L/R) (CR>=10) | 178°/178° |
| Thời gian phản hồi (GtG) | 5 ms |
| Tốc độ làm mới (Hz) | 60 |
| Tương phản gốc | 1300:01:00 |
| Gam màu | 99% sRGB, 97% P3 |
| Chế độ màu | Display P3, sRGB, HDR, M-book, Người dùng, Game, ePaper, Mã, Cinema |
| Tỷ Lệ Khung Hình | 16:09 |
| Màu sắc hiển thị | 1,07 tỷ màu |
| PPI | 140 |
| Công nghệ màn hình | Nano Matte Panel |
| Nhiệt độ màu | 5000K, 6500K, 9300K, Xác định người dùng |
| Gamma | 1.8 – 2.6, sRGB |
| HDCP | 2.2 |
| Ngôn Ngữ OSD | Arabic, Chinese (simplified), Chinese (traditional), Czech, Deutsch, English, French, Hungarian, Italian, Japanese, Korean, Netherlands, Polish, Portuguese, Romanian, Russian, Spanish, Swedish |
| AMA | Có |
| Loa tích hợp | 3Wx2 |
| Giắc Tai Nghe | Có |
| Định Mức Điện Áp | 100 – 240V |
| Nguồn cấp điện | Tích hợp sẵn |
| Mức tiêu thụ điện (bình thường) | 45 W |
| Mức tiêu thụ điện (tối đa) | 250 W |
| Mức tiêu thụ điện (sleep mode) | <0.5 W |
| Sạc nhanh (USB-C / Thunderbolt ) | 90 |
| Nghiêng (xuống/lên) | -5˚ – 20˚ |
| Xoay (Trái/Phải) | 15˚/ 15˚ |
| Xoay trục | 90˚ |
| Chân đế điều chỉnh độ cao | 115 mm |
| Kích thước (CxRxS) (mm) | 608.8-493.8 x 714.5 x 220.2 |
| Kích thước (CxRxS) (inch) | 24.0-19.4 x 28.1 x 8.7 |
| Kích thước (CxRxS) (Ngang) (mm) | 608.8-493.8 x 714.5 x 220.2 |
| Kích thước (CxRxS) (Ngang) (inch) | 24.0-19.4 x 28.1 x 8.7 |
| Kích thước (CxRxS) (Xoay) (mm) | 739.6 x 424.4 x 220.2 |
| Kích thước (CxRxS) (Xoay) (inch) | 29.1 x 16.7 x 8.7 |
| Kích thước (CxRxS) (Không bao gồm chân) (mm) | 424.4 x 714.5 x 82.7 |
| Kích thước (CxRxS) (Không bao gồm chân) (inch) | 16.7 x 28.1 x 3.3 |
| Trọng lượng tịnh (kg) | 9.1 |
| Trọng lượng tịnh (lb) | 20.06 |
| Trọng lượng tịnh (không bao gồm chân) (kg) | 6.05 |
| Trọng lượng tịnh (Không bao gồm chân) (lb) | 13.34 |
| Ngoàm treo tường VESA | 100×100 mm |
| Phụ kiện khác | QSG, Warranty Card, Hướng dẫn an toàn |
| Cáp tín hiệu (có thể thay đổi theo khu vực) | HDMI 2.0, USB C |
| HDMI (v2.0) | 2 |
| USB C(PowerDelivery 90W, DisplayPort Alt Mode, Data) | 1 |
| USB Type-A Cổng hạ lưu (USB 3.2 Gen 1, 5 Gbps, sạc điện 7.5W) | 2 |
| USB Type-C Cổng hạ lưu (USB 3.2 Gen 1, 5 Gbps, sạc điện 15W) | 1 |
| Công nghệ chống nhấp nháy | Có |
| Ánh sáng xanh thấp | Có |
| Brightness Intelligence Plus Gen2 (B.I.+ Gen2) | Có |
| Color Weakness | Có |
| ePaper | Có |
| Energy Star | Yes |
| Chứng nhận TUV | Eye Comfort 2.0, Chống nhấp nháy, Ánh sáng xanh thấp (Giải pháp phần mềm), Không phản xạ |
| Tự động xoay | Có |
| Cập nhật FW bằng USB | Có |
| ICCsync | Có |
| Display Pilot 2 | Yes |
| Display Quickit | Có |
Tin mới nhất

AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max, bộ xử lý AI mạnh mẽ cho thế hệ PC tiếp theo
AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max nhanh hơn, tại CES 2026 vừa qua, AMD đã chính thức làm dậy sóng thị trường công nghệ khi công bố các dòng chip Ryzen AI Max 300 Series (tên mã Strix Halo) và hé lộ về thế hệ kế nhiệm Ryzen AI Max 400 Series (Gorgon Halo). Đây không chỉ là những con chip thông thường mà là một “cuộc cách mạng” cho máy tính xách tay hiệu năng cao và máy […]

MSI giới thiệu hệ sinh thái lắp ráp PC đột phá tại CES 2026, trao quyền cho người dùng với những cải tiến táo bạo và thiết kế tự lắp ráp dễ dàng.
MSI giới thiệu hệ sinh thái lắp ráp PC đột phá tại CES 2026, trao quyền cho người dùng với những cải tiến táo bạo và thiết kế tự lắp ráp dễ dàng. Tại triển lãm CES 2026, MSI đã tạo nên một cơn địa chấn trong giới công nghệ khi công bố hệ sinh thái lắp ráp PC (DIY) hoàn toàn mới. Từ dòng bo mạch chủ mới, bộ nguồn hoàn toàn mới với các tính năng độc quyền, […]

Workshop “COLORFUL – COLOR OF GAMER” tại Nha Trang
Workshop COLORFUL – COLOR OF GAMER | Nha Trang 2026 Chiều ngày 17/01/2026 vừa qua, trong không khí những ngày đầu năm mới, Công ty Song Phương cùng COLORFUL và nhà phân phối NetworkHub đã tổ chức buổi Workshop chuyên đề dành cho các chủ phòng máy iCafe với chủ đề “COLORFUL – COLOR OF GAMER” tại Emerald Center (Sảnh Phù Dung), số 3 Phong Châu, Nha Trang. Sự kiện diễn ra trong không gian thân mật với sự góp […]

Thông tin CPU Intel Panther Lake – Intel Core Ultra Series 3 – Dự kiến ra mắt vào cuối năm 2025
Thông tin CPU Intel Panther Lake – Intel Core Ultra Series 3, Dự kiến ra mắt vào cuối năm 2025 Trong sự kiện Tech Tour 2025, Intel đã xác nhận rằng dòng CPU Panther Lake “Core Ultra Series 3” sẽ được ra mắt chính thức tại CES 2026. Intel dự kiến sẽ công bố toàn bộ thông số kỹ thuật, hiệu năng chi tiết cùng nhiều thông tin bổ sung quan trọng. Đồng thời, các đối tác sản xuất cũng sẽ trình làng nhiều […]












admin –
Màn hình LCD BENQ MA320U IPS 4K là màn hình lý tưởng mang đến một trải nghiệm hình ảnh vượt trội. Với gam màu rộng P3 và màu sắc sống động được hiệu chỉnh chuyên nghiệp, sản phẩm đảm bảo màu sắc trên màn hình được đồng bộ hoàn hảo với MacBook của bạn.