Màn hình LCD BENQ RD320U IPS 4K (32 inch, UHD (3840×2160), IPS, 60Hz, 5ms, sRGB 99%, HDR10)
- Màn hình LCD BENQ RD320U IPS 4K
- Thương hiệu: BENQ
- Model: BENQ RD320U
- Kích thước: 32 inch
- Dạng màn hình: Phẳng
- Độ phân giải: UHD (3840x2160)
- Tỉ lệ: 16:9
- Tần số quét: 60Hz
- Thời gian phản hồi: 5ms
- Tấm nền: IPS
- Độ sáng(nits): 400cd/m²
- Loa: 3W x2 - Hỗ trợ jack 3.5
- Chân đế: Hỗ trợ xoay gập, nâng hạ.
- Hiển thị màu sắc: 1,07 tỷ màu
- Cổng Kết nối: HDMI 2.0 x2 - DisplayPort 1.4 x1 - USB-C (Power Delivery 90W) x1 - USB-A 3.2 Gen 2 x2 - USB-C 3.2 Gen 2 x1 - USB-B 3.2 Gen 1 x1
Màn hình LCD BENQ RD320U IPS 4K (32 inch, UHD (3840×2160), IPS, 60Hz, 5ms, sRGB 99%, HDR10)
Màn hình LCD BENQ RD320U IPS 4K là màn hình hiếm hoi trên thị trường được thiết kế chuyên biệt để đáp ứng các nhu cầu khắt khe của lập trình viên. Với kích thước 32 inch rộng rãi và độ phân giải 4K siêu sắc nét, RD320U cung cấp không gian hiển thị khổng lồ, giúp bạn dễ dàng bao quát nhiều dòng code hoặc mở nhiều cửa sổ làm việc cùng lúc mà không cần cuộn trang liên tục.
Điểm ăn tiền của dòng sản phẩm này nằm ở các tính năng tối ưu hóa thị giác, giúp các lập trình viên duy trì sự tập trung cao độ trong nhiều giờ liền. Cho dù bạn làm việc trong văn phòng hay tại nhà, BenQ RD320U luôn tạo ra một môi trường lý tưởng để bạn hoàn toàn đắm chìm vào những thuật toán và dòng mã của mình.
TỔNG QUAN MÀN HÌNH LCD BENQ RD320U IPS 4K
- Màn hình LCD BENQ RD320U IPS 4K
- Thương hiệu: BENQ
- Model: BENQ RD320U
- Kích thước: 32 inch
- Dạng màn hình: Phẳng
- Độ phân giải: UHD (3840×2160)
- Tỉ lệ: 16:9
- Tần số quét: 60Hz
- Thời gian phản hồi: 5ms
- Tấm nền: IPS
- Độ sáng(nits): 400cd/m²
- Loa: 3W x2 – Hỗ trợ jack 3.5
- Chân đế: Hỗ trợ xoay gập, nâng hạ.
- Hiển thị màu sắc: 1,07 tỷ màu
- Cổng Kết nối: HDMI 2.0 x2 – DisplayPort 1.4 x1 – USB-C (Power Delivery 90W) x1 – USB-A 3.2 Gen 2 x2 – USB-C 3.2 Gen 2 x1 – USB-B 3.2 Gen 1 x1
=> Xem thêm: Màn Hình BenQ
=> Xem thêm: Màn Hình Đồ Họa
Đánh giá Màn hình LCD BENQ RD320U IPS 4K (32 inch, UHD (3840×2160), IPS, 60Hz, 5ms, sRGB 99%, HDR10)
| Sản phẩm | Màn hình LCD BENQ RD320U IPS 4K |
| Thương hiệu | BenQ |
| Kích thước màn hình | 31.5 inch |
| Loại tấm nền | IPS |
| Công nghệ đèn nền | Đèn nền LED |
| Độ phân giải (tối đa) | 3840×2160 |
| Độ sáng (thông thường) | 400 nits |
| HDR | HDR10, VESA DisplayHDR 400 |
| Góc nhìn (L/R) (CR>=10) | 178°/178° |
| Thời gian phản hồi (GtG) | 5 ms |
| Tốc độ làm mới (Hz) | 60 |
| Tương phản gốc | 2000:01:00 |
| Gam màu | 98% P3 |
| Chế độ màu | sRGB, HDR, M-book, Người dùng, Game, ePaper, Cinema, Mã hóa – Chủ đề tối, Mã hóa – Chủ đề sáng |
| Tỷ Lệ Khung Hình | 16:09 |
| Màu sắc hiển thị | 1,07 tỷ màu |
| PPI | 140 |
| Công nghệ màn hình | Nano Matte Panel |
| Nhiệt độ màu | Bluish, Normal, Reddish, Xác định người dùng |
| Gamma | 1.8 – 2.6 |
| HDCP | 2.2 |
| Ngôn Ngữ OSD | Arabic, Chinese (simplified), Chinese (traditional), Czech, Deutsch, English, French, Hungarian, Italian, Japanese, Korean, Netherlands, Polish, Portuguese, Romanian, Russian, Spanish, Swedish |
| AMA | Có |
| Loa tích hợp | 3Wx2 |
| Giắc Tai Nghe | Có |
| Định Mức Điện Áp | 100 – 240V |
| Nguồn cấp điện | Tích hợp sẵn |
| Mức tiêu thụ điện (bình thường) | 30 W |
| Mức tiêu thụ điện (tối đa) | 220 W |
| Mức tiêu thụ điện (sleep mode) | <0.5 W |
| Sạc nhanh (USB-C / Thunderbolt ) | 90 |
| Nghiêng (xuống/lên) | -5˚ – 20˚ |
| Xoay (Trái/Phải) | 15˚/ 15˚ |
| Xoay trục | 90˚ |
| Chân đế điều chỉnh độ cao | 110 mm |
| Kích thước (CxRxS) (mm) | 468.6 – 581.6×714.6×263.1 |
| Kích thước (CxRxS) (inch) | 18.5 – 22.9×28.1×10.4 |
| Kích thước (CxRxS) (Ngang) (mm) | 581.6×714.6×263.1 |
| Kích thước (CxRxS) (Ngang) (inch) | 22.9×28.1×10.4 |
| Kích thước (CxRxS) (Xoay) (mm) | 740.3×714.6×263.1 |
| Kích thước (CxRxS) (Xoay) (inch) | 29.1×28.1×10.4 |
| Kích thước (CxRxS) (Không bao gồm chân) (mm) | 425×714.6×88.6 |
| Kích thước (CxRxS) (Không bao gồm chân) (inch) | 16.7×28.1×3.5 |
| Trọng lượng tịnh (kg) | 10.8 |
| Trọng lượng tịnh (lb) | 23.8 |
| Trọng lượng tịnh (không bao gồm chân) (kg) | 7.3 |
| Trọng lượng tịnh (Không bao gồm chân) (lb) | 16.0 |
| Ngoàm treo tường VESA | 100×100 mm |
| Phụ kiện khác | QSG, Warranty Card, Hướng dẫn an toàn |
| Cáp tín hiệu (có thể thay đổi theo khu vực) | HDMI 2.0, USB 3.2, USB C |
| HDMI (v2.0) | 2 |
| DisplayPort (v1.4) | 1 |
| USB C(PowerDelivery 90W, DisplayPort Alt Mode, Data) | 1 |
| Công nghệ Daisy Chain | Đầu ra USB C ( MST) |
| USB Type-B Cổng thượng lưu (USB 3.2 Gen 1, 5 Gbps, Chỉ dữ liệu) | 1 |
| USB Type-A Cổng hạ lưu (USB 3.2 Gen 2, 10 Gbps, sạc điện 4.5W) | 2 |
| USB Type-C Cổng hạ lưu (USB 3.2 Gen 2, 10 Gbps, sạc điện 4.5W) | 1 |
| USB Type-C Cổng hạ lưu (USB 3.2 Gen 2, 10 Gbps, sạc điện 7.5W) | 1 |
| Công nghệ chống nhấp nháy | Có |
| Brightness Intelligence Gen2 (B.I. Gen2) | Có |
| Low Blue Light Plus | Có |
| Color Weakness | Có |
| ePaper | Có |
| Nhắc nhở bảo vệ mắt | Có |
| Night Hours Protection | Có |
| Energy Star | 8.0 |
| TCO Certified | 9.0 |
| EPEAT | Bronze |
| Chứng nhận TUV | Eye Comfort 2.0, EyeSafe 2.0, Chống nhấp nháy, Ánh sáng xanh thấp (Giải pháp phần cứng) , Ánh sáng xanh thấp (Giải pháp phần mềm), Không phản xạ |
| KVM Switch | Có |
| DualView Plus | Có |
| Tự động xoay | Có |
| Cập nhật FW bằng USB | Có |
| PIP/PBP | Có |
| MoonHalo | Yes |
| Display Pilot 2 | Yes |
| Display Quickit | Có |




-
SKU: 149144Màn hình LCD BENQ ZOWIE XL2546X+ TN 280Hz (24.1 inch, FHD (1920X1080), Fast TN, 280Hz, 1ms, Công nghệ DyAc⁺™ 2)
14.500.000 đMàn hình LCD BENQ ZOWIE XL2546X+ TN 280Hz (24.1 inch, FHD (1920X1080), Fast TN, 280Hz, 1ms, Công nghệ DyAc⁺™ 2)Giá bán 14.500.000 đBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Màn hình LCD BENQ ZOWIE XL2546X+ TN 280Hz
- Thương hiệu: BENQ
- Model: ZOWIE XL2546X+
- Kích thước: 24.1 inch
- Dạng màn hình: Phẳng
- Độ phân giải: FHD (1920x1080)
- Tỉ lệ: 16:9
- Tần số quét: 280Hz
- Thời gian phản hồi: 1ms
- Tấm nền: TN
- Độ sáng(nits): 320cd/m²
- Cổng Kết nối: HDMI 2.0 x3 / DP 1.2 / headphone jack
-
SKU: 149101Màn hình LCD BENQ GW2790 IPS 100Hz (27 inch, FHD (1920×1080), IPS, 100Hz, 5ms, sRGB 99%, Loa)
3.290.000 đMàn hình LCD BENQ GW2790 IPS 100Hz (27 inch, FHD (1920×1080), IPS, 100Hz, 5ms, sRGB 99%, Loa)Giá bán 3.290.000 đBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Màn hình LCD BENQ GW2790 IPS 100Hz
- Thương hiệu: BENQ
- Model: BENQ GW2790
- Kích thước: 27 inch
- Dạng màn hình: Phẳng
- Độ phân giải: FHD (1920x1080)
- Tỉ lệ: 16:9
- Tần số quét: 100Hz
- Thời gian phản hồi: 5ms
- Tấm nền: IPS
- Độ sáng(nits): 250cd/m²
- Hiển thị màu sắc: 16.7M
- Loa: 2W x 2 - Hỗ trợ jack 3.5.
- Cổng Kết nối: DisplayPort 1.2 x1 - HDMI 1.4 x2
-
SKU: 149131Màn hình LCD BENQ PD2706U IPS 4K (27 inch, UHD (3840×2160), IPS, 60Hz, 5ms, sRGB 100%, HDR10)
13.200.000 đMàn hình LCD BENQ PD2706U IPS 4K (27 inch, UHD (3840×2160), IPS, 60Hz, 5ms, sRGB 100%, HDR10)Giá bán 13.200.000 đBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Màn hình LCD BENQ PD2706U IPS 4K
- Thương hiệu: BENQ
- Model: BENQ PD2706U
- Kích thước: 27 inch
- Dạng màn hình: Phẳng
- Độ phân giải: UHD (3840x2160)
- Tỉ lệ: 16:9
- Tần số quét: 60Hz
- Thời gian phản hồi: 5ms
- Tấm nền: IPS
- Độ sáng(nits): 350cd/m²
- Loa: 2.5W x2 - Hỗ trợ jack 3.5
- Chân đế: Hỗ trợ xoay gập, nâng hạ.
- Hiển thị màu sắc: 1,07 tỷ màu
- Cổng Kết nối: DisplayPort 1.4 x1 - HDMI 2.0 x1 - USB-B x1 - USB-C x1(90W) - USB-C x1(Downstream) - USB 3.2 x3
-
SKU: 149138Màn hình LCD BENQ MA320U IPS 4K (32 inch, UHD (3840×2160), IPS, 60Hz, 5ms, sRGB 99%, HDR10)
16.500.000 đMàn hình LCD BENQ MA320U IPS 4K (32 inch, UHD (3840×2160), IPS, 60Hz, 5ms, sRGB 99%, HDR10)Giá bán 16.500.000 đBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Màn hình LCD BENQ MA320U IPS 4K
- Thương hiệu: BENQ
- Model: BENQ MA320U
- Kích thước: 32 inch
- Dạng màn hình: Phẳng
- Độ phân giải: UHD (3840x2160)
- Tỉ lệ: 16:9
- Tần số quét: 60Hz
- Thời gian phản hồi: 5ms
- Tấm nền: IPS
- Độ sáng(nits): 600cd/m²
- Loa: 3W x2 - Hỗ trợ jack 3.5
- Chân đế: Hỗ trợ xoay gập, nâng hạ.
- Hiển thị màu sắc: 1,07 tỷ màu
- Cổng Kết nối: HDMI 2.0 x2 - USB-C (Power Delivery 90W) x1 - USB-A 3.2 Gen 1 x2 - USB-C 3.2 Gen 1 x1
-
SKU: 149140Màn hình LCD BENQ RD320U IPS 4K (32 inch, UHD (3840×2160), IPS, 60Hz, 5ms, sRGB 99%, HDR10)
18.700.000 đMàn hình LCD BENQ RD320U IPS 4K (32 inch, UHD (3840×2160), IPS, 60Hz, 5ms, sRGB 99%, HDR10)Giá bán 18.700.000 đBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Màn hình LCD BENQ RD320U IPS 4K
- Thương hiệu: BENQ
- Model: BENQ RD320U
- Kích thước: 32 inch
- Dạng màn hình: Phẳng
- Độ phân giải: UHD (3840x2160)
- Tỉ lệ: 16:9
- Tần số quét: 60Hz
- Thời gian phản hồi: 5ms
- Tấm nền: IPS
- Độ sáng(nits): 400cd/m²
- Loa: 3W x2 - Hỗ trợ jack 3.5
- Chân đế: Hỗ trợ xoay gập, nâng hạ.
- Hiển thị màu sắc: 1,07 tỷ màu
- Cổng Kết nối: HDMI 2.0 x2 - DisplayPort 1.4 x1 - USB-C (Power Delivery 90W) x1 - USB-A 3.2 Gen 2 x2 - USB-C 3.2 Gen 2 x1 - USB-B 3.2 Gen 1 x1
-
SKU: 149141Màn hình LCD BENQ RD280U IPS 4K (28.2 inch, UHD (3840×2160), IPS, 60Hz, 5ms, sRGB 99%, HDR10)
14.300.000 đMàn hình LCD BENQ RD280U IPS 4K (28.2 inch, UHD (3840×2160), IPS, 60Hz, 5ms, sRGB 99%, HDR10)Giá bán 14.300.000 đBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Màn hình LCD BENQ RD280U IPS 4K
- Thương hiệu: BENQ
- Model: BENQ RD280U
- Kích thước: 28.2 inch
- Dạng màn hình: Phẳng
- Độ phân giải: UHD (3840x2160)
- Tỉ lệ: 16:9
- Tần số quét: 60Hz
- Thời gian phản hồi: 5ms
- Tấm nền: IPS
- Độ sáng(nits): 400cd/m²
- Loa: 2W x2 - Hỗ trợ jack 3.5
- Chân đế: Hỗ trợ nâng hạ.
- Hiển thị màu sắc: 1,07 tỷ màu
- Cổng Kết nối: HDMI 2.0 x1 - DisplayPort 1.4 x1 - USB-C (Power Delivery 90W) x1 - USB-A 3.2 Gen 1 x3 - USB-C 3.2 Gen 1 x1 - USB-B 3.2 Gen 1 x1
















admin –
Màn hình LCD BENQ RD320U IPS 4K là màn hình hiếm hoi trên thị trường được thiết kế chuyên biệt để đáp ứng các nhu cầu khắt khe của lập trình viên. Với kích thước 32 inch rộng rãi và độ phân giải 4K siêu sắc nét, RD320U cung cấp không gian hiển thị khổng lồ, giúp bạn dễ dàng bao quát nhiều dòng code hoặc mở nhiều cửa sổ làm việc cùng lúc mà không cần cuộn trang liên tục.