Ram G.Skill AEGIS 16GB (1x16GB) DDR4 3200MHz – F4-3200C16S-16GIS
- Ram G.Skill AEGIS 16GB DDR4 3200MHz
- Thương hiệu: G.Skill
- Model: F4-3200C16S-16GIS
- Loại sản phẩm: Ram PC
- Dung lượng: 16GB (1x16GB)
- Chuẩn: DDR4
- Bus: 3200MHz
Hết hàng
Ram G.Skill AEGIS 16GB DDR4 3200MHz – F4-3200C16S-16GIS
Ram G.Skill AEGIS 16GB DDR4 3200MHz là thanh RAM được thiết kế chuyên biệt để nâng cấp hệ thống chơi game trên PC, đảm bảo dàn máy của bạn có được hiệu suất bộ nhớ xứng tầm. Với tốc độ khởi điểm chuẩn DDR4-2133MHz và khả năng đạt tới 3200MHz, bạn có thể tăng cường hiệu suất hệ thống đáng kể, xử lý dữ liệu nhanh hơn mỗi giây. Dù bạn đang chiến các tựa game FPS, RTS, MOBA hay MMORPG, hãy để AEGIS F4-3200C16S-16GIS trở thành vũ khí lợi hại trong kho vũ khí của bạn.
Ram AEGIS 16GB DDR4 3200MHz mới này tương thích hoàn hảo với bộ vi xử lý Intel Core thế hệ thứ 6 mới nhất cùng công nghệ phần cứng tiên tiến, đảm bảo trải nghiệm chơi game mượt mà cho cả những tựa game mới nhất hiện nay.
TỔNG QUAN RAM G.SKILL AEGIS 16GB DDR4 3200MHZ
- Ram G.Skill AEGIS 16GB DDR4 3200MHz
- Thương hiệu: G.Skill
- Model: F4-3200C16S-16GIS
- Loại sản phẩm: Ram PC
- Dung lượng: 16GB (1x16GB)
- Chuẩn: DDR4
- Bus: 3200MHz
=> Xem Thêm: Ram DDR4
=> Xem Thêm: Ram G.Skill
Đánh giá Ram G.Skill AEGIS 16GB (1x16GB) DDR4 3200MHz – F4-3200C16S-16GIS
| Thương hiệu | Gskill |
| Model | F4-3200C16S-16GIS |
| Loại bộ nhớ | DDR4 |
| Dung tích | 16GB (16GBx1) |
| Hỗ trợ Hồ sơ OC | Intel XMP 2.0 |
| Bộ đa kênh | Bộ kênh đơn |
| Tốc độ đã thử nghiệm (Tối đa) (SPD) | 3200 MT/giây |
| Độ trễ đã kiểm tra (XMP) | 16-18-18-38 |
| Điện áp thử nghiệm (XMP) | 1,35V |
| Đã đăng ký/Không lưu vào bộ đệm | Không đệm |
| Kiểm tra lỗi (ECC) | Non-ECC |
| Tốc độ SPD (Mặc định) | 2133 MT/giây |
| Điện áp SPD (Mặc định) | 1,20V |
| Fan Included | Không |




-
SKU: 141405Ram G.Skill AEGIS 16GB (1x16GB) DDR4 3200MHz – F4-3200C16S-16GIS
Liên hệRam G.Skill AEGIS 16GB (1x16GB) DDR4 3200MHz – F4-3200C16S-16GISGiá bán Liên hệBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Ram G.Skill AEGIS 16GB DDR4 3200MHz
- Thương hiệu: G.Skill
- Model: F4-3200C16S-16GIS
- Loại sản phẩm: Ram PC
- Dung lượng: 16GB (1x16GB)
- Chuẩn: DDR4
- Bus: 3200MHz



spweb4 –
Ram G.Skill AEGIS 16GB DDR4 3200MHz là thanh RAM được thiết kế chuyên biệt để nâng cấp hệ thống chơi game trên PC, đảm bảo dàn máy của bạn có được hiệu suất bộ nhớ xứng tầm.