Ram G.Skill Ripjaws S5 White 96GB (2x48GB) DDR5 5200MHz – F5-5200J4040A48GX2-RS5W
- Ram G.Skill Ripjaws S5 White 96GB DDR5 5200MHz
- Thương hiệu: G.Skill
- Model: F5-5200J4040A48GX2-RS5W
- Loại sản phẩm: Ram PC
- Dung lượng: 96GB (2x48GB)
- Chuẩn: DDR5
- Bus: 5200MHz
Hết hàng
Ram G.Skill Ripjaws S5 White 96GB DDR5 5200MHz – F5-5200J4040A48GX2-RS5W
Ram G.Skill Ripjaws S5 White 96GB DDR5 5200MHz là thanh RAM sở hữu dung lượng cực lớn lên đến 96GB, được sản xuất với các IC bộ nhớ được sàng lọc thủ công và đã vượt qua các bài kiểm tra xác thực nghiêm ngặt của G.SKILL. Mỗi bộ nhớ Ripjaws S5 đều đạt được sự cân bằng lý tưởng giữa hiệu năng, khả năng tương thích và độ ổn định, có sẵn với bộ tản nhiệt nhôm màu đen mờ hoặc trắng mờ để phù hợp với phong cách của bạn.
Được phát triển trên nền tảng Intel Core, RAM Ripjaws 96GB DDR5 5600MHz này khai thác tối đa tiềm năng tốc độ của DDR5 để mang đến một đẳng cấp hiệu năng hoàn toàn mới cho các chuyên gia ép xung và người đam mê PC trên toàn thế giới. Xây dựng dựa trên nhiều thập kỷ kinh nghiệm trong việc phát triển bộ nhớ hiệu suất cao, dòng DRAM DDR5 Ripjaws S5 được thiết kế với IC được sàng lọc thủ công, đảm bảo hiệu suất tốc độ cao và ổn định cho mọi tác vụ.
TỔNG QUAN RAM G.SKILL RIPJAWS S5 WHITE 96GB DDR5 5200MHZ
- Ram G.Skill Ripjaws S5 White 96GB DDR5 5200MHz
- Thương hiệu: G.Skill
- Model: F5-5200J4040A48GX2-RS5W
- Loại sản phẩm: Ram PC
- Dung lượng: 96GB (2x48GB)
- Chuẩn: DDR5
- Bus: 5200MHz
=> Xem Thêm: Ram DDR5
=> Xem Thêm: Ram G.Skill
Đánh giá Ram G.Skill Ripjaws S5 White 96GB (2x48GB) DDR5 5200MHz – F5-5200J4040A48GX2-RS5W
| Thương hiệu | Gskill |
| Model | F5-5200J4040A48GX2-RS5W |
| Loại bộ nhớ | DDR5 |
| Dung tích | 96GB (48GBx2) |
| Hỗ trợ Hồ sơ OC | Intel XMP 3.0 |
| Bộ đa kênh | Bộ kênh đôi |
| Tốc độ đã thử nghiệm (Tối đa) (SPD) | 5200 MT/giây |
| Độ trễ đã kiểm tra (XMP) | 40-40-40-83 |
| Điện áp thử nghiệm (XMP) | 1,10V |
| Đã đăng ký/Không lưu vào bộ đệm | Không đệm |
| Kiểm tra lỗi (ECC) | Non-ECC |
| Tốc độ SPD (Mặc định) | 4800 MT/giây |
| Điện áp SPD (Mặc định) | 1,10V |
| Fan Included | Không |




-
Giảm 41%
SKU: 002500Chuột Gaming Gamdias ZEUS M1 (Led RGB)
Giá gốc là: 590.000 đ.350.000 đGiá hiện tại là: 350.000 đ.Chuột Gaming Gamdias ZEUS M1 (Led RGB)Giá bán 350.000 đBảo hành 12 thángThông số sản phẩm- Có đèn RGB bộ đôi hiệu ứng lên đến 16 triệu màu
- DPI lên đến 7000, điểm di chuột hoàn hảo
- Thiết kế phù hợp với cả 2 tay
- 8 nút thông minh có thể lập trình
- Có thể điều chỉnh lại cân nặng chuột linh động cảm giác cầm
- Cao su nhám ở bên hông cho sự chắc chắn cầm nắm
-
SKU: 141411Ram G.Skill Ripjaws S5 White 96GB (2x48GB) DDR5 5200MHz – F5-5200J4040A48GX2-RS5W
Liên hệRam G.Skill Ripjaws S5 White 96GB (2x48GB) DDR5 5200MHz – F5-5200J4040A48GX2-RS5WGiá bán Liên hệBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Ram G.Skill Ripjaws S5 White 96GB DDR5 5200MHz
- Thương hiệu: G.Skill
- Model: F5-5200J4040A48GX2-RS5W
- Loại sản phẩm: Ram PC
- Dung lượng: 96GB (2x48GB)
- Chuẩn: DDR5
- Bus: 5200MHz





spweb4 –
Ram G.Skill Ripjaws S5 White 96GB DDR5 5200MHz là thanh RAM sở hữu dung lượng cực lớn lên đến 96GB, được sản xuất với các IC bộ nhớ được sàng lọc thủ công và đã vượt qua các bài kiểm tra xác thực nghiêm ngặt của G.SKILL. Mỗi bộ nhớ Ripjaws S5 đều đạt được sự cân bằng lý tưởng giữa hiệu năng, khả năng tương thích và độ ổn định, có sẵn với bộ tản nhiệt nhôm màu đen mờ hoặc trắng mờ để phù hợp với phong cách của bạn.