Ram Corsair Dominator Titanium RGB White 32GB (2x16GB) DDR5 6000Mhz – CMP32GX5M2B6000Z30W
- Thương hiệu: Corsair
- Model: Dominator Titanium
- Loại sản phẩm: Ram PC
- Dung lượng: 32GB (2x16GB)
- Chuẩn: DDR5
- Bus: 6000 Mhz
- Led: RGB
- Màu sắc: White
- Điện áp: 1.25v
Hết hàng
Ram Corsair Dominator Titanium White 32GB DDR5 6000Mhz – CMP32GX5M2B6000Z30W
Ram Corsair Dominator Titanium White 32GB DDR5 6000Mhz là cặp thanh RAM – Bộ nhớ đệm được thiết kế chuyên biệt cho PC. Mỗi thanh RAM được chế tác tỉ mỉ từ vật liệu nhôm cao cấp, không chỉ mang lại tính thẩm mỹ tinh tế mà còn đảm bảo độ bền vượt trội và khả năng tản nhiệt hiệu quả, góp phần duy trì hiệu suất tối đa và sự ổn định cho toàn bộ hệ thống. Là sự kết hợp giữa thiết kế sang trọng và hiệu năng đỉnh cao, Corsair Dominator Titanium 32GB là lựa chọn lý tưởng, đáp ứng mọi kỳ vọng của giới game thủ chuyên nghiệp.
Với việc tích hợp công nghệ DDR5 tiên tiến, RAM Corsair 32GB CMP32GX5M2B6000Z30W này giúp hệ thống PC Gaming đạt được những cải thiện đáng kể về tốc độ xử lý, dung lượng bộ nhớ và hiệu năng tổng thể. Khả năng này tối ưu hóa vận hành cho các ứng dụng đòi hỏi tài nguyên cao, bao gồm các tựa game đồ họa phức tạp và phần mềm sáng tạo nội dung chuyên nghiệp, đặc biệt tối ưu cho các bộ vi xử lý Intel.
Ram Corsair 32GB DDR5 6000Mhz còn được trang bị phần mềm iCUE độc quyền của Corsair. Nền tảng này mở khóa tính năng điều khiển ánh sáng RGB động, cho phép đồng bộ hóa hiệu ứng chiếu sáng trên toàn bộ hệ sinh thái sản phẩm CORSAIR của người dùng. Đồng thời, iCUE cung cấp khả năng giám sát nhiệt độ, điện áp và tần số hoạt động theo thời gian thực, mang lại sự kiểm soát toàn diện.
TỔNG QUAN RAM CORSAIR DOMINATOR TITANIUM WHITE 32GB DDR5 6000MHZ
- Thương hiệu: Corsair
- Model: Dominator Titanium
- Loại sản phẩm: Ram PC
- Dung lượng: 32GB (2x16GB)
- Chuẩn: DDR5
- Bus: 6000 Mhz
- Led: RGB
- Màu sắc: White
- Điện áp: 1.25v
=> Xem thêm: Ram Corsair
=> Xem thêm các sản phẩm: Linh kiện máy tính
Đánh giá Ram Corsair Dominator Titanium RGB White 32GB (2x16GB) DDR5 6000Mhz – CMP32GX5M2B6000Z30W
| Thương hiệu | Corsair |
| Tên Sản Phẩm | Ram Corsair Dominator Titanium RGB White 32GB (2x16GB) DDR5 6000Mhz |
| Model | CMP32GX5M2B6000Z30W |
| Dung lượng | 32GB (2 x 16GB) |
| Loại bộ nhớ | DDR5 |
| Tốc độ đã kiểm tra | 6000MT/s (DDR5-6000, PC5-48000) |
| Độ trễ đã kiểm tra | 30-36-36-76 |
| Điện áp đã kiểm tra | 1.40V |
| Điện áp SPD | 1.10V |
| Tốc độ SPD | 4800MHz |
| Độ trễ SPD | 40-40-40-77 |
| Hồ sơ hiệu suất | Intel XMP & AMD EXPO |
| Định dạng bộ nhớ | UDIMM |
| Tản nhiệt | Nhôm |
| Đèn LED | RGB |
| Màu sắc | Trắng |
| Cân nặng | 0,335 kg |
| Có quạt đi kèm | Không |
| Khả năng tương thích | Intel 600/700 Series, AMD 600 Series |
| Bộ điều khiển nguồn (PMIC) | Có (hỗ trợ ép xung) |




-
SKU: 138566Ram Corsair Dominator Titanium RGB White 32GB (2x16GB) DDR5 6000Mhz – CMP32GX5M2B6000Z30W
Liên hệRam Corsair Dominator Titanium RGB White 32GB (2x16GB) DDR5 6000Mhz – CMP32GX5M2B6000Z30WGiá bán Liên hệBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Thương hiệu: Corsair
- Model: Dominator Titanium
- Loại sản phẩm: Ram PC
- Dung lượng: 32GB (2x16GB)
- Chuẩn: DDR5
- Bus: 6000 Mhz
- Led: RGB
- Màu sắc: White
- Điện áp: 1.25v













spweb4 –
RAM Corsair 32GB CMP32GX5M2B6000Z30W này giúp hệ thống PC Gaming đạt được những cải thiện đáng kể về tốc độ xử lý, dung lượng bộ nhớ và hiệu năng tổng thể.