Màn hình LCD BENQ ZOWIE XL2546X+ TN 280Hz (24.1 inch, FHD (1920X1080), Fast TN, 280Hz, 1ms, Công nghệ DyAc⁺™ 2)
- Màn hình LCD BENQ ZOWIE XL2546X+ TN 280Hz
- Thương hiệu: BENQ
- Model: ZOWIE XL2546X+
- Kích thước: 24.1 inch
- Dạng màn hình: Phẳng
- Độ phân giải: FHD (1920x1080)
- Tỉ lệ: 16:9
- Tần số quét: 280Hz
- Thời gian phản hồi: 1ms
- Tấm nền: TN
- Độ sáng(nits): 320cd/m²
- Cổng Kết nối: HDMI 2.0 x3 / DP 1.2 / headphone jack
Màn hình LCD BENQ ZOWIE XL2546X+ TN 280Hz (24.1 inch, FHD (1920X1080), Fast TN, 280Hz, 1ms, Công nghệ DyAc⁺™ 2)
Màn hình LCD BENQ ZOWIE XL2546X+ TN 280Hz là màn hình được thiết kế để phục vụ các tiêu chuẩn khắt khe nhất của game thủ FPS chuyên nghiệp. Với tấm nền New Fast TN và tần số quét 280Hz, màn hình mang lại tốc độ phản hồi cực nhanh, triệt tiêu hiện tượng bóng mờ và giúp bạn nắm bắt mọi chuyển động của đối thủ sớm hơn một tích tắc.
Điểm đột phá lớn nhất của phiên bản này chính là công nghệ DyAc 2 mới nhất, giúp giảm nhòe chuyển động hiệu quả hơn, giữ cho hình ảnh luôn sắc nét ngay cả trong những pha vẩy tâm (flick) hay sấy đạn (recoil control) liên tục. Thiết kế chân đế tích hợp vòng bi công nghiệp giúp việc điều chỉnh độ cao trở nên mượt mà và bền bỉ theo thời gian.
TỔNG QUAN MÀN HÌNH LCD BENQ XL2546X+ TN 280HZ
- Màn hình LCD BENQ ZOWIE XL2566X+ TN 400Hz
- Thương hiệu: BENQ
- Model: ZOWIE XL2566X+
- Kích thước: 24.1 inch
- Dạng màn hình: Phẳng
- Độ phân giải: FHD (1920×1080)
- Tỉ lệ: 16:9
- Tần số quét: 400Hz
- Thời gian phản hồi: 1ms
- Tấm nền: TN
- Độ sáng(nits): 320cd/m²
- Cổng Kết nối: HDMI 2.0 x3 / DP 1.4 / headphone jack
=> Xem thêm: Màn Hình BenQ
=> Xem thêm: Màn Hình Gaming
Đánh giá Màn hình LCD BENQ ZOWIE XL2546X+ TN 280Hz (24.1 inch, FHD (1920X1080), Fast TN, 280Hz, 1ms, Công nghệ DyAc⁺™ 2)
| Sản phẩm | Màn hình LCD BENQ ZOWIE XL2546X+ TN 280Hz |
| Thương hiệu | BenQ |
| Kích thước màn hình | 24.1 inch |
| Tỷ Lệ Khung Hình | 16:09 |
| Khu vực hiển thị (mm) | 535.68 x 298.08 |
| Khoảng cách điểm ảnh (mm) | 0.279 mm |
| Tương phản gốc | 1000:01:00 |
| Tốc độ làm mới (Hz) | 280 Hz |
| Độ sáng (thông thường) | 320 nits |
| Độ phân giải tối đa (PC/Laptop) | 1920 x 1080 at 280Hz (DP 1.2) |
| Độ phân giải tối đa (Máy Console) | 1920 x 1080 at 120Hz for PS5 / Xbox series X/S (HDMI 2.0) |
| Loại tấm màn hình | TN |
| Tinh thể lỏng nhanh | Có |
| Giắc Tai Nghe | Có |
| Định Mức Điện Áp | 100-240V |
| Nguồn cấp điện | Tích hợp sẵn |
| Mức tiêu thụ điện (tối đa) | <65W |
| Nghiêng (xuống/lên) | -5˚- 35˚ |
| Xoay (Trái/Phải) | 45˚/ 45˚ |
| Chân đế điều chỉnh độ cao | 155 mm |
| Trọng lượng tịnh (kg) | 5.8 |
| Tổng trọng (kg) | 11.5 |
| K Locker | Có |
| Ngoàm treo tường VESA | 100×100 mm |
| Kích thước (CxRxS) (mm) | 576.15×517.3(High)/362.3(Low)x171.65 |
| S Switch | Yes |
| Tấm chắn | Có |
| Cáp video | DP 1.2 (1.8m) / HDMI 2.0 (1.8m) |
| Cáp nguồn | 1.8 phút |
| HDMI (v2.0) | 3 |
| DisplayPort (v1.2) | 1 |
| Ánh sáng xanh thấp | Có |
| Công nghệ chống nhấp nháy | Yes (DyAc 2 off) |
| Color Vibrance | Có |
| DyAc2 | Yes |
| Black eQualizer | Có |
| Tốc độ làm mới biến đổi | Yes (DyAc 2 off) |
| XL Setting to share | Yes (with Auto game mode) |















admin –
Màn hình LCD BENQ ZOWIE XL2546X+ TN 280Hz là màn hình được thiết kế để phục vụ các tiêu chuẩn khắt khe nhất của game thủ FPS chuyên nghiệp. Với tấm nền New Fast TN và tần số quét 280Hz, màn hình mang lại tốc độ phản hồi cực nhanh, triệt tiêu hiện tượng bóng mờ và giúp bạn nắm bắt mọi chuyển động của đối thủ sớm hơn một tích tắc.