Ram Corsair Dominator Titanium RGB White 32GB (2x16GB) DDR5 6400Mhz -CMP32GX5M2B6400C32W
- Thương hiệu: Corsair
- Model: Corsair Dominator Platinum
- Loại sản phẩm: Ram PC
- Dung lượng: 32GB (2x16GB)
- Chuẩn: DDR5
- Bus: 6400 Mhz
- Led: RGB
- Màu sắc: White
- Điện áp: 1.4v
Hết hàng
Ram Corsair Dominator Titanium RGB White 32GB DDR5 6400Mhz -CMP32GX5M2B6400C32W
Ram Corsair Dominator Titanium RGB White 32GB DDR5 6400Mhz là bộ nhớ hiệu suất cao được thiết kế để vượt qua các giới hạn khi chơi game hoặc tính toán cường độ cao của bạn. Với bộ tản nhiệt màu trắng nổi bật và ánh sáng RGB rực rỡ, nó không chỉ nâng cao hiệu suất mà còn tăng tính thẩm mỹ cho hệ thống PC của bạn.
TỔNG QUAN RAM CORSAIR DOMINATOR TITANIUM RGB WHITE 32GB DDR5 6400MHZ
- Thương hiệu: Corsair
- Model: Corsair Dominator Platinum
- Loại sản phẩm: Ram PC
- Dung lượng: 32GB (2x16GB)
- Chuẩn: DDR5
- Bus: 6400 Mhz
- Led: RGB
- Màu sắc: White
- Điện áp: 1.4v
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT RAM CORSAIR DOMINATOR TITANIUM RGB WHITE 32GB DDR5 6400MHZ
Băng thông cực rộng – độ đáp ứng cực cao
Ram PC Corsair Dominator Titanium DDR5 được tối ưu hóa hiệu suất cao nhất trên bo mạch chủ Intel và AMD DDR5 mới nhất với băng thông lên đến 6600MHz, hỗ trợ Intel XMP 3.0 khi kết hợp với bộ xử lý Core thế hệ 12 và 13 hoặc AMD EXPO từ CPU Ryzen 7000.
Công nghệ tản nhiệt DHX
Ram PC Corsair Dominator Titanium DDR5 được trang bị công nghệ tản nhiệt tiên tiến DHX đã được cấp bằng sáng chế chế của Corsair sử dụng PCB thiết kế tùy chỉnh để làm mát mặt trước và mặt sau của chip DRAM để tối ưu hóa hiệu suất.
Tùy chỉnh tính thẩm mỹ của RAM
Ram PC Corsair Dominator Titanium DDR5 thiết kế thanh LED top bar có thể thay thế được dễ dàng, bạn có thể tháo các vít trên cùng ở cả hai bên của RAM bằng tuốc nơ vít lục giác 1.5 và nhẹ nhàng thay thế thanh LED.
=> Xem thêm: Ram Corsair
=> Xem thêm các sản phẩm: Ram DDR5
Đánh giá Ram Corsair Dominator Titanium RGB White 32GB (2x16GB) DDR5 6400Mhz -CMP32GX5M2B6400C32W
| Thương hiệu | CORSAIR |
| Tên sản phẩm | Ram Corsair Dominator Titanium RGB White 32GB DDR5 6400Mhz |
| Loại Ram | Desktop |
| Dòng | Dominator Platinum |
| Mã Part | CMP32GX5M2B6400C32W |
| Dung lượng | 32GB (2 x 16GB) |
| Loại | DDR5 |
| Tốc độ | 6400 MHz |
| Độ trễ | 32-40-40-84 |
| Hiệu điện thế | 1.4V |
| ECC | Không hỗ trợ |
| Đóng gói | 2 thanh |
| Màu sắc | Trắng |
| Tản nhiệt | Có |
| Màu LED | RGB |




-
SKU: 121220Ram Corsair Dominator Titanium RGB White 32GB (2x16GB) DDR5 6400Mhz -CMP32GX5M2B6400C32W
Liên hệRam Corsair Dominator Titanium RGB White 32GB (2x16GB) DDR5 6400Mhz -CMP32GX5M2B6400C32WGiá bán Liên hệBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Thương hiệu: Corsair
- Model: Corsair Dominator Platinum
- Loại sản phẩm: Ram PC
- Dung lượng: 32GB (2x16GB)
- Chuẩn: DDR5
- Bus: 6400 Mhz
- Led: RGB
- Màu sắc: White
- Điện áp: 1.4v
-
SKU: 116327Ram Corsair Vengeance RGB 48GB (2x24GB) DDR5 5600MHz – CMH48GX5M2B5600C40
Liên hệRam Corsair Vengeance RGB 48GB (2x24GB) DDR5 5600MHz – CMH48GX5M2B5600C40Giá bán Liên hệBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Thương hiệu: Corsair
- Model: Ram Corsair Vengeance
- Loại sản phẩm: Ram PC
- Dung lượng: 48 GB (2x24GB)
- Chuẩn: DDR5
- Bus: 5600 Mhz
- Led: RGB
- Màu sắc: Đen
- Điện áp: 1.25v












admin –
Ram Corsair Dominator Titanium RGB White 32GB DDR5 6400Mhz là bộ nhớ hiệu suất cao được thiết kế để vượt qua các giới hạn khi chơi game hoặc tính toán cường độ cao của bạn.