Ram G.Skill Ripjaws S5 Black 96GB (2x48GB) DDR5 5200MHz – F5-5200J4040A48GX2-RS5K
- Ram G.Skill Ripjaws S5 Black 96GB DDR5 5200MHz
- Thương hiệu: G.Skill
- Model: F5-5200J4040A48GX2-RS5K
- Loại sản phẩm: Ram PC
- Dung lượng: 96GB (2x48GB)
- Chuẩn: DDR5
- Bus: 5200MHz
Hết hàng
Ram G.Skill Ripjaws S5 Black 96GB DDR5 5200MHz – F5-5200J4040A48GX2-RS5K
Ram G.Skill Ripjaws S5 Black 96GB DDR5 5200MHz là cặp thanh RAM với chiều cao thấp chỉ 33mm, lý tưởng cho các hệ thống PC nhỏ gọn hoặc có bộ làm mát CPU lớn. Được thiết kế tối giản lấy cảm hứng từ các sọc và lưới tản nhiệt xe đua cổ điển, có sẵn màu đen mờ hoặc trắng mờ để phù hợp với nhiều chủ đề xây dựng PC khác nhau.
RAM Ripjaws S5 là dòng bộ nhớ DRAM DDR5 hiệu năng cao được sản xuất với IC bộ nhớ được sàng lọc thủ công, vượt qua các bài kiểm tra xác thực nghiêm ngặt của G.SKILL. Được phát triển trên nền tảng Intel Core, Ripjaws S5 khai thác tiềm năng tốc độ của DDR5 để mang đến một đẳng cấp hiệu năng hoàn toàn mới cho các chuyên gia ép xung và người đam mê PC trên toàn thế giới.
TỔNG QUAN RAM G.SKILL RIPJAWS S5 BLACK 96GB DDR5 5200MHZ
- Ram G.Skill Ripjaws S5 Black 96GB DDR5 5200MHz
- Thương hiệu: G.Skill
- Model: F5-5200J4040A48GX2-RS5K
- Loại sản phẩm: Ram PC
- Dung lượng: 96GB (2x48GB)
- Chuẩn: DDR5
- Bus: 5200MHz
=> Xem Thêm: Ram DDR5
=> Xem Thêm: Ram G.Skill
Đánh giá Ram G.Skill Ripjaws S5 Black 96GB (2x48GB) DDR5 5200MHz – F5-5200J4040A48GX2-RS5K
| Thương hiệu | Gskill |
| Model | F5-5200J4040A48GX2-RS5K |
| Loại bộ nhớ | DDR5 |
| Dung tích | 96GB (48GBx2) |
| Hỗ trợ Hồ sơ OC | Intel XMP 3.0 |
| Bộ đa kênh | Bộ kênh đôi |
| Tốc độ đã thử nghiệm (Tối đa) (SPD) | 5200 MT/giây |
| Độ trễ đã kiểm tra (XMP) | 40-40-40-83 |
| Điện áp thử nghiệm (XMP) | 1,10V |
| Đã đăng ký/Không lưu vào bộ đệm | Không đệm |
| Kiểm tra lỗi (ECC) | Non-ECC |
| Tốc độ SPD (Mặc định) | 4800 MT/giây |
| Điện áp SPD (Mặc định) | 1,10V |
| Fan Included | Không |









spweb4 –
RAM Ripjaws S5 là dòng bộ nhớ DRAM DDR5 hiệu năng cao được sản xuất với IC bộ nhớ được sàng lọc thủ công, vượt qua các bài kiểm tra xác thực nghiêm ngặt của G.SKILL. Được phát triển trên nền tảng Intel Core, Ripjaws S5 khai thác tiềm năng tốc độ của DDR5 để mang đến một đẳng cấp hiệu năng hoàn toàn mới cho các chuyên gia ép xung và người đam mê PC trên toàn thế giới.