Ram G.Skill Ripjaws S5 Black 32GB (2x16GB) DDR5 5600MHz – F5-5600J4040C16GX2-RS5K
- Ram G.Skill Ripjaws S5 Black 32GB DDR5 5600MHz
- Thương hiệu: G.Skill
- Model: F5-5600J4040C16GX2-RS5K
- Loại sản phẩm: Ram PC
- Dung lượng: 32GB (2x16GB)
- Chuẩn: DDR5
- Bus: 5600MHz
Hết hàng
Ram G.Skill Ripjaws S5 Black 32GB DDR5 5600MHz – F5-5600J4040C16GX2-RS5K
Ram G.Skill Ripjaws S5 Black 32GB DDR5 5600MHz là bộ đôi thanh RAM hiệu năng cao dành cho PC, được sản xuất với các IC bộ nhớ sàng lọc thủ công và đã vượt qua các bài kiểm tra xác thực nghiêm ngặt của G.SKILL. Mỗi bộ nhớ Ripjaws S5 đạt được sự cân bằng lý tưởng giữa hiệu năng, khả năng tương thích và độ ổn định, đi kèm với bộ tản nhiệt nhôm màu đen mờ.
G.SKILL cam kết phát triển bộ nhớ hiệu năng cao trên mỗi thế hệ nền tảng Intel mới. Được phát triển trên nền tảng Intel, RAM Ripjaws S5 khai thác tiềm năng tốc độ của DDR5, mang đến một đẳng cấp hiệu năng hoàn toàn mới cho các chuyên gia ép xung và người đam mê PC trên toàn thế giới. Dựa trên nhiều thập kỷ kinh nghiệm, bộ nhớ DRAM DDR5 dòng Ripjaws S5 được thiết kế với IC sàng lọc thủ công, mang lại hiệu suất tốc độ cao.
Với chiều cao thấp chỉ 33mm, bộ nhớ Ripjaws S5 là lựa chọn lý tưởng cho các hệ thống PC nhỏ gọn hoặc những bộ PC Gaming sử dụng bộ làm mát CPU lớn, tối ưu hóa không gian mà vẫn đảm bảo hiệu suất mạnh mẽ.
TỔNG QUAN RAM G.SKILL RIPJAWS S5 BLACK 32GB DDR5 5600MHZ
- Ram G.Skill Ripjaws S5 Black 32GB DDR5 5600MHz
- Thương hiệu: G.Skill
- Model: F5-5600J4040C16GX2-RS5K
- Loại sản phẩm: Ram PC
- Dung lượng: 32GB (2x16GB)
- Chuẩn: DDR5
- Bus: 5600MHz
=> Xem Thêm: Ram DDR5
=> Xem Thêm: Ram G.Skill
Đánh giá Ram G.Skill Ripjaws S5 Black 32GB (2x16GB) DDR5 5600MHz – F5-5600J4040C16GX2-RS5K
| Thương hiệu | Gskill |
| Model | F5-5600J4040C16GX2-RS5K |
| Loại bộ nhớ | DDR5 |
| Dung tích | 32GB (16GBx2) |
| Hỗ trợ Hồ sơ OC | Intel XMP 3.0 |
| Bộ đa kênh | Bộ kênh đôi |
| Tốc độ đã thử nghiệm (Tối đa) (SPD) | 5600 MT/giây |
| Độ trễ đã kiểm tra (XMP) | 40-40-40-89 |
| Điện áp thử nghiệm (XMP) | 1,20V |
| Đã đăng ký/Không lưu vào bộ đệm | Không đệm |
| Kiểm tra lỗi (ECC) | Non-ECC |
| Tốc độ SPD (Mặc định) | 4800 MT/giây |
| Điện áp SPD (Mặc định) | 1,10V |
| Fan Included | Không |




-
SKU: 073826Ram Teamgroup Elite 32GB (2 x 16GB) DDR5 4800MHz – TED532G4800C40DC01
Liên hệRam Teamgroup Elite 32GB (2 x 16GB) DDR5 4800MHz – TED532G4800C40DC01Giá bán Liên hệBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Thương hiệu: Teamgroup
- Dung lượng: 32GB (2 x 16GB)
- Bộ nhớ: DDR5
- Bus Ram 4800MHz
- Điện áp: 1.1V
- Màu sắc: Black
-
SKU: 145807Ram Kingston Fury Beast RGB EXPO 32GB 6000MHz DDR5 – KF560C36BBE2A-32
Liên hệRam Kingston Fury Beast RGB EXPO 32GB 6000MHz DDR5 – KF560C36BBE2A-32Giá bán Liên hệBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Thương hiệu: Kingston
- Sản phẩm: Ram Kingston Fury RGB EXPO 32GB 6000MHz
- Dung lượng:32GB (1 x 32GB)
- Chuẩn RAM: DDR5
- Tốc độ Bus: 6000MHz
- Độ trễ (CAS Latency): CL36
- Điện áp hoạt động: 1.1V
- Chuẩn ép xung: Hỗ trợ cả Intel XMP 3.0 và AMD EXPO
- Tản nhiệt: Có
- Led RGB: Có
-
SKU: 146204Ram Corsair Dominator Platinum RGB 32GB (2x16GB) 6000Mhz DDR5 White – CMT32GX5M2X6000C36W
Liên hệRam Corsair Dominator Platinum RGB 32GB (2x16GB) 6000Mhz DDR5 White – CMT32GX5M2X6000C36WGiá bán Liên hệBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Ram Corsair Dominator Platinum RGB 32GB (2x16GB) 6000Mhz DDR5 White
- Thương hiệu: Corsair
- Dung lượng: 32GB (2x16GB)
- Chuẩn: DDR5
- Bus: 6000 Mhz
- Led: RGB
- Màu sắc: White
- Điện áp: 1.25v
-
SKU: 144304Ram Patriot Viper Venom RGB 16GB 6000MHz DDR5 – PVVR516G60C30 (Hỗ trợ Intel XMP 3.0 & AMD EXPO)
6.550.000 đRam Patriot Viper Venom RGB 16GB 6000MHz DDR5 – PVVR516G60C30 (Hỗ trợ Intel XMP 3.0 & AMD EXPO)Giá bán 6.550.000 đBảo hành 60 thángThông số sản phẩm- Ram Patriot Viper Venom RGB 16GB 6000MHz DDR5
- Thương Hiệu: Patriot
- Dòng sản phẩm: Viper Venom DDR5.
- Model: PVVR516G60C30
- Phiên bản: Màu đen mờ với logo Viper màu đỏ và tấm tên màu bạc.
- Thiết kế: Tản nhiệt nhôm có thiết kế độc đáo.
- Ép xung: Hỗ trợ ép xung XMP 3.0.
- ECC On-Die: Tính năng sửa lỗi trực tiếp trên chip nhớ.
- Cảm biến nhiệt: Có cảm biến nhiệt độ.
- Dung lượng: 16GB (1 thanh 16GB) DDR5
- Độ trễ: 40-40-40-77.
- Điện áp cơ bản: 1.1V.
- LED: RGB









spweb4 –
Ram G.Skill Ripjaws S5 Black 32GB DDR5 5600MHz là bộ đôi thanh RAM hiệu năng cao dành cho PC, được sản xuất với các IC bộ nhớ sàng lọc thủ công và đã vượt qua các bài kiểm tra xác thực nghiêm ngặt của G.SKILL. Mỗi bộ nhớ Ripjaws S5 đạt được sự cân bằng lý tưởng giữa hiệu năng, khả năng tương thích và độ ổn định, đi kèm với bộ tản nhiệt nhôm màu đen mờ.