Ram G.Skill AEGIS 8GB (1x8GB) DDR4 3200MHz – F4-3200C16S-8GIS
- Ram G.Skill AEGIS 8GB DDR4 3200MHz
- Thương hiệu: G.Skill
- Model: F4-3200C16S-8GIS
- Loại sản phẩm: Ram PC
- Dung lượng: 8GB (1x8GB)
- Chuẩn: DDR4
- Bus: 3200MHz
Hết hàng
Ram G.Skill AEGIS 8GB DDR4 3200MHz – F4-3200C16S-8GIS
Ram G.Skill AEGIS 8GB DDR4 3200MHz là thanh RAM được thiết kế chuyên biệt để nâng cao hiệu suất và độ ổn định trên các hệ thống PC Gaming mới nhất. Được đặt theo tên chiếc khiên hùng mạnh của các vị thần Hy Lạp, Aegis tượng trưng cho sức mạnh và quyền năng mà dòng bộ nhớ này mang lại.
Thanh Ram G.Skill AEGIS 8GB DDR4 3200MHz này hoạt động với điện áp thấp 1,2V~1,35V theo tiêu chuẩn DDR4, giúp giảm 20% yêu cầu điện năng so với bộ nhớ DDR3. Điều này cho phép hệ thống của bạn hoạt động nhanh hơn mà vẫn tiết kiệm điện năng. AEGIS F4-3200C16S-8GIS được chế tạo với các IC chất lượng cao nhất được lựa chọn thủ công và trải qua quy trình xác thực nghiêm ngặt của G.SKILL trên tất cả các thương hiệu bo mạch chủ lớn, đảm bảo khả năng tương thích và ổn định tốt nhất cho nhiều loại bo mạch chủ.
Với tốc độ khởi điểm chuẩn DDR4-2133MHz và khả năng đạt tới 3200MHz, bạn có thể tăng cường hiệu suất hệ thống bằng cách tăng số lần truyền dữ liệu mỗi giây. Ram G.Skill này tương thích với bộ vi xử lý Intel Core thế hệ thứ 6 mới nhất, cùng công nghệ phần cứng tiên tiến, đảm bảo trải nghiệm chơi game mượt mà cho các tựa game mới nhất. Dù là FPS, RTS, MOBA hay MMORPG, hãy để RAM AEGIS 8GB DDR4 3200MHz trở thành vũ khí chiến lược của bạn, nâng cao hiệu suất mà dàn máy chơi game của bạn xứng đáng có được.
TỔNG QUAN RAM G.SKILL AEGIS 8GB DDR4 3200MHZ
- Ram G.Skill AEGIS 8GB DDR4 3200MHz
- Thương hiệu: G.Skill
- Model: F4-3200C16S-8GIS
- Loại sản phẩm: Ram PC
- Dung lượng: 8GB (1x8GB)
- Chuẩn: DDR4
- Bus: 3200MHz
=> Xem Thêm: Ram DDR4
=> Xem Thêm: Ram G.Skill
Đánh giá Ram G.Skill AEGIS 8GB (1x8GB) DDR4 3200MHz – F4-3200C16S-8GIS
| Thương hiệu | Gskill |
| Model | F4-3200C16S-8GIS |
| Loại bộ nhớ | DDR4 |
| Dung tích | 8GB (8GBx1) |
| Hỗ trợ Hồ sơ OC | Intel XMP 2.0 |
| Bộ đa kênh | Bộ kênh đơn |
| Tốc độ đã thử nghiệm (Tối đa) (SPD) | 3200 MT/giây |
| Độ trễ đã kiểm tra (XMP) | 16-18-18-38 |
| Điện áp thử nghiệm (XMP) | 1,35V |
| Đã đăng ký/Không lưu vào bộ đệm | Không đệm |
| Kiểm tra lỗi (ECC) | Non-ECC |
| Tốc độ SPD (Mặc định) | 2133 MT/giây |
| Điện áp SPD (Mặc định) | 1,20V |
| Fan Included | Không |




-
SKU: 004121Ram PC Kingston 16GB DDR4-2133MHZ ECC
Liên hệ -
SKU: 004178Ram Kingston ECC 16GB Bus 2133Mhz -KVR21R15D4/16 (Regester)
Liên hệRam Kingston ECC 16GB Bus 2133Mhz -KVR21R15D4/16 (Regester)Giá bán Liên hệBảo hành 1 thángThông số sản phẩmMô tả sản phẩm- Ram Kingston 16GB 2133MHz DDR4 ECC Reg CL15 DIMM 2Rx4
- DDR4 2133 (PC4 17000)
- ECC Registered
- Cas Latency 15
- Dành cho Mainboard 2 CPU
-
SKU: 006948Ram Laptop Apacer 4GB DDR4 Bus 2400 – ES.04G2T.LFH
Liên hệRam Laptop Apacer 4GB DDR4 Bus 2400 – ES.04G2T.LFHGiá bán Liên hệBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Ram Laptop Apacer
- Dung lượng: 1x4GB
- Tản nhiệt: Không
- Bus: 2400 MHz
- Chuẩn: DDR4
-
SKU: 006965Ram Apacer Commando 16GB Kit (2x8GB) DDR4 2666MHz – EK.16GAW.GFAK2
Liên hệRam Apacer Commando 16GB Kit (2x8GB) DDR4 2666MHz – EK.16GAW.GFAK2Giá bán Liên hệBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Ram Apacer Commando
- Dung lượng: 2x8GB
- Tốc độ: 2666MHz
- Chuẩn: DDR4
- Điện áp: 1.2V
-
SKU: 026534Ram G.Skill Trident Z RGB F4-3600C18D-64GTZR 64GB (32GBx2) DDR4 3600MHz
Liên hệRam G.Skill Trident Z RGB F4-3600C18D-64GTZR 64GB (32GBx2) DDR4 3600MHzGiá bán Liên hệBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Dòng sản phẩm Gskill Trident Z nổi tiếng của Gskill
- Phù hợp với nền tảng AMD
- Dung lượng: 2 x 32GB
- Thế hệ: DDR4
- Bus: 3600MHz
-
SKU: 026549Ram G.Skill Trident Z RGB F4-3600C18Q2-256GTZN 256GB (8x32GB) DDR4 3600MHz
Liên hệRam G.Skill Trident Z RGB F4-3600C18Q2-256GTZN 256GB (8x32GB) DDR4 3600MHzGiá bán Liên hệBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Dòng sản phẩm Gskill Trident Z nổi tiếng của Gskill
- Phù hợp với nền tảng AMD
- Dung lượng: 8 x 32GB
- Thế hệ: DDR4
- Bus: 3600MHz









spweb4 –
Ram G.Skill AEGIS 8GB DDR4 3200MHz là thanh RAM được thiết kế chuyên biệt để nâng cao hiệu suất và độ ổn định trên các hệ thống PC Gaming mới nhất. Được đặt theo tên chiếc khiên hùng mạnh của các vị thần Hy Lạp, Aegis tượng trưng cho sức mạnh và quyền năng mà dòng bộ nhớ này mang lại.