Ram G.Skill Trident Z5 NEO RGB 96GB (2x48GB) DDR5 5600MHz – F5-5600J4040D48GX2-TZ5NR
- Ram G.Skill Trident Z5 NEO 96GB DDR5 5600MHz
- Thương hiệu: G.Skill
- Model: F5-5600J4040D48GX2-TZ5NR
- Loại sản phẩm: Ram PC
- Dung lượng: 96GB (2x48GB)
- Chuẩn: DDR5
- Bus: 5600MHz
- LED : RGB
Hết hàng
Ram G.Skill Trident Z5 NEO 96GB DDR5 5600MHz
Ram G.Skill Trident Z5 NEO 96GB DDR5 5600MHz là cặp thanh RAM được thiết kế chuyên biệt cho hiệu suất ép xung cực cao trên các nền tảng AMD hỗ trợ DDR5. Được tạo ra từ các IC DRAM DDR5 chất lượng cao, sàng lọc thủ công, sản phẩm đảm bảo khả năng ép xung bộ nhớ tối ưu trên nền tảng AMD DDR5.
Để giải phóng toàn bộ tiềm năng hiệu suất, RAM Trident Z5 NEO 96GB DDR5 5600MHz được hỗ trợ AMD EXPO (Hồ sơ mở rộng để ép xung), cho phép ép xung bộ nhớ dễ dàng chỉ trong BIOS. Điều này biến Trident Z5 NEO RGB trở thành lựa chọn lý tưởng để xây dựng các hệ thống PC Gaming cao cấp và PC Đồ Họa.
Với thanh đèn RGB được tinh chỉnh hợp lý, RAM G.Skill Trident Z5 Neo RGB trông bóng bẩy và hiện đại hơn bao giờ hết. Bạn có thể dễ dàng tùy chỉnh đèn RGB thông qua phần mềm G.SKILL Trident Z Lighting Control hoặc phần mềm bo mạch chủ của bên thứ ba được hỗ trợ.
Kết hợp các yếu tố siêu xe vào thiết kế, Trident Z5 F5-5600J4040D48GX2-TZ5NR RGB sở hữu vẻ ngoài bóng bẩy và đậm chất tương lai. Với lớp vỏ nhôm xước đen mờ tích hợp vào thân máy màu đen hoặc trắng mờ, cùng các đường viền CNC tinh xảo và dải đèn RGB trong suốt được tối ưu hóa cho hiệu ứng ánh sáng mượt mà, Ram Trident Z5 Neo RGB lý tưởng cho nhiều chủ đề build PC, giúp dàn máy của bạn không chỉ mạnh mẽ mà còn thể hiện phong cách cá nhân độc đáo.
TỔNG QUAN RAM G.SKILL TRIDENT Z5 NEO 96GB DDR5 5600MHZ
- Ram G.Skill Trident Z5 NEO 96GB DDR5 5600MHz
- Thương hiệu: G.Skill
- Model: F5-5600J4040D48GX2-TZ5NR
- Loại sản phẩm: Ram PC
- Dung lượng: 96GB (2x48GB)
- Chuẩn: DDR5
- Bus: 5600MHz
- LED : RGB
=> Xem Thêm: Ram DDR5
=> Xem Thêm: Ram G.Skill
Đánh giá Ram G.Skill Trident Z5 NEO RGB 96GB (2x48GB) DDR5 5600MHz – F5-5600J4040D48GX2-TZ5NR
| Thương hiệu | Gskill |
| Model | F5-5600J4040D48GX2-TZ5NR |
| Loại bộ nhớ | DDR5 |
| Dung tích | 96GB (48GBx2) |
| Hỗ trợ Hồ sơ OC | AMD EXPO |
| Bộ đa kênh | Bộ kênh đôi |
| Tốc độ đã thử nghiệm (Tối đa) (SPD) | 5600 MT/giây |
| Độ trễ đã kiểm tra (XMP) | 40-40-40-89 |
| Điện áp thử nghiệm (XMP) | 1,25V |
| Đã đăng ký/Không lưu vào bộ đệm | Không đệm |
| Kiểm tra lỗi (ECC) | Non-ECC |
| Tốc độ SPD (Mặc định) | 5600 MT/giây |
| Điện áp SPD (Mặc định) | 1,10V |
| Fan Included | Không |




-
SKU: 141430Ram G.Skill Trident Z5 NEO RGB 96GB (2x48GB) DDR5 5600MHz – F5-5600J4040D48GX2-TZ5NR
Liên hệRam G.Skill Trident Z5 NEO RGB 96GB (2x48GB) DDR5 5600MHz – F5-5600J4040D48GX2-TZ5NRGiá bán Liên hệBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Ram G.Skill Trident Z5 NEO 96GB DDR5 5600MHz
- Thương hiệu: G.Skill
- Model: F5-5600J4040D48GX2-TZ5NR
- Loại sản phẩm: Ram PC
- Dung lượng: 96GB (2x48GB)
- Chuẩn: DDR5
- Bus: 5600MHz
- LED : RGB





spweb4 –
Ram G.Skill Trident Z5 NEO 96GB DDR5 5600MHz là cặp thanh RAM được thiết kế chuyên biệt cho hiệu suất ép xung cực cao trên các nền tảng AMD hỗ trợ DDR5. Được tạo ra từ các IC DRAM DDR5 chất lượng cao, sàng lọc thủ công, sản phẩm đảm bảo khả năng ép xung bộ nhớ tối ưu trên nền tảng AMD DDR5.