Ram G.Skill Trident Z5 RGB 32GB (2x16GB) DDR5 5200MHz – F5-5200J4040A16GX2-TZ5RK
Thông số sản phẩm
- Ram G.Skill Trident Z5 RGB 32GB DDR5 5200MHz
- Thương hiệu: G.Skill
- Model: F5-5200J4040A16GX2-TZ5RK
- Loại sản phẩm: Ram PC
- Dung lượng: 32GB (2x16GB)
- Chuẩn: DDR5
- Bus: 5200MHz
- LED : RGB
Liên hệ
Hết hàng
Chính sách bán hàng
Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
Sản phẩm Chính hãng 100%
Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
Giao hàng toàn quốc
Thanh toán linh động
Trả Góp lãi suất thấp
Giới thiệu sản phẩm
Ram G.Skill Trident Z5 RGB 32GB DDR5 5200MHz – F5-5200J4040A16GX2-TZ5RK
Ram G.Skill Trident Z5 RGB 32GB DDR5 5200MHz là thanh RAM hiệu năng cao khai thác tiềm năng tốc độ của DDR5 để mang đến một đẳng cấp hiệu năng hoàn toàn mới cho các chuyên gia ép xung và người đam mê PC trên toàn thế giới.
Trident Z5 kết hợp các yếu tố thiết kế siêu xe vào bộ tản nhiệt Trident mang tính biểu tượng, tạo nên vẻ ngoài bóng bẩy và hiện đại. Với dải nhôm xước đen được tích hợp vào thân máy kim loại đen mờ, cùng dải đèn RGB trong suốt được tối ưu hóa cho ánh sáng mượt mà, Trident Z5 RGB lý tưởng cho nhiều chủ đề build PC khác nhau.

TỔNG QUAN RAM G.SKILL TRIDENT Z5 RGB 32GB DDR5 5200MHZ
- Ram G.Skill Trident Z5 RGB 32GB DDR5 5200MHz
- Thương hiệu: G.Skill
- Model: F5-5200J4040A16GX2-TZ5RK
- Loại sản phẩm: Ram PC
- Dung lượng: 32GB (2x16GB)
- Chuẩn: DDR5
- Bus: 5200MHz
- LED : RGB
=> Xem Thêm: Ram DDR5
=> Xem Thêm: Ram G.Skill
Đánh giá Ram G.Skill Trident Z5 RGB 32GB (2x16GB) DDR5 5200MHz – F5-5200J4040A16GX2-TZ5RK
1 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
Thông số kỹ thuật
| Thương hiệu | Gskill |
| Model | F5-5200J4040A16GX2-TZ5RK |
| Loại bộ nhớ | DDR5 |
| Dung tích | 32GB (16GBx2) |
| Hỗ trợ Hồ sơ OC | Intel XMP 3.0 / AMD EXPO |
| Bộ đa kênh | Bộ kênh đôi |
| Tốc độ đã thử nghiệm (Tối đa) (SPD) | 5200 MT/giây |
| Độ trễ đã kiểm tra (XMP) | 40-40-40-83 |
| Điện áp thử nghiệm (XMP) | 1,10V |
| Đã đăng ký/Không lưu vào bộ đệm | Không đệm |
| Kiểm tra lỗi (ECC) | Non-ECC |
| Tốc độ SPD (Mặc định) | 4800 MT/giây |
| Điện áp SPD (Mặc định) | 1,10V |
| Fan Included | Không |
Tin mới nhất

AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max, bộ xử lý AI mạnh mẽ cho thế hệ PC tiếp theo
AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max nhanh hơn, tại CES 2026 vừa qua, AMD đã chính thức làm dậy sóng thị trường công nghệ khi công bố các dòng chip Ryzen AI Max 300 Series (tên mã Strix Halo) và hé lộ về thế hệ kế nhiệm Ryzen AI Max 400 Series (Gorgon Halo). Đây không chỉ là những con chip thông thường mà là một “cuộc cách mạng” cho máy tính xách tay hiệu năng cao và máy […]

MSI giới thiệu hệ sinh thái lắp ráp PC đột phá tại CES 2026, trao quyền cho người dùng với những cải tiến táo bạo và thiết kế tự lắp ráp dễ dàng.
MSI giới thiệu hệ sinh thái lắp ráp PC đột phá tại CES 2026, trao quyền cho người dùng với những cải tiến táo bạo và thiết kế tự lắp ráp dễ dàng. Tại triển lãm CES 2026, MSI đã tạo nên một cơn địa chấn trong giới công nghệ khi công bố hệ sinh thái lắp ráp PC (DIY) hoàn toàn mới. Từ dòng bo mạch chủ mới, bộ nguồn hoàn toàn mới với các tính năng độc quyền, […]

Workshop “COLORFUL – COLOR OF GAMER” tại Nha Trang
Workshop COLORFUL – COLOR OF GAMER | Nha Trang 2026 Chiều ngày 17/01/2026 vừa qua, trong không khí những ngày đầu năm mới, Công ty Song Phương cùng COLORFUL và nhà phân phối NetworkHub đã tổ chức buổi Workshop chuyên đề dành cho các chủ phòng máy iCafe với chủ đề “COLORFUL – COLOR OF GAMER” tại Emerald Center (Sảnh Phù Dung), số 3 Phong Châu, Nha Trang. Sự kiện diễn ra trong không gian thân mật với sự góp […]

Thông tin CPU Intel Panther Lake – Intel Core Ultra Series 3 – Dự kiến ra mắt vào cuối năm 2025
Thông tin CPU Intel Panther Lake – Intel Core Ultra Series 3, Dự kiến ra mắt vào cuối năm 2025 Trong sự kiện Tech Tour 2025, Intel đã xác nhận rằng dòng CPU Panther Lake “Core Ultra Series 3” sẽ được ra mắt chính thức tại CES 2026. Intel dự kiến sẽ công bố toàn bộ thông số kỹ thuật, hiệu năng chi tiết cùng nhiều thông tin bổ sung quan trọng. Đồng thời, các đối tác sản xuất cũng sẽ trình làng nhiều […]










spweb4 –
Ram G.Skill Trident Z5 RGB 32GB DDR5 5200MHz là thanh RAM hiệu năng cao khai thác tiềm năng tốc độ của DDR5 để mang đến một đẳng cấp hiệu năng hoàn toàn mới cho các chuyên gia ép xung và người đam mê PC trên toàn thế giới.