Ram Corsair Vengeance RGB White 64GB (2x32GB) DDR5 5600MHz – CMH64GX5M2B5600C40W
- Thương hiệu: Corsair
- Model: Ram Corsair Vengeance
- Loại sản phẩm: Ram PC
- Dung lượng: 64 GB (2x32GB)
- Chuẩn: DDR5
- Bus: 5600 Mhz
- Led: RGB
- Màu sắc: Trắng
- Điện áp: 1.25v
Hết hàng
Ram Corsair Vengeance White 64GB D5 5600MHz – CMH64GX5M2B5600C40W là một sản phẩm cao cấp dành cho những người yêu thích trải nghiệm chơi game và làm việc hiệu quả. Sản phẩm có thiết kế đẹp mắt với màu trắng tinh tế và đèn LED RGB tùy biến. Ram Corsair Vengeance White 64GB D5 5600MHz có dung lượng lớn, tốc độ nhanh và độ ổn định cao, giúp máy tính của bạn xử lý mượt mà các ứng dụng nặng và đa nhiệm. Ram Corsair Vengeance White 64GB D5 5600MHz cũng tương thích với nhiều loại bo mạch chủ và hỗ trợ công nghệ XMP 2.0 để tự động cài đặt thông số tối ưu.
TỔNG QUAN RAM CORSAIR VENGEANCE WHITE 64GB D5 5600MHZ – CMH64GX5M2B5600C40W
- Thương hiệu: Corsair
- Model: Ram Corsair Vengeance
- Loại sản phẩm: Ram PC
- Dung lượng: 64 GB (2x32GB)
- Chuẩn: DDR5
- Bus: 5600 Mhz
- Led: RGB
- Màu sắc: Trắng
- Điện áp: 1.25v
>> Tìm hiểu thêm Ram Corsair khác tại: https://songphuong.vn/ram-corsair/
Vui lòng tham khảo chi tiết và đặt hàng tại Website Song Phương: https://songphuong.vn hoặc Hotline: 1900585810
Đánh giá Ram Corsair Vengeance RGB White 64GB (2x32GB) DDR5 5600MHz – CMH64GX5M2B5600C40W
| Thương hiệu | CORSAIR |
| Loại Ram | Desktop |
| Dòng | Vengeance RGB DDR5 |
| Mã Part | CMH64GX5M2B5600C40W |
| Dung lượng | 64GB (2 x 32GB) |
| Loại | DDR5 |
| Tốc độ | 5600 MHz |
| Độ trễ | 40-40-40-77 |
| Hiệu điện thế | 1.25V |
| Màu sắc | Trắng |
| Tản nhiệt | Có |
| Màu LED | RGB |
| Chipset | Intel XMP 3.0 |
| Multi-channel Kit | Dual Channel Kit |




-
SKU: 089972Ram Corsair Dominator Platinum RGB Black 64GB (2x32GB) DDR5 5200Mhz C40 CMT64GX5M2B5200C40
Liên hệRam Corsair Dominator Platinum RGB Black 64GB (2x32GB) DDR5 5200Mhz C40 CMT64GX5M2B5200C40Giá bán Liên hệBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Loại sản phẩm: Ram PC
- Dung lượng: 64 GB (2x32GB)
- Chuẩn: DDR5
- Bus: 5200 Mhz
- Điện áp: 1.25v
-
SKU: 116326Ram Corsair Vengeance RGB White 64GB (2x32GB) DDR5 5600MHz – CMH64GX5M2B5600C40W
21.675.000 đRam Corsair Vengeance RGB White 64GB (2x32GB) DDR5 5600MHz – CMH64GX5M2B5600C40WGiá bán 21.675.000 đBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Thương hiệu: Corsair
- Model: Ram Corsair Vengeance
- Loại sản phẩm: Ram PC
- Dung lượng: 64 GB (2x32GB)
- Chuẩn: DDR5
- Bus: 5600 Mhz
- Led: RGB
- Màu sắc: Trắng
- Điện áp: 1.25v











admin –
Ram Corsair Vengeance White 64GB D5 5600MHz – CMH64GX5M2B5600C40W là một sản phẩm cao cấp dành cho những người yêu thích trải nghiệm chơi game và làm việc hiệu quả. Sản phẩm có thiết kế đẹp mắt với màu trắng tinh tế và đèn LED RGB tùy biến. Ram Corsair Vengeance White 64GB D5 5600MHz có dung lượng lớn, tốc độ nhanh và độ ổn định cao, giúp máy tính của bạn xử lý mượt mà các ứng dụng nặng và đa nhiệm.